ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนบ้านโนนคำน้ำจั้นใหญ่ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เมืองเสลภูมิ |
1. เด็กชายมิ่งขวัญ เพชรมณี 2. เด็กหญิงกมลธิดา ป้องสีดา
|
1. นายพงศยา พันสลาบขาว 2. นายสิทธิชัย คำแสง
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านอุ่มเม่า |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม พระธาตอุปมุง |
1. เด็กชายมติมนต์ เพราะแก้ว 2. เด็กหญิงขวัญชนก พลเยี่ยม
|
1. นางทิพวรรณ นาก้อนทอง 2. นางเครือวัลย์ จุทาผาด
|
|
3 |
โรงเรียนหนองหลวงประชาบำรุง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ลุ่มน้ำชี |
1. เด็กชายตะวัน ศรีไชยา 2. เด็กหญิงชยานิษฐ์ กุกอง
|
1. นางพัชรี ศรีเวียง 2. นางสุพรรณี นามทอง
|
|
4 |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม สหวิทยาเขต |
1. เด็กชายชนาเมธ กินนารี 2. เด็กหญิงชลธิดา มาตภาพ
|
1. นางธีรนุช ชมภูวิเศษ 2. นายเอกลักษณ์ เจือมา
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านนาสีใส |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ม่วงสว่าง |
1. เด็กหญิงสิรินธร ยอดหอ 2. เด็กชายกิตติพศ กิ่งเมือง
|
1. นางชญาดา คำประเทือง 2. นางสาวมยุรี ปากดี
|
|
6 |
โรงเรียนโคกกุงหนองหงษ์หนองไฮ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ ประดับขันธ์ 2. เด็กชายภัทรพล สีละคร
|
1. นางสาวกิตติพร กมลตรี 2. นางเสมอแข ดุจพายัพ
|
|
7 |
โรงเรียนหนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม หนองพอกภูเขาทอง |
1. เด็กชายธีรภัทร์ ไขระวี 2. เด็กหญิงกนิษฐ์นันท์ สายเชื้อ
|
1. นางสาวทัศนีย์ พลเยี่ยม 2. นางสาวปัทมาส มูลมานัส
|
|
8 |
โรงเรียนบ้านโป่งประชาพัฒน์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เมยวดี |
1. เด็กชายณัฎฐกิตติ์ อัมหะธร 2. เด็กหญิงปาริฉัตร ภักดีวงศ์
|
1. นางสาววัชราภรณ์ ไชยดำ 2. นางสาวอรัญญา พละกรต
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านกุดเต่าวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม รักษ์ชัยมงคล |
1. เด็กชายอดิศักดิ์ ลาดหนองขุ่น 2. เด็กหญิงพลอยไพลิน ศรีไชย์บาล
|
1. นายณัฐพล สุริโย 2. นางสาวภัทราพร เป้ยเมย
|
|
10 |
โรงเรียนศรีอรุณวิทย์เสลภูมิ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เอกชน |
1. เด็กหญิงภัทรธิดา กุลฉวะ 2. เด็กชายณัชพล สุทธิประภา
|
1. นางจตุพร รัตนชัยฤทธิ์ 2. นางสาวดวงทิพย์ สายกันยา
|
|
11 |
โรงเรียนบึงอุดมบึงคำ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม พนาศึกษา |
1. เด็กชายณรงค์ชัย นาทองคำ 2. เด็กหญิงเพชรลดา นาแพงเมือง
|
1. นางชัญญานุช ประดับวัน 2. นายปิยพัชร ตาลรัตน์
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านกุดแข้โนนโพธิ์วิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ขวาวนางาม |
1. เด็กชายนนทกร แยบภายคำ 2. เด็กหญิงกนกนภา ศรีขาว
|
1. นายบัณฑิต โพธิษา 2. นายประสิทธิ์ มาตรวงค์
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองแสงทุ่ง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม แวงใหญ่ |
1. เด็กชายนพชัย มาตย์คำจันทร์ 2. เด็กหญิงชนันธร วันทอง
|
1. นายนราธิป ราชติกา 2. นางสาวนันท์นิพัทธ์ ฮวดมาลัย
|
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กชายราเชนทร์ ทับสมบัติ 2. เด็กหญิงกาจน์พิชชา พันสีมา
|
1. นางธีราภรณ์ คามวิลัย 2. นางสุภาพร ประเสริฐสังข์
|
|
15 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองเสลภูมิ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ศิลานคร |
1. เด็กหญิงธัญชนก คะเณนา 2. เด็กชายเทิดศักดิ์ สุ่มมาตย์
|
1. นางญาณิชศา เขตเจริญ 2. นางพิมพ์พร สีลารัตน์
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านดอนโองท่าวารีวิทยาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เชียงใหม่ |
1. เด็กชายเตชิน โกสีนันท์ 2. เด็กหญิงธรินรดา ธรรมสูตร
|
1. นางสาวชัญญานุช แก้วใส 2. นางสาวสุดารัตน์ ชมภูพฤกษ์
|
|
17 |
โรงเรียนบ้านหนองกุง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์เงิน |
1. เด็กหญิงพิชชานันท์ มณีกัญญ์ 2. เด็กชายอนาวิน วงค์จันทร์
|
1. นางกานต์ธีรา ทาศิลา 2. นางสาวราตรี มาตรคำจันทร์
|
|
18 |
โรงเรียนบ้านนาวีน้อยสามัคคีโนนหนามแท่ง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ลุ่มน้ำยัง |
1. เด็กชายธีรภัทร สายสมบัติ 2. เด็กหญิงวรัญญา ไชยคราม
|
1. นายนิติกร เจนสระคู 2. นางภัทราวดี มามั่งคั่ง
|
|