ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนห้วยแสงอรุณวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงหนึ่งธิดา ชื่นจะบก 2. เด็กหญิงอภิษฎา จันทร์ค้อม 3. เด็กหญิงณัฐณิชา รัตนสูตร์ 4. เด็กหญิงศรัญญ่า ดอนโหน่งชา 5. เด็กชายฐาปกรณ์ ฤทธิสอน 6. เด็กชายพีระพล มูลสูตร
|
1. นางรัตนา แก้ววงษา 2. นางรัตนาภรณ์ วิสาขา 3. นางรุ้งตะวัน ไชยศิริ
|
12 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านอุ่มจาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายธีรนันท์ อ้มวิชา 2. เด็กชายอภิวัฒน์ เทพภูบาล 3. เด็กชายธนวัฒน์ สำเริง 4. เด็กหญิงลดาวัลย์ ศิริพิศ 5. เด็กชายธนวัฒน์ จันทรเสนา 6. เด็กชายอาณัติ สาครเจริญ
|
1. นายตระการ ประกอบศรี 2. นางมัลลิกา จันทรวงษา 3. นางสาวรุ่งฤดี โพธิอักษร
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายพงศกร ประเสริฐสังข์ 2. เด็กชายจักรกฤษ เรืองอุไร 3. เด็กชายปฏิภาณ เฟื้อแก้ว 4. เด็กชายคุณากร ระวงษา 5. เด็กชายคุนากร วรรณสา 6. เด็กชายอภิวัฒน์ จันคำพา
|
1. นายชัชชัย เพียรอดวงษ์ 2. นางลาวัลย์ ทาระชัย 3. นายวีระยุทธ ทิพม่อม
|
16 |
|
4 |
โรงเรียนบะยาวพัฒนาศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายสุรเดช สมจันทร์ 2. เด็กหญิงศิรินทร์ฉัตร ละลี 3. เด็กชายจิรายุ วรรณพราหมณ์ 4. เด็กหญิงธิราภร มีศรี 5. เด็กชายธนโชติ บุญเพลิง 6. เด็กหญิงจิดาภา บุญเลิศ
|
1. นายธวัชชัย จันทะรัด 2. นางสาวอรุณรัตน์ บุราณเดช 3. นางสาวเฉลิมขวัญ สุระเสียง
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนผาสุกประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงมุกมณี ไชยตอกเกี้ย 2. เด็กหญิงสิริกัญยา นาชัยลาน 3. เด็กหญิงอรัญญา คำหาญ 4. เด็กหญิงยุภาวดี ทำผง 5. เด็กหญิงพฤกษา บงแก้ว 6. เด็กหญิงกัญญาพัชร กองสี
|
1. นางสาวขวัญนภา เหมะธุลิน 2. นางสาวศรินยา วงศ์สิงห์ 3. นางสาวอัญชลี ไชยราช
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนหนองไผ่พรเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงศิรภัสสร วรวงศ์ 2. เด็กชายกฤษฎา เกตุแพง 3. เด็กหญิงสุภาศินี บุราณเดช 4. เด็กหญิงวิลาวัณย์ วรรณกุล 5. เด็กหญิงพิมพ์พิกา อัคศรี 6. เด็กชายภาณุพงษ์ วรรณพราหมณ์
|
1. นางสุดารัตน์ ขวัญบาง 2. นางสุมาลี ชาติบุตร 3. นายสุรัตน์ วังแสง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายภัทรพล โคตะคำ 2. เด็กชายนัฐพงษ์ โคตะคำ 3. เด็กหญิงธัญญารัตน์ คำบ้ง 4. เด็กหญิงจรรยาบรร กันยามาตร 5. เด็กหญิงจรรยพร ชำระภัย 6. เด็กหญิงแก้วกัลยา กาหลง
|
1. นายณัทกร ทับสอน 2. นายอนุชา ธรรมศิริ ครูไม่ครบจำนวน
|
23 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยวังปลา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายคุณทรัพย์ โสดาวาปี 2. เด็กชายสุชาติ แขมโค้ง 3. เด็กชายภานรินทร์ ทองแสง 4. เด็กชายชนันต์ธร ภูพวก 5. เด็กชายชโนทัย สีโสภา 6. เด็กชายธนากร โสดาวาปี
|
1. นายรัชการ คำครณ์ 2. นางอนงนาถ นามโส 3. นายแสงสุรีย์ ศรีสมร
|
21 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมากบ้าเชียงสม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายจเร พุทธวงศ์ 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ โภคาพานิช 3. เด็กหญิงพิรดา เนตรพรหม 4. เด็กชายเจษฎา ฤทธิ์มหา 5. เด็กชายภูริชญา ศรีรัตนพันธ์ 6. เด็กชายเทพนม สมการ
