ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
40 |
เข้าร่วม |
16 |
1. เด็กหญิงพีรดา เนานวน |
1. นางสาวเพ็ญผกาภรณ์ โฮมแพน |
2 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
10 |
1. เด็กชายวัชรพงษ์ ชาตรนันท์ 2. เด็กหญิงสุภาพร ตรีจันทร์ |
1. นายปิยะพันธ์ ประดากรณ์ 2. นางสาวปฐมาวดี พลเยี่ยม |
3 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงวันปรียา เจริญเขต |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย อินทะไชย |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
79 |
เงิน |
8 |
1. เด็กหญิงณกานต์ แพงไธสง |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย อินทะไชย |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
16 |
1. เด็กหญิงภีรดา พลเยี่ยม |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย อินทะไชย |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
7 |
1. เด็กชายณทิพรดา พลเยี่ยม 2. เด็กชายณัฎฐ์สกนธ์ พลเยี่ยม 3. เด็กชายภูมิพิพัฒน์ สีดา |
1. นายปิยะพันธ์ ประดากรณ์ 2. นางสาวปฐมาวดี พลเยี่ยม |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงขวัญจิรา พวงพันธ์ 2. เด็กหญิงชนิดาภา พลเยี่ยม 3. เด็กหญิงอัญชิสา น่าบัณฑิต |
1. นายปิยะพันธ์ ประดากรณ์ 2. นางสาวปฐมาวดี พลเยี่ยม |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
83 |
ทอง |
12 |
1. เด็กชายกรวิชญ์ พลเยี่ยม |
1. นายปิยะพันธุ์ ประดากรณ์ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
88.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายมงคล พลเยี่ยม |
1. นายปิยะพันธ์ุ ประดากรณ์ |
10 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
15 |
1. เด็กหญิงวริกา คำไฮ |
1. นางสาวหทัยวรรณ ดลเอี่ยม |
11 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 |
75.8 |
เงิน |
8 |
1. เด็กชายฑีฆายุ สาระพันธ์ 2. เด็กชายธนวัตร พลเยี่ยม 3. เด็กชายธนาภรณ์ แก้วภักดี |
1. นางสาวหทัยวรรณ ดลเอี่ยม 2. นางสาวเพ็ญผกาภรณ์ โฮมแพน |
12 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายปกรณ์ ภักดีโชติ 2. เด็กชายภูวเนศวร์ ขวากุดแข้ 3. เด็กชายสถาพร คงภักดี |
1. นางสาวหทัยวรรณ ดลเอี่ยม 2. นางสาวเพ็ญผกาภรณ์ โฮมแพน |