ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนห้วยแสงอรุณวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงพาราดา ศรีโยธา
|
1. นางรัตนา แก้ววงษา
|
16 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านสะอาดนามูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงวรกมล พรมชัย
|
1. นายรามณรงค์ ประไพร
|
12 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงปฏิมาภรณ์ ไชยธรรม
|
1. นายชัยชนะ อ่อนวันนา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนาตาดนาโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายอภินันต์ บัวสระ
|
1. นายยุทธนา เหล่านายอ
|
11 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านผาทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงกานต์ชณก เกิดกลาง
|
1. นางสาวจรินยา วงศ์ผา
|
21 |
|
6 |
โรงเรียนหนองไผ่พรเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายบรรณวิชญ์ พรมโคตร
|
1. นายสุรชัย สมศิริ
|
14 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองท่มคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายศิวกร สอนสกุล
|
1. นายชัยชนะ พรมคำมูล
|
9 |
|
8 |
โรงเรียนชุมชนจำปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายกรวิชญ์ คมกล้า
|
1. นางสาวณิชาพัชร์ โคตะคำ
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายสุริยะพร แสนสมพงษ์
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ คุยบุตร
|
|
|
10 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายกรกฎ กองแสน
|
1. นางสาวภัทรพร แก้วเกษศรี
|
16 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านยางหล่อโนนน้ำย้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กหญิงปุญณัตถ์ บัวศรี
|
1. นางสุพัตรา แสงนาค
|
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงปาว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงสิรินทรา บุตรอินทร์
|
1. นายศตวรรษ ปฎิตังโข
|
19 |
|
13 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ศรีโฮมจันทร์
|
1. นางสุภี แถนสีแสง
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านนาฝาย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงณัฐมน น้อยสิม
|
1. นางสาวนฤมล โพธิ์ขี
|
20 |
|
15 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงขวัญหทัย คำวะเนตร
|
1. นางพัชณี จันทร์แสง
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านกุดยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงจิราพรรณ น้อยมหาชัย
|
1. นายคนอง วงษาลี
|
16 |
|
17 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายณัฐพงษ์ ชุมพล
|
1. นางสาวฐิตนิภา เหล็กกล้า
|
13 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านโคกผักหวานโนนรังษี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงรพี บุญคง
|
1. นางสาววิลาวรรณ โคตมะณี
|
7 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านสวนหม่อน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงอรณิชา พละกุล
|
1. นางสาวจารุณี ชอบสุข
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนบ้านหนองศรีเจริญ-หนองผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายศาสตรา ผดาศรี
|
1. นางวรรณวิมล คำวัฒน์
|
14 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านโนนมะข่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงสุทธิดา เกิดเพชร
|
1. นางสาวรมิดา สรวงศิริ
|
22 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านโนนเห็นวังชัย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายเดชากุล พรหมอินทร์
|
1. นางศิริพร โพธิลุขา
|
23 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีสำราญวังหน้าผา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายปัญญาวุธ พรมมีบุญ
|
1. นางสาวเมษา สมภา
|
24 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านดอนแก้ว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงปานทิพย์ อรุณไพศาล
|
1. นางสาวกษมา โสภายิ่ง
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านกระเบื้องโนนทิง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงนันทิยา ทองโคตร
|
1. นางสาวขวัญฤทัย แก้วจรูญ
|
10 |
|
26 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงขวัญรดา ศรีอวน
|
1. นางสาววิศรุตา คูณแสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|