ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านลานตาเมือง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม บ้านใหม่เขาแก้ว |
1. เด็กหญิงพีรดา พ่มมาก
|
1. นางสาวพัชรินทร์ มั่งคล้าย
|
10 |
|
2 |
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร(ไทยธัญญานุกูล) |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ศรีนคร |
1. เด็กหญิงสิรีธร สมพันธ์
|
1. นางสาวสายฝน นารถบุญ
|
15 |
|
3 |
โรงเรียนหาดเสี้ยววิทยา |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม มรดกไทย |
1. เด็กหญิงสายน้ำ ภูทวี
|
1. นางสาวกรรณิกา ทับครุธ
|
15 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านสารจิตร |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม แก่งสารจิตร |
1. เด็กหญิงขวัญข้าว เปล่งเสียง
|
1. นางสาวธิดารัตน์ คำเวียง
|
18 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านปางสา |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม แม่สิน |
1. เด็กหญิงพิชชาภา วงหงษ์
|
1. นางสาวอาภาภรณ์ ขยัก
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนป้วยมิ้ง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม เอกชน |
1. เด็กหญิงเปรมปรีญา จันทร์สว่าง
|
1. นางสาวกัลยา คำเผือก
|
12 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านท่าชัย |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม พญาลิไท |
1. เด็กชายณัฐนรา บังควร
|
1. นายณัฐพล สงวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านนาต้นจั่น |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม เจ้าหมื่นด้ง |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก ประฐม
|
1. นางสาวผกามาศ อุดมวัฒนกูล
|
9 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านดอยไก่เขี่ย |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม สองฝั่งยม |
1. เด็กชายกฤษกร มณีจันทร์
|
1. นายชิตณรงค์ อนันต์ชัยกร
|
6 |
|
10 |
โรงเรียนเทศบาลแป้นจันทร์กระจ่าง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม อปท |
1. เด็กหญิงศุภิสรา คนตรง
|
1. นางสาวสุกัญณี มะทะ
|
17 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านกลางดง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม กลางดง |
1. เด็กหญิงปพิชญา แก้ววงศ์
|
1. นางสาวศิราวรรณ เอี่ยมพงษ์
|
7 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านคลองสำราญ |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ทุ่งเสลี่ยม |
1. เด็กหญิงขนิษฐา สืบปาระ
|
1. นางสาวอัมพิกา สังเกตใจ
|
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนบ้านไร่(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์155) |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ก้าวหน้า |
1. เด็กชายอภิวัฒน์ สุภาเกตุ
|
1. นางสาวธัญญากร อ่อนกล
|
11 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านวังไฟไหม้ |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ขุนไกร |
1. เด็กหญิงพิมพ์นภาพร เมฆพุฒ
|
1. นางสาวนาตยา ขาวสะอาด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนบ้านหนองกลับ |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม เมืองพระร่วง |
1. เด็กหญิงขวัญข้าว ไชยประเสริฐ์
|
1. นางสาวจุฑามาศ เกตุเกิด
|
7 |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลสวรรคโลก (คุ้งวารีวิทยา) |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม เบญจสามัคคี |
1. เด็กหญิงพิชชาภา ศรสุวรรณ
|
1. นางสาวศรัญญา คำราม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนบ้านป่ากุมเกาะ |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ทุ่งแม่ระวิง |
1. เด็กหญิงอมีนา ภมรนาค
|
1. นางสุภามาศ เอี่ยมละมัย
|
18 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านวังทอง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม ยมนาวิถี |
1. เด็กหญิงขวัญข้าว หิรัญศรี
|
1. นางสาวสุวรรณา น้อยอ่ำ
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนอนุบาลศรีสำโรง |
สพป. สุโขทัย เขต 2 กลุ่ม เบญจมาศ |
1. เด็กหญิงรักเอย พุ่มเกตุ
|
1. นางสาวปิยรส ตรงต่อกิจ
|
12 |
|