ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนอนุบาลเอกกุมาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กหญิงพรชนก ไชยรงศรี 2. เด็กหญิงนารดา ยี่อิน 3. เด็กชายวิวัฒนพงษ์ บุญลาด
|
1. นางสาวจิราพร มาหาญ 2. นางสาวสริลพร พลมะสี
|
9 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนราษี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ทุ่งเขาหลวง |
1. เด็กหญิงปรินดา สิงห์ยะเมือง 2. เด็กชายอภิชาติ เชื้อไทย 3. เด็กหญิงทิฆัมพร เคหะนะ
|
1. นางปณิดา พิบูลย์ 2. นางมันจนา ธรรมมีภักดี
|
17 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เทอดไทย |
1. เด็กชายจิรวิทย์ แสนสี 2. เด็กชายจารุพงศ์ กันหาจันทร์ 3. เด็กชายทรรศกร ดิษดำ
|
1. นางสาวกมลรัตน์ สุ่มมาตย์ 2. นางสาวนิภาพร ใจตรง
|
10 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านดงแดงหนองเพียขันธ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กชายเทพประสิทธิ์ มะรังษี 2. เด็กหญิงปรีญารัตน์ พายุพัด 3. เด็กชายปิยะพงษ์ พิเนตร
|
1. นางณปาภัช ชุมสิงห์ 2. นางสุชิลา ปริปุณณะ
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนดินดำบัวรองวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดินดำแสนชาติ |
1. เด็กชายอลงกรณ์ สีมานนท์ 2. เด็กหญิงณัชชา สอนวิชา 3. เด็กหญิงพรนภา ระวิสิทธิ์
|
1. นางสาวศุภลักษณ์ หาญอาษา 2. นางสาวสลวย ไชยเดือน
|
20 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กหญิงแพรวา พวงพิลา 2. เด็กหญิงวรัญญา อะมะมูลย์ 3. เด็กชายปิยะวดี ศรีทอง
|
1. นายอภิเดช จันทวงศ์ 2. นางเกษร ลำใย
|
15 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านอ้นวิทยาประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงวชิรยา กาศเกษม 2. เด็กชายศตคุณ ธงสิบเอ็ด 3. เด็กชายพัฒนพงษ์ อ้นศรีวงศ์
|
1. นางสาวขวัญวรา สุมา 2. นางภัชรา นางสะอาด
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนเมืองธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ทศรักษา 2. เด็กชายจิตติคุณ พลหาญ 3. เด็กชายธียุภัทร สารกุล
|
1. นายจิระศักดิ์ ดวงอนนท์ 2. นางสุนันทา ชาวระ
|
19 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านหนองพานแยบัวห้าว |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายปรีชา วรนาม 2. เด็กชายชนินทร์ ไพเราะ 3. เด็กหญิงณัฐกฤตา มาตย์วิเศษ
|
1. นางวราภรณ์ มุลทองสุข 2. นางสาวเบญจพร แสงสุวอ
|
10 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านดอนแคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กชายสิรวิชญ วิชัยสร 2. เด็กหญิงสิรินทรา มุกดา 3. เด็กหญิงอริสา ธรรมีภักดิ์
|
1. นางสาวชนากานต์ ปาปะขี 2. นางสาวอริสา ฤทธิรณ
|
8 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านหมูม้น |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงจิราภรณ์ สมสาร์ 2. เด็กหญิงพรณิชา ประวิสา 3. เด็กหญิงพัทธนันท์ ผดุงกิจ
|
1. นางนุสรา ศรีคะเณย์ 2. นางสาวแพรวนภา แก้วกุก
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กหญิงพรลภัส ศักดิ์สีเทา 2. เด็กชายสุภัทรชัย พลพิทักษ์ 3. เด็กหญิงณัชชา ข่าทิพย์พาที
|
1. นางสาวณิชนันทน์ วันนา 2. นางสาวไอลดา ทองจันทร์
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนขี้เหล็กเขียวไพรวัลย์วิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กหญิงพิชญา สุภาพันธ์ 2. เด็กหญิงญาณิศา ฉายมะณี 3. เด็กหญิงอชิรญาญ์ จันทะแสน
|
1. นางสาวธัญพร วรรณรัตน์ 2. นางสาวภัทราพร จันทรสาขา
|
13 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านเมืองน้อย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายวีรภัทร คงชีพ 2. เด็กชายธีรภัทร หวานอารมย์ 3. เด็กหญิงกัลยาณี เวียงนนท์
|
1. นางสาวปัญจพร สุ่มมาตย์ 2. นางพัชราภรณ์ ไวพจน์
|
10 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กชายภัทรพล ภิรมย์เอี่ยม 2. เด็กหญิงสุพัตตรา สุวรรณ์ 3. เด็กหญิงสุภาพร ผาพิมูล
|
1. นางสาวธนพร แน่นอุดร ครูไม่ครบจำนวน
|
17 |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองศรีสมเด็จ(พิมพ์คุรุราษฎร์บำรุง) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กหญิงสารินี สุวัช 2. เด็กหญิงชลิดา โสมาเกตุ 3. เด็กชายเดชาวัต สมีเพชร
|
1. นายคัมภีร์ คำพิทักษ์ 2. นางมัลลิกา วรรณชรา
|
16 |
|
17 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กชายสิรธีร์ แดงชาคร 2. เด็กชายชัชพิสิฐ ไตรศุภรัตน์ 3. เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ผานคำ
|
1. นางปฐมาพร แก้วตั้งขึ้น 2. นางสาวภาวิณี จุรีมาศ
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนเมืองร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กชายธีรโชติ มาตาสวาทศรี 2. เด็กหญิงปานตะวัน แป้นโก๋ 3. เด็กหญิงลรัญญา ศิริวงค์
|
1. นางนิรวรรณ พันธุมาตย์ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนบ้านคานหักโนนใหญ่(ศิริเกตุประชาวิทย์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กชายเตชพัฒน์ จันทวงศ์ 2. เด็กชายวรากร ลอมโฮม 3. เด็กหญิงชุติกาญจน์ เอมเปีย
|
1. นางสาวปิ่นสุธา จารัตน์ 2. นางสาวพนาไพร วิเศษเตมีย์
|
5 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านเมืองทอง (วีระประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ สิมวิเศษ 2. เด็กชายวงศธร ศักขี 3. เด็กชายธีรภัทร อาจศรี
|
1. นางอาภัสสร อุ่นเจริญ 2. นางเอราวัณย์ ศิลาพัฒน์
|
13 |
|