ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนไพโรจน์วิชชาลัย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กชายณัฐชนน จันทิม 2. เด็กชายพีรพัฒน์ ศรีสมบูรณ์
|
1. นางสาวตติยาพร ผสมศรี 2. นางสาววิลาวรรณ รังศรีคาร
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านหนองตอนาดีเทพประทานวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กชายธีรเดช โมกขรัตน์ 2. เด็กหญิงนันทินี เพ็งรัตน์
|
1. นางสาวศรัณน์ลักษณ์ เลิศมะเลา 2. นางอัจฉรา กันทา
|
|
3 |
โรงเรียนบ้านเหล่าจั่นหนองทุ่ม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กหญิงธัญพร วงค์ชมภู 2. เด็กชายณราณุวัฒน์ คำภูเมือง
|
1. นางชนิสรา วงค์อินตา 2. นายสุริยพงศ์ วงค์อินตา
|
|
4 |
โรงเรียนรัฐประชาวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กชายศุภวัฒน์ พัฒบุผา 2. เด็กหญิงชัชชา จินตกานนท์
|
1. นายปฏิญญา คำมา 2. นางสาวพีรพรรณ์ โพธิสาร
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านเขือง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงณัฐนันท์ ทวีศักดิ์ 2. เด็กหญิงณิชานันท์ แน่นอุดร
|
1. นายนิกร ธานีวรรณ 2. นายศุภกร พิสิษฐ์รัชชานนท์
|
|
6 |
โรงเรียนบ้านหมูม้น |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ ชมภูวิเศษ 2. เด็กหญิงวราภรณ์ โพธิ์พรมมา
|
1. นางสาวพันธิตรา ก้อมโกสุมภ์ 2. นางสาวเกวลิน แพงอนันต์
|
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กชายเกริกก้องเกียรติ สืบสำราญ 2. เด็กชายจิตติพัฒน์ ทัศมี
|
1. นางสาววิไลวรรณ จันทร์เหลือง 2. นางอุไรวรรณ ชารีวัน
|
|
8 |
โรงเรียนขี้เหล็กเขียวไพรวัลย์วิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กชายภีรภัทร เขินไพร 2. เด็กชายณัฐวุฒิ สมทรัพย์
|
1. นายคำภู หน่อสีดา 2. นางสาวสุธารินี เยาวนิด
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านมะยาง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กหญิงนภัสวรรณ อ่องสันเทียะ 2. เด็กหญิงชลธิชา ทองพิลา
|
1. นายสมพร เพชรสุริยา 2. นางสุมลมาลย์ ทิพยรัตน์สุนทร
|
|
10 |
โรงเรียนอดุลวิหารกิจ(คุรุราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายองอาจ บัวสิงห์ 2. เด็กชายศิรายุ อรัญมิตร
|
1. นางสาวปภัชญา แสวงผล 2. นางสาวอมรรัตน์ อรัญมิตร
|
|
11 |
โรงเรียนชุมชนบ้านสีแก้ว |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กชายเกียรติศักดิ์ อำภัยรัตน์ 2. เด็กหญิงเกสราพร อินทร์สุข
|
1. นายปรีชา พระแท่น 2. นางพัชพิชชา สิงหกำ
|
|
12 |
โรงเรียนธรรมจารีนิวาส |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายภัทรพล สีลาดเลา 2. เด็กหญิงพลอยชมพู ผ่าผล
|
1. นางสาวนิภาวรรณ พันสำโรง 2. นางสาวปนิฐา บรรจง
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านแดงโนนสว่าง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. นายณัฐพงษ์ นิลพันษ์ 2. เด็กชายบรพจน์ กุลสุวรรณ
|
1. นางสาวสุภาภรณ์ รังใส 2. นางสาวเพรชรัตน์ เจียมรัตน์
|
|
14 |
โรงเรียนบ้านเมืองทอง (วีระประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายณัฐรินทร์ นาคะมนต์ 2. เด็กหญิงประภัสสร ขาวศรี
|
1. นางสาวสุปราณี นามวาส 2. นางสาวโสรญา จันทะโยธา
|
|