ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโพนทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายพร้อมพงศ์ นามวิเศษ 2. เด็กชายจิรายุทธ โททำ
|
1. นางสาวณฐมน คานลุน 2. นางสาววัชราภรณ์ ไพจาน
|
21 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนทรายฟอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายธนวัฒน์ ชัยธรรม 2. เด็กชายศิริชัย ศิริบุรี
|
1. นางสาวปาริฉัตร ผันผ่อน 2. นายฤทธิรงค์ แน่นอุดร
|
18 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านโนนสวาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายทินวุฒิ สายประสาท 2. เด็กชายพงษ์ทวี ศรีรัตน์
|
1. นางสาวผุสดี พรศิริกาญจน์ 2. นายสากล อุตตะกะ
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านโคกเล้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายธีรเดช แสงไข 2. เด็กชายพัชรดนัย พรมโคตร
|
1. นางสาววันเพ็ญ สิทธิโชติ 2. นายเอกรินทร์ บุตรอินทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนคำไฮพิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายภูวดล บรรเลงส่ง 2. เด็กหญิงขวัญฤทัย ยุบลพริ้ง
|
1. นางสาวปนัดดา พนาพนม 2. นางสาวศิริประภา สวัสดี
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านคำโคกสูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายวรชัย ศรีบรรเทา 2. เด็กชายอดิศร อิ่มเขจร
|
1. นางจินตนา พวงประโคน 2. นางสาวเนาวรัตน์ กุลวงศ์
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนคำกุงประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายเกรียงศักดิ์ จอมศรี 2. เด็กชายพุทธิพัทร กาญจนกุล
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงชนัญชิดา พ้นทุกข์ 2. นายนพรัตน์ บุตตะแสน
|
13 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากกโพธิ์กกเค็ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายศักดิ์ดาเทพ เทพอาษา 2. เด็กชายปภาวิน วัฒนา
|
1. นางสาวพิมพ์