|
1. นายธีรวิทย์ พลางวัน 2. นางสาวอรุณรัตน์ เนืองแก้ว 3. นางสาวเบญจวรรณ โสภิณ
|
22 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านป่าหวาย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายชญานนท์ จันทร์ทอง 2. เด็กชายอนุวัตน์ เป้าชุมแสง 3. เด็กหญิงกัญญาภัทร เศษรักษา 4. เด็กหญิงจันทร์ผ่อง โพธิสม 5. เด็กหญิงทิพย์มณฑา เศษรักษา 6. เด็กหญิงนันท์นภัส เครือวงศ์สะอาด
|
1. นายคณาวุฒิ สาวงศ์นาม 2. นางสาวพัชรา วงศ์คำศักดิ์ 3. นางสาวลลิตา โคตเถร
|
17 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายธฤตวัน อุตตะกะ 2. เด็กชายธีร์ธวัช คาดบัว 3. เด็กชายภานุวัฒน์ หนูเข็ม 4. เด็กชายจิรายุ กันยา 5. เด็กหญิงพรรณิภา นครศรี 6. เด็กหญิงปรางทิพย์ ทับทิมใส
|
1. นายภานุพงศ์ สว่างวงศ์ 2. นางฤทัยรัตน์ วงศ์กันยา 3. นายอรรถวิทย์ สวัสดี
|
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านโคกก่อง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ไชยราช 2. เด็กหญิงณัฐพร ไชยราช 3. เด็กชายอติพร หลักคำ 4. เด็กชายณัฐพร นาคม 5. เด็กชายณัฏฐ์ดนัย ทองคำ 6. เด็กหญิงปติภา วงษ์ชมภู
|
1. นางสาวนิตยาภรณ์ วรรณกุล 2. นางสาวสุชานาฎ พรมโครต 3. นายอนันต์ วะราศรี
|
9 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองประเสริฐ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงสุนิสา โมกงาม 2. เด็กชายธีรพล ศรีสงค์ 3. เด็กหญิงชฎาพร ดิษยบุตร 4. เด็กชายณัฐวุฒิ เเสงหิม 5. เด็กชายภัทรพล ตู้ทอง 6. เด็กชายธนพัฒน์ จันสอน
|
1. นางสาวธนพร นวลลม 2. นางวัชรินทร์ หงษาคำ 3. นางเยาวรัตน์ วิมุขติบุตร
|
13 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีห้วยยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงเกวลิน กองเกิด 2. เด็กหญิงสุธารินทร์ ศรีกุดหว้า 3. เด็กหญิงจิราพร ศรีพลลา 4. เด็กหญิงดาลิกา มาลาเภา 5. เด็กชายสนันตน์ บุตรไชย 6. เด็กชายสุภาพ สาขา
|
1. นายชำนาญ ศุกรโยธิน 2. นายเลิงพงษ์ คำบุดดา ครูไม่ครบจำนวน
|
18 |
|
15 |
โรงเรียนเหล่าหมากจันทน์คำล่องประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายอัครวินท์ แสงจิน 2. เด็กชายวัชรากร นะวะสิมมา 3. เด็กชายธีรเมธ แลบัว 4. เด็กชายอนุพงษ์ หิรัญวงศ์ 5. เด็กหญิงณัฐณิชา ชินบาล 6. เด็กชายรัชชานนท์ ดอนมงคล
|
1. นางชนิดา ตรีสันเทียะ 2. นางสาววาสนา ศรีพันดอน 3. นายวินัย สุวรรณประดิษฐ์
|
19 |
|
16 |
โรงเรียน กมลาลักษณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กชายกฤตกร แก้วคำหาญ 2. เด็กชายชัยวัฒน์ งามดี 3. เด็กหญิงธัญชนก ศรีเสาวงศ์ 4. เด็กชายพุฒิพัฒน์ พิมพา 5. เด็กหญิงวิชิราพร ทิพย์เสถียร 6. เด็กหญิงสุชัญญา เดชอุทัย
|
1. นายนิติพล สกุุลดช 2. นายบุญญฤทธฺ์ สาโรจน์ 3. นายสุรยุทธ กองหล้า
|
13 |
|
17 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายณัฐกร บรรจง 2. เด็กชายเตชธรรม ตรีช่วย 3. เด็กชายฐิติกร เหล่าอัน 4. เด็กชายเมธาสิทธิ์ กาฬนัง 5. เด็กชายกรภัทร นันทะเขต 6. เด็กชายธนชาติ พุ่มไพร
|
1. นายนิรุธ ผาจวง 2. นางผกาทิพย์ ผาจวง 3. นางโสภา แม่นชัยภูมิ
|
7 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านบุ่งหมากลาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายชัยกรณ์ แซ่กือ 2. เด็กชายปรัญชัย ประทุมแย้ม 3. เด็กชายศุภณัฐ แสงพระจันทร์ 4. เด็กหญิงช่อแก้ว ภาระการ 5. เด็กหญิงพิรดา ก้อนคำ 6. เด็กหญิงปลื้มจิต สิทธิ
