ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโนนทรายฟอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายพรหมมินทร์ กุลจันทร์ 2. เด็กชายยศกร ศิริอ่อน
|
1. นางสาวปาริฉัตร ผันผ่อน 2. นางสาวพชรพร เพ็ญศรี
|
8 |
|
2 |
โรงเรียนหาญใจพิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายอนุชา บุตรโคตร์ 2. เด็กชายธนเทพ คุพงศ์
|
1. นายณัฐพงค์ พูนเทกอง 2. นายณัฐพัชร์ ภูจอม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านโคกเล้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายชัยวัฒน์ เหลาสา 2. เด็กชายสหชัย นาใจแก้ว
|
1. นางสาววันเพ็ญ สิทธิโชติ 2. นายศตวรรษ วรรณกุล
|
16 |
|
4 |
โรงเรียนคำไฮพิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายทัตพงษ์ พระเดิม 2. เด็กชายไชยวัฒน์ แผนสูงเนิน
|
1. นายจักรกฤช ทาแก้ว 2. นางสาวศิริประภา สวัสดี
|
12 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายศุทธีรักษ์ แก้วอินทร์ 2. เด็กชายรพีพัฒน์ อุ่นสงคราม
|
1. นางดุษฎี วังแสง 2. นายเมธา คำแสน
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านโนนอำนวย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายวชิราวิชช์ เบิกบานดี 2. เด็กชายสุกฤษฏิ์ คะสา
|
1. นางสาวคุณัญญา ปาชะนะ 2. นางสาววาทิณี อริยวงศ์
|
15 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากกโพธิ์กกเค็ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายพิเชษฐ์ ฤทธิ์มหา 2. เด็กชายอทิวราณ์ พลางวัน
|
1. นายนิยม โสมล 2. นายศุภชัย กิติราช
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านกอก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายภานุพงษ์ มินทระ 2. เด็กชายอัคเดช พิมพิสาร
|
1. นางนิลวรรณ ดีละมัย 2. นางพรพิมล ลุนสะแกวงษ์
|
14 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายฉัตรชัย สีหาบุตร 2. เด็กชายนรากร อุดตะกะ
|
1. นางวนิดา เล็งไทยสงค์ 2. นายเสกสรรณ ศิลากัลย์
|
17 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายผดุงเดช พิษณุแสง 2. เด็กชายญาณพัฒน์ ไชยยา
|
1. นางภัชราภรณ์ วะปะแก้ว 2. นายสิทธิกุล กุลมา
|
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายสิทธิพงษ์ แวงคำ 2. เด็กชายณัฐกิตติ์ พจนิจย์
|
1. นางสาววรพร แสงภักดิ์ 2. นายเบียร์ ดีละมัย
|
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านคำม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงธิดาวรรณ เกศโสภา 2. เด็กหญิงจินตนา ศรีพุทธา
|
1. นางทัศนีย์ เผ่าเวียงคำ 2. นางสาวอนุธิดา ศรีลาพจน์
|
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านโนนเชียงค้ำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ โพธิสัตย์ 2. เด็กชายอภิวัตร จันทรเสนา
|
1. นางสาวฐิตาภรณ์ นาคสุข 2. นายเสกสิทธิ์ ศรีพันดอน
|
10 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายจิรวัฒ บุตรพรม 2. เด็กชายนฤนาฎ เมืองชมภู
|
1. นางชลิกา ศรีภักดีสวัสดิ์ 2. นายวิทยา ศรีภักดีสวัสดิ์
|
21 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านนาดีโคกกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายพันธกร กันยาทอง 2. เด็กหญิงฐิติรัตน์ เทวี
|
1. นางสาวบุญญรัตน์ นามศรีอุ่น 2. นางสาวสุดาวรรณ โคตรบุตร
|
18 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านหัวขัวเหมือดแอ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงนัฐริยา วันชัย 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ โคตรวงศ์
|
1. นางสาวจุรีรัตน์ ผ่านสถิล 2. นางสาวภาวิณี ประทุมสาย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
17 |
โรงเรียนบ้านเดียม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายกฤษณลักษณ์ สุดทวีรัตน์ 2. เด็กหญิงอริยทรัพย์ ประเสริฐอุ้ย
|
1. นางสาวฐิติมา อุดชาชน 2. นางสาวอุษณีย์ วงแสน
|
19 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายจีระนันต์ ภูทักษิณ 2. เด็กชายภคนันท์ จันทวงศ์
|
1. นายบดินทร์ ดรบัญหา 2. นายมกรธวัช แสนสง่า
|
20 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านห้วยบงดงมะไฟ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายเพชรพงษ์ ขะจรสมบัติ 2. เด็กชายณัฐวุฒิ ผ่องเสียง
|
1. นายนรินทร์ โทแหล่ง 2. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง
|
5 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโนนเห็นวังชัย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายนันทพงศ์ พลชัยยา 2. เด็กชายสุกฤษฎิ์ พร้อมจิตร
|
1. นางศิริพร โพธิลุขา 2. นางแสงแข ศรีฉายา
|
9 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านดอนแก้ว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายธนวัตร ภูวอง 2. เด็กชายณัชพล ท่าเลิศ
|
1. นายกชภณ เสนาพล 2. นางสาวจริญญาพร พรหมพิทักษ์
|
13 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านนาดีสร้างบง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายภูตะวัน โพธิ์ศรี 2. เด็กชายธนพร มหาคาม
|
1. นายประภาส จุ่นหัวโทน 2. นางสาวรุ่งนภา ผลาพฤกษ์
|
|
|
23 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กชายอนันดา พรมวงษา 2. เด็กชายภูผาแดง ค่อมสิงห์
|
1. นายพนากร มาวิเศษ 2. นายศิริชัย โคตะ
|
7 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านม่วงดง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายภานุกร ขันลุย 2. เด็กชายพิชญพงษ์ รั้วชัย
|
1. นางสาวมินตรา สายแสน 2. นางสาวอังคณา คำคูณ
|
11 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านโนนทองคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กชายปองเทพ เมืองราชา 2. เด็กชายคณิสร หอมจิตร
|
1. นายธีรภัทร ประนัสโสจะ 2. นางพัชรี จิตอามาต
|
4 |
|