ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองกุง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กชายเกรียงไกร เกษาเลิศ 2. เด็กหญิงขวัญจิรา แก้วสำราญ
|
1. นายกิตติศักดิ์ สิทธิชาคำ 2. นางสาวบังอร จันทลือ
|
17 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโพนทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายธนบดี ศรีวงศ์ราช 2. เด็กหญิงอาทิตยา โสระสา
|
1. นางสาวพันณิดา จันทสมบัติ 2. นางสาวหทัยทิพย์ สะสิกุล
|
15 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายกวินภพ มีสุวรรณ 2. เด็กหญิงพลอยขวัญ เทียนนาค
|
1. นางสาวบุญเต็ม รักษาภายใน 2. นางแสงแก้ว อิทธิพรม
|
9 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนานกชุมนาชุมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงประกายดาว สืบอ่ำ 2. เด็กชายธนพล คำถวิล
|
1. นางสาวนิอร แสนโคตร 2. นางสาวหทัยวรรณ พรมโคตร
|
8 |
|
5 |
โรงเรียนเลิงถ่อนโนนสมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงปวริศา นิกรกุล 2. เด็กชายเทพพิทักษ์ เหลืองอร่าม
|
1. นางประนอม รามะโคตร 2. นางสาวลัดดาวรรณ หาญกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนบ้านโนนอำนวย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายสิทธิศักดิ์ พรมรักษา 2. เด็กหญิงเมธปิยา โสพิณ
|
1. นางสาวพัชรี ศรีเพชร 2. นางสาววาทิณี อริยวงศ์
|
11 |
|
7 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายธนวัฒน์ พานเพ็ง 2. เด็กหญิงฝันสรวง ทิพย์เสถียร
|
1. นางพรพนา นวลจำรัส 2. นายเจษฎา บัวฮมบุรา
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายวีรัลพัฒน์ เสน่ห์ดี 2. เด็กหญิงชญามินทร์ ภูวิชิต
|
1. นางรุ่งนิรันดร์ นนทะชัย 2. นางสาวสินจัย หงษ์ชัย
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านคำม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กชายวรณัน วรรณกุล 2. เด็กหญิงอภิสรา ชะนะบุญ
|
1. นางสาวปรียาภรณ์ ภูพวก 2. นางสาวปิยวรรณ หลักคำ
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงณัฐชา ธุระตา 2. เด็กชายยุธจักร โคตรีดำ
|
1. นางลำไพ รัตนโรจน์ 2. นางอุไรพร พลขันธุ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนบ้านท่ายม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายเจษฎา พลไร่ 2. เด็กหญิงสิรินทรา เหล่าโกทา
|
1. นางสาวชนันญา แก้วสะเทือน 2. นางอรพิน วรรณพราหมณ์
|
16 |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายวายุพัฒน์ ม่วงศรี 2. เด็กหญิงกรกนก บัวเหลือง
|
1. นางรัตนา ปัญญาแก้ว 2. นางเสาวนีย์ ไชยมูล
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านเชียงแหว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายเพชรพัชรพล สอนดา 2. เด็กหญิงพรธิดา บุตรสาระ
|
1. นางจงกล วงศ์ศรีรักษา 2. นางพัชรินทร์ ศิริสุวรรณ
|
13 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านท่าหนองเทา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงณัฐนิชา ธรรมบุตร 2. เด็กชายภูตะวัน พันธพรม
|
1. นางสาววษาร์ บุดดีคำ 2. นางสาวอักษรไทย แสงอุ่นอุรัย
|
10 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายณพเก้า เกษรบัว 2. เด็กหญิงสุภาพร สุวรรณศรี
|
1. นางสาวจันทร์ทิมา เทินสะเกษ 2. นางสาวสุรีรัตน์ แสนนางชน
|
14 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านตูม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายกฤตพล น้อยเจริญ 2. เด็กหญิงภควดี เมืองสิทธิ์
|
1. นางพิมพ์พาขวัญ หลักสุจริต 2. นางสาวสมพิศ ทาปลัด
|
12 |
|
17 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายเปรมปรีดิ์ดา อุตอามาตย์ 2. เด็กหญิงณัฐกานต์ พันทยัก
|
1. นางสาวศิริกาญจน์ จิระภคญาดา 2. นางสุกัญญา จาดฮามรด
|
6 |
|