ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนอนุบาลโพนทอง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม สหวิทยาเขต |
1. เด็กหญิงจิรัชญา กะลัมพะนันทน์ 2. เด็กหญิงญาณฑิชา เขจรรักษ์ 3. เด็กหญิงล้านนา มาร์แชล 4. เด็กหญิงฉัตรวรินทร์ ภูมิภาค 5. เด็กหญิงวันวิสา พระสว่าง 6. เด็กหญิงสุพิศรา สิงห์ประเสริฐ 7. เด็กหญิงณธิดา พลเยี่ยม 8. เด็กหญิงกนกวรรณ สุขดงย่อ 9. เด็กหญิงธัญญาภรณ์ จิตตะยโศธร 10. เด็กหญิงจารุวรรณ ภูมิฐาน
|
1. นางรัชนีภรณ์ พลเยี่ยม 2. นางสาวอังศุมาลิน กุลฉวะ 3. นายเอกลักษณ์ เจือมา
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงอรจิรา ขามช่วง 2. เด็กหญิงฉัตรชฎาภรณ์ ผลาชิต 3. เด็กหญิงอริษฎา คงอุ่น 4. เด็กหญิงอาภัสรา โวหาร 5. เด็กหญิงแพรวา มะลากัน 6. เด็กหญิงไข่มุก ผ่านสำแดง นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางกนกหงษ์ ศาลารัตน์ 2. นางสาวฐิตาภา สนั่นเอื้อ 3. นางสาวบุญวรรณ สังคะทิพย์
|
|
3 |
โรงเรียนเมืองโพธิ์ชัย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา จำปาเป้า 2. เด็กหญิงนันทิชา คู่กระสังข์ 3. เด็กหญิงพรชิตา นิละดาห์ 4. เด็กหญิงปาณิสรา พันทะสาร 5. เด็กหญิงประภัสสร พิกุล 6. เด็กหญิงสุชญา ลีหล้าน้อย 7. เด็กชายอติพัฒน์ วงษ์แก้ว 8. เด็กหญิงสิริธิดา มะลากัน 9. เด็กหญิงชนิตา รัตนวารี 10. เด็กหญิงสุชานันท์ ใจธรรม
|
1. นายธนกฤต พลเยี่ยม 2. นางสาวสำราญ มะณีโสม ครูไม่ครบจำนวน
|
|
4 |
โรงเรียนบ้านหนองนกทา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงวรัญญา กระมูลวงษ์ 2. เด็กหญิงวรัญญา มิสา 3. เด็กหญิงธัญจิรา ถินวิชัย 4. เด็กหญิงจิราภรณ์ โพธิ์ไชยคุณ 5. เด็กหญิงวนิดา สิงหาทิพย์ 6. เด็กหญิงนัทธิดา นิละดาห์ 7. เด็กหญิงภคพร โพธิ์ชัยคุณ 8. เด็กหญิงกวินธิดา ปานนุ่น 9. เด็กหญิงธัญรดา เอกมาตย์ 10. เด็กหญิงกนกพร สายโรจน์
|
1. นางสาวภัสสราพัชร์ บัวเรียน 2. นางสุชาดา ประหา ครูไม่ครบจำนวน
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านโนนใหญ่เกษตรสมบูรณ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม โพธิ์ชัย |
1. เด็กหญิงษิฆริณ หรเพลิด 2. เด็กหญิงออนนิมน แดนดงยิ่ง 3. เด็กหญิงณัฐทินันท์ แดนสงบ 4. เด็กหญิงปาริฉัตร พละเสน 5. เด็กหญิงวรัญญา จำปาบัว 6. เด็กหญิงพรรทิพภา จุลฤทธิ์ 7. เด็กหญิงชลธิชา โนนวงษา 8. เด็กหญิงอารยา สัตตบุตร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวธัญญา คำแสนโคตร 2. นางสาวสุภาพร เยาวเสริฐ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
6 |
โรงเรียนหนองพอกพัฒนาประชานุสรณ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม หนองพอกภูเขาทอง |
1. เด็กหญิงกรวรรณ ค้าเกวียน นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางทิศนา เกลียวทอง ครูไม่ครบจำนวน
|
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เมยวดี |
1. เด็กหญิงทยพร ข่ายเพ็ชร 2. เด็กหญิงชนากานต์ แก้วเวียง 3. เด็กหญิงฉัตรวิไล พรหมรักษา 4. เด็กหญิงวรินทร อิปิโซ 5. เด็กหญิงธันยานุช นามผล 6. เด็กหญิงกัญญาภัค ไชยแสง 7. เด็กหญิงพัชราภา มีสีเมือง 8. เด็กหญิงพลอยลดา ลาเทศ 9. เด็กหญิงปภาวรินทร์ วงสุโท 10. เด็กหญิงจารุพิชญา สมเพชร
