ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงสโนว์ทิพย์ ทาปลัด 2. เด็กชายรัตนพล ตะภา
|
1. นางศรีวรรณ์ สีเกตุ 2. นายสมบุญ สีเกตุ
|
15 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโพนทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงอรัญญา ศรีมงคล 2. เด็กชายแทนคุณ ไชยดี
|
1. นางสาวพันณิดา จันทสมบัติ 2. นางสาวหทัยทิพย์ สะสิกุล
|
23 |
|
3 |
โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายอชิรวิทย์ แสงปราชญ์ 2. เด็กหญิงปัญญาริสา คงเสรีกุล
|
1. นางดรุณี เจริญผล 2. นายศุภชัย บำรุงภักดี
|
18 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงทับม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงจิรภิญญา แสนกล้า 2. เด็กชายพงศกร กุลกั้ง
|
1. นางสาวจันทร์ศิริ ศรีสะอาด 2. นางสาวยุพาวรรณ วรบุตร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนบะยาวพัฒนาศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงศุภัสสร แสนณรงค์ 2. เด็กชายณัฐวุฒิ วายโสภา
|
1. นายวรุธ ปั้นทอง 2. นายไพรวัลย์ พิมพ์โสดา
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่าแชแลหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายธนพัฒน์ ใสสะอาด 2. เด็กหญิงพิมลสิริ แก้วหยก
|
1. นางสาวรัตติยากร เนตรภักดี 2. นายวิทยา ภูงามเชิง
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านคำน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายธีระเดช โยธาศรี 2. เด็กหญิงปนิดา ไตรทิพย์
|
1. นางสาวกนกกร ขาวขันธ์ 2. นางสาวปริศนา ปัดเสนา
|
18 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านคำโคกสูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงปวรวรรณ เหล่าเพ็ง 2. เด็กชายณัฐดนัยชัย สีรักษา
|
1. นายวัชรพงศ์ วุฒิสาร 2. นางศุภวรรณ ภูแช่มโชติ
|
8 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านโนนอำนวย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายภานุวัฒน์ รัตนวงษา 2. เด็กหญิงอาภัชนีย์ ไชยมาตร
|
1. นางสาวคุณัญญา ปาชะนะ 2. นางสาวเพ็ญพักตร์ วัชโรสินธุ์
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายสุกฤษฎิ์ สีส่อง 2. เด็กหญิงเขมินี พรมหมื่นไวย์
|
1. นางพรพนา นวลจำรัส 2. นายเจษฎา บัวฮมบุรา
|
8 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
14 |
โรงเรียนบ้านสามขา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายสรวิชญ์ กล้าหาญ 2. เด็กหญิงกชกร จิตรอ่อง
|
1. นางสาวจิราพร พิมภาวัตร์ 2. นางสาวภัทรา ไอศริยสมบัติ
|
15 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงพรพิมล พลศรี 2. เด็กชายณภัทร แวงคำ
|
1. นางสาวธัญรดา นาคม 2. นางสาววรพร แสงภักดิ์
|
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านคำม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กชายชยาวิชญ์ บรรพต 2. เด็กหญิงวรัญญา หลักคำ
|
1. นางสาวปรียาภรณ์ ภูพวก 2. นางสาวอรอนงค์ สอนสกุล
|
18 |
|
17 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายณัฐกิตต์ อ่อนราช 2. เด็กหญิงทิพย์รดา สาริโท
|
1. นางนางไพวัลย์ จันทรเสนา 2. นางอนุทิน หรพูน
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายนิรุต ตุ้มจันทร์ดี 2. เด็กหญิงวิชุดา เพียลาด
|
1. นายณัฐพล รัตโน 2. นางสาวนภัสนันท์ คำผา
|
15 |
|
19 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กชายญาณภัทร มัทปะนัง 2. เด็กหญิงจิรัชญา หล้าก่ำ
|
1. นางสาวปภาดา นิสัญตา 2. นางพรรษชล วัฒนากุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนบ้านสวรรค์ราษฎร์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายภูวรินทร์ พันเดช 2. เด็กหญิงชุดาพร เหล่าบ้านเหนือ
|
1. นางจันทร์เพ็ญ ปัญญาใส 2. นายฐิตินันท์ อุ้ยปะโค
|
14 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านปะโค |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายรัฐภูมิ ไชยพล 2. เด็กหญิงวรัญญา ลาดใต้
|
1. นางสาวกชกร ดวงแพงมาตย์ 2. นางสาวกรวรรณ อบสุวรรณ
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านเซียบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายจิรพงค์ ยะแสง 2. เด็กหญิงณัฐริกา มีศรี
|
1. นางสาวทองกวาว กล้าหาญ 2. นางเพ็ญสวรรค์ พิมรินทร์
|
8 |
|
23 |
โรงเรียนชุมชนวัดป่าทรงธรรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงปานชีวรรณ บัณฑิตกุล 2. เด็กชายสกลธนพรรณ โคตรโยธา
|
1. นายรวี เวธิตะ 2. นางสาวอุไรวรรณ ดีลุนชัย
|
24 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านโนนมะข่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายจิรายุ สีทุมมา 2. เด็กหญิงวิชญาพร ศรีทะรัง
|
1. นางกมลณัชญ์ ปัญญาใส 2. นางพรรณี แสงโทโพ
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านโนนเห็นวังชัย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายภูเบศร เดชบุรีรัมย์ 2. เด็กหญิงจริยา ชาติไทยสง
|
1. นางสาวดรุณี ชารัญจ่า 2. นางสาวนัฐฐิกรณ์ อัยแก้ว
|
7 |
|
26 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีสำราญวังหน้าผา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงพิมญดา เทพหนองแวง 2. เด็กชายภูฤทธิ์ นาทรัพย์
|
1. นายอำมรินทร์ กองทอง 2. นางเนตรศิริ ทองดี
|
|
|
27 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ ฝ่ายแก้ว 2. เด็กชายวายุภัค น้อยเพ็ง
|
1. นายศิริชัย โคตะ 2. นายสุนตัน เนื่องมัจฉา
|
18 |
|
28 |
โรงเรียนบ้านโคกกลางหนองแวงใหญ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงเบญจวรรณ ดีมาก 2. เด็กชายปรเมษฐ์ หลวงราช
|
1. นางสาวชฎาพร หัสดร 2. นางสาวอาภัสรา ดวงพิมพ์
|
18 |
|
29 |
โรงเรียนบ้านตูม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายธีระพัทธ์ มังคละแสน 2. เด็กหญิงสุภชลี พรมจักร์
|
1. นางกฤติกา โภคาพานิช 2. นางสาวประสงค์ ตระการ
|
8 |
|