ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านลาด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เมืองเสลภูมิ |
1. เด็กหญิงพิชามญชุ์ ลคร
|
1. นางสุกฤตา พูลเพิ่ม
|
2 |
โรงเรียนบ้านคำนาดี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม พนาศึกษา |
1. เด็กหญิงปรียาภรณ์ กมลเชื้อ
|
1. นางลาวรรณ จิตรจักร
|
3 |
โรงเรียนสีดากระพี้ประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม พระธาตอุปมุง |
1. เด็กหญิงพรทิวา เทียมสุวรรณ
|
1. นายวรพล ตุงคุณะ
|
4 |
โรงเรียนบ้านท่าม่วง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ลุ่มน้ำชี |
1. เด็กชายภานุรุจ จบปาน
|
1. นางสาวกวีวรรณ พฤฒิจิระวงศ์
|
5 |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม สหวิทยาเขต |
1. เด็กชายภูวนาถ ศรีไชยบาล
|
1. นายสมใจ พลเยี่ยม
|
6 |
โรงเรียนบ้านพรมสวรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ม่วงสว่าง |
1. เด็กหญิงชณัฐชิดา ปิตฝ่าย
|
1. นางสาวพัชรินทร์ บุญเลิศ
|
7 |
โรงเรียนเมืองโพธิ์ชัย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงชนิตา รัตนวารี
|
1. นางเพชรา เวียงสมุทร
|
8 |
โรงเรียนบ้านปลาโด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม หนองพอกภูเขาทอง |
1. เด็กหญิงพลอยลดา เกษจตุรัส
|
1. นายณัฐพัชร์ สาวัตถี
|
9 |
โรงเรียนบ้านโป่งประชาพัฒน์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เมยวดี |
1. เด็กหญิงนวรัตน์ กิ่งแก้ว
|
1. นางยุพาพร วงษ์กาฬสินธุ์
|
10 |
โรงเรียนบ้านกกตาลดงบังวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม รักษ์ชัยมงคล |
1. เด็กหญิงพัทธนันท์ กรพันธ์
|
1. นายวีระศักดิ์ สาชัยยันต์
|
11 |
โรงเรียนบ้านท่าลาดหนองผักตบ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ลุ่มน้ำยัง |
1. เด็กหญิงรุ่งทิวา สาสุนันท์
|
1. นางสาวเบญจพร กุสุมาลย์
|
12 |
โรงเรียนสหมิตรพิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เอกชน |
1. เด็กหญิงศศิธร ดวงปฏิ
|
1. นางสาววิภารัตน์ สิมสะกะ
|
13 |
โรงเรียนบ้านหันหน่องสามัคคี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ขวาวนางาม |
1. เด็กหญิงอรุณรัตน์ แสงผา
|
1. นางนาริวัลย์ บุญสิทธิ์
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กหญิงจิณห์วรา โสมาบุตร
|
1. นางถนอมจิต ทองเงิน
|
15 |
โรงเรียนโคกล่ามวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม แวงใหญ่ |
1. เด็กหญิงจิดาภา วงษ์ไกร
|
1. นางสาวปิยธิดา ทอนมาตร
|
16 |
โรงเรียนบ้านหัวคู |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ศิลานคร |
1. เด็กหญิงปิยามณร์ ภูแก้ว
|
1. นางอภิญญา สิทธิศาสตร์
|
17 |
โรงเรียนบ้านหนองฟ้า |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์เงิน |
1. เด็กหญิงอินทุอร มาโยธา
|
1. นางพัฌนิดา สอนหาจักร์
|
18 |
โรงเรียนบ้านสะอาด(สะอาดวิทยาคาร) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เชียงใหม่ |
1. เด็กชายกวินท์ พงษ์สุวรรณ์
|
1. นางสาวอลิษา ฉายพัฒน์
|