|
1. นางสาวกรรณิกา คันสินธ์ 2. นางสาวรัชนี ป้องศรี 3. นางสาวสุจิตรา คำวันดี
|
|
8 |
โรงเรียนหนองแวงบึงงาม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กหญิงนันธิยา ตรงดี 2. เด็กหญิงพิมญาดา ส่งแสง 3. เด็กหญิงมะลิวัลย์ สิงหาอาจ 4. เด็กหญิงกันยาภัทร สีดำ 5. เด็กหญิงปาณิสรา ศรีสุลัย 6. เด็กหญิงมุฑิตา ลาหลายเลิศ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางจารุวรรณ หาญโพธิ์ 2. นางชุติกาญจน์ แวงวรรณ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
9 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองหนองพอก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กหญิงนภาปิลัน เรืองสมบัติ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวกัลยกร ศรีสุธรรม ครูไม่ครบจำนวน
|
|
10 |
โรงเรียนหนองโนราษฎร์บำรุง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กชายเกียรติชัย แม้นศิริ 2. เด็กชายชัยธวัช ธงอาจ 3. เด็กชายธวัชชัย มาโยธา 4. เด็กชายธนัตถ์กรณ์ อุตคำ 5. เด็กชายกรวิชญ์ โมคทิพย์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางชญาดา โสภากุล 2. นางสาวทิพวรรณ เยาวเรศ 3. นางสาวภัชราภรณ์ โสภาจันทร์
|
|
11 |
โรงเรียนเหล่าขุมมันท่าสะอาด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม ชัยมงคล |
1. เด็กหญิงชนัญชิตา นาชัยสินธุ์ 2. เด็กหญิงฐิตารีย์ ชินรัมย์ 3. เด็กหญิงเพชรลดา ทองเต่าหมก 4. เด็กหญิงวรัญญา ห้อยไธสง 5. เด็กหญิงวัณณัฐดา จ่าหนองหว้า 6. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ ชาญศึก 7. เด็กหญิงชุติกาญจน์ ปิ่นบุตร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายพิสิทธิ์ สุวรรณไตรย์ 2. นางมินตรา นาชัยสินธุ์ 3. นางศิริลักษณ์ ภูมิภาค
|
|
12 |
โรงเรียนโคกล่ามวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม แวงใหญ่ |
1. เด็กหญิงอุมาพร อุตมะชะ 2. เด็กหญิงกัญญาพัชร พลเยี่ยม 3. เด็กหญิงฟ้าใส เย็นใจ 4. เด็กหญิงหทัยรัตน์ บรรจมาตย์ 5. เด็กหญิงจิดาภา วงษ์ไกร 6. เด็กหญิงพิชญ์ชาภา โบราณมูล 7. เด็กหญิงสโรชา พิมพ์หอม 8. เด็กหญิงสุนิสา สิงห์ชัยภูมิ 9. เด็กหญิงอาทิตติญา พลเยี่ยม 10. เด็กหญิงลักลลินทร์ อุตมะชะ
|
1. นางสาวนุชรินทร์ พันหนองโพน 2. นายปฐมพงษ์ ใจบุญ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
13 |
โรงเรียนชุมชนเชียงใหม่พัฒนา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 3 กลุ่ม เชียงใหม่ |
1. เด็กหญิงอิซาเบล เพ็ชรโรจน์ 2. เด็กหญิงกัญญาภัคร์ มลานวน 3. เด็กหญิงสุณิสา นามจุมจัง 4. เด็กหญิงจิราภัทร จันทะศิลา 5. เด็กหญิงสุภาภรณ์ คำมาดี 6. เด็กหญิงกนกวรรณ ประดิษฐ์บุญ 7. เด็กหญิงนลินนิภา มลาไวย์ 8. เด็กหญิงนัฐนิชา ผลากูล 9. เด็กหญิงชนัญญา เพ็งอารี 10. เด็กหญิงณัทนิษฐ์ ประหา
|
1. นางสาวจริญญา กมลเมือง 2. นางสาวภัทราภรณ์ นามวงศ์ 3. นางศรุดา ศิริเมือง
|
|