ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพรรณิดา ลือโชติ |
1. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
74 |
เงิน |
15 |
1. เด็กชายเตชินท์ เนตรวรรณ์ |
1. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวเพ็ญนภา ศรีสวัสดิ์ |
1. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงณัฐธยาน์ กูลฉวะ 2. เด็กชายธีรภัทร ศรีพงษ์ชู |
1. นางสาวสุทธิณี สุขคร 2. นางสาวนันตนา พลเยี่ยม |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
35 |
เข้าร่วม |
5 |
1. เด็กชาย.. 2 |
1. นางสาวจันจิรา สาแก้ว |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 |
78.6 |
เงิน |
5 |
1. เด็กชายวรวัส มะละปะที 2. เด็กชายศุภวิชญ์ วิชกรรม |
1. นางสาวสุทธิณี สุขคร 2. นางสาวปิยะนุช วรรณสินธ์์ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวอนุศรา เพ็ชไพร 2. นายอรรณพ ตุ้ยศักดา |
1. นางสาวสุทธิณี สุขคร 2. นายวรสินธ์ บุญสมัคร |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงฐิตาภรณ์ อุทุมภา 2. เด็กหญิงวรรณพร ตรีทวัฒน์ |
1. นายศรายุทธ โพธิ์ศรี 2. นายวรสินธ์ บุญสมัคร |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
10 |
1. เด็กชายภควัต สุทธิสินธุ์ |
1. นางสาวนิตยา แย้มไสย |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80.25 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงปิยะธิดา พรมวิภักดิ์ |
1. นางสาวอุ่นเรือน ศรีทับทิม |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
7 |
1. นางสาวรัชนีกร พิมพ์บูรณ์ |
1. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
8 |
1. เด็กหญิงสุวิชาดา สว่างวงค์ |
1. นางสาวอุ่นเรือน ศรีทับทิม |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
88 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกฤตพร ทับทิม 2. เด็กหญิงกฤติยา วิชัยโคตร |
1. นางสาวปิยะนุช วรรณสินธ์ 2. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
14 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
4 |
1. เด็กหญิงยลวดี วรรณโส |
1. นางลัดดา อัฒจักร์ |
15 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
79.3 |
เงิน |
5 |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ ตอมวันเรือง |
1. นางวิจิตรา อุ่นชัย |
16 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายนิรุต ฝาลือฝน 2. เด็กชายเอกนรินทร์ โชติแสง |
1. นางสาวปิยะนุช วรรณสินธ์ 2. นางสาวสุทธิณี สุขคร |