|
1. นางสาวกาญจนา กอกุลจันทร์ 2. นางพิมพิลา ฤทธิ์มหา 3. นางวิราภรณ์ ตะนัยศรี
|
11 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านเซียบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายจตุพร บรมฤทธิ์ 2. เด็กชายภัทรพล ช้างเย็น 3. เด็กชายไกรวิทย์ ศิริดล 4. เด็กชายนิติธร กาลวิบูลย์ 5. เด็กชายอนุวัฒน์ พาละกุล 6. เด็กชายอัศนัย จันทร์คูณ
|
1. นายทนงศักดิ์ บุญทศ 2. นางสาวพิชญา เครือเนตร 3. นางอนุกรณ์ ชาญนรา
|
25 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายกวินภพ ชิณพงษ์ 2. เด็กชายรพีพัฒน์ ศิริบรรลือศักดิ์ 3. เด็กชายจิรัฏฐ์ พิชญเดชาธนากุล 4. เด็กชายปกรณ์เกียรติ โพธิสาร 5. เด็กชายฉัตรทันต์ วรรณสา 6. เด็กชายภูริภัทร ครองแก้ว
|
1. นายสมพิศ แรงน้อย 2. นายอาคม ศรีเชียงสา ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านผือ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงัณัฐธิดา จันทรสูรย์ 2. เด็กหญิงกานต์มณี วงศ์ศรี 3. เด็กหญิงธมนวรรณ พงศ์สุภวัฒน์ 4. เด็กหญิงเนตรณัฐดา พัฒนกิจ 5. เด็กชายปกรณ์ ปะติเต 6. เด็กชายธนวัฒน์ เครือเนตร
|
1. นางสาวนุชนาถ เจริญศรี 2. นายเนติ พงศ์ศรี 3. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเบญญพร ณรงครัตน์
|
24 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายออมสิน คำพิลา 2. เด็กชายวีระพงษ์ อนันตกำเนิด 3. เด็กหญิงอริสรา หินประกอบ 4. เด็กหญิงกมลชนก แช่มรัมย์ 5. เด็กชายปฏิภัทร โพธิ์คันชาย 6. เด็กหญิงอนัญญา สุระภักดิ์
|
1. นางสาวจารุวรรณ นูสา 2. นางณัฐจาทิพย์ จวงทอง 3. นางสาวภัทรพร แก้ววังปา
|
13 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านหินเหลิ่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายวีระภัทร เทศมี 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ มณีสุข 3. เด็กหญิงพัชรา ชมภูเพชร 4. เด็กชายกฤตชัย สิริมณฑล 5. เด็กชายภูริพัฒน์ ธรรมรงศรี 6. เด็กชายภานุวัฒน์ ศรีสุธรรม
|
1. นายพิสิทธิ์ ภูสมตา 2. นางสาวสุภารัตน์ พิมพ์ตา 3. นายเมธินทร์ เสารึก
|
19 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีสำราญวังหน้าผา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงพีชญา หงษ์แสน 2. เด็กหญิงวรวลัญช์ สุรัญกุล 3. เด็กหญิงธาราทิพย์ ณ สูงเนิน 4. เด็กหญิงวันวิสา คงหอม 5. เด็กหญิงวรุณยุพา ทองวิเศษ 6. เด็กหญิงปนิดา คุณศักดิ์
|
1. นายมนตรี ดงขันตะ 2. นางสาวอำนวย คมขำ 3. นางเจนจิรา ศรีพลไกร
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านกุดขนวน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงณัฐชา ทศศรีลา 2. เด็กหญิงกัญญาพร พันธะนาม 3. เด็กหญิงชัญญานุช มะนู 4. เด็กชายเตชากร ตางจงราช 5. เด็กชายวรพัฒน์ โสภากุล 6. เด็กชายนพชัย ณ บางช้าง
|
1. นางจันทร์จิรา พันลำ 2. นายสายันต์ พันลำ 3. นางสาวสุพัตรา พันธ์ภักดี
|
9 |
|
26 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายสิทธิชัย เคนรักษา 2. เด็กชายณัฐภัทร ภักดีราช 3. เด็กชายณัฐพงษ์ กุลบุตร 4. เด็กชายชินพัฒน์ เวชภัณฑ์ 5. เด็กชายอธิวัฒน์ สืบทิพย์ 6. เด็กชายภูริณัฐ โคตรโสภา
|
1. นายธาตรี รัตนนิมิตร 2. นางสาวรดา ทนุบำรุงศิลป์ 3. นางสาววารุณี ศรีทอง
|
ชนะเลิศ |
|