ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ชัยดอกคำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กชายรวิโรจน์ ทวีดี
|
1. นางสาวภภดา อุทาโพธิ์
|
21 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนสิมมา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายภูวนาท พึ่งสว่าง
|
1. นางกรรณิกา จันทภูมิ
|
4 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านสะอาดนามูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายอดิศร จองบุดดี
|
1. นายรามณรงค์ ประไพร
|
13 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนาม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงนันทิยา น้อยเขียว
|
1. นางสาวอุมาพร โคตรบุตร
|
13 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านโคกเล้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายธีรภัทร แสงไข
|
1. นายเอกรินทร์ บุตรอินทร์
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่าแชแลหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายธนภัทร สรวงศิริ
|
1. นายวันชนะ แก้วเกิดมี
|
22 |
|
7 |
โรงเรียนผาสุกประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายกฤตพร มีคุณ
|
1. นางสาวรุ่งอรุณ พระเมือง
|
22 |
|
8 |
โรงเรียนดงง่ามนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายธนากฤต นันทะเขต
|
1. นายภาณุเดช แสนบุญเมือง
|
22 |
|
9 |
โรงเรียนคำเมยวิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายวัชรศักดิ์ เหลืองอร่าม
|
1. นางสาวมาลินี ทองคำ
|
11 |
|
10 |
โรงเรียนชุมชนจำปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงชนิดา เอกตาแสง
|
1. นางสาวณิชาพัชร์ โคตะคำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายพัชรดิษฐ์ วงษ์อินทร์จันทร์
|
1. นายบุญเลิศ ร่มวาปี
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายพิพรรธ พันนาพนม
|
1. นางพิมลพรรณ วิชัยโย
|
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงปาว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงกวินตรา สว่าง
|
1. นายศตวรรษ ปฎิตังโข
|
25 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านหนองประเสริฐ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายปฏิพล ปาละทา
|
1. นางนงค์ลักษณ์ ทองมาศ
|
16 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีห้วยยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายปิยนันท์ พลทะจักร
|
1. นายเชิดศักดิ์ ตั้นภูมี
|
13 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงธัญสิริน มุงคุณแสน
|
1. นางสาวนิติญา โคตรสิงห์
|
4 |
|
17 |
โรงเรียน พันธกิจศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กชายวัชระ จันทร์สงเคราะห์
|
1. นางสาวภัคจิรา บุตรผา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายณัฐภัทร ชินมาตร์
|
1. นางสาวฐิตนิภา เหล็กกล้า
|
12 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านปะโค |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายภูริพัฒน์ คำบึงกลาง
|
1. นางจิตรา แก้วชัย
|
8 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านเชียงแหว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายอนาวิน มาตศรีกลาง
|
1. นางสาวแอนนาพร วงศ์ดี
|
17 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายธนกฤต เลพล
|
1. นางประกาย สุระมรรคา
|
8 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านผือ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
- |
|
23 |
โรงเรียนบ้านท่าเปลือย(บุญเกื้ออุปถัมภ์) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชาย- -
|
1. นางสาววนิดา ไชยทักษิณ
|
|
|
24 |
โรงเรียนบ้านกุดจิก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายสหรัฐ สาริกา
|
1. นางสาวสุธาสินี ศรีวงศา
|
ชนะเลิศ |
|
25 |
โรงเรียนบ้านนาแบก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ เกี้ยวซ้าย
|
1. นางสาวสุจิตรา แสนแก้ว
|
17 |
|
26 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงโนนขี้เหล็ก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายธนภัทร ชาติ
|
1. นางปราณี เหมือนสีเลา
|
17 |
|
27 |
โรงเรียนบ้านกระเบื้องโนนทิง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กชายธนาเทพ มูลอามาตย์
|
1. นางสาวขวัญฤทัย แก้วจรูญ
|
17 |
|
28 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงปัญญาพร ไชยบุตรดี
|
1. นางสาวนิภาพร จันทเมธิ
|
7 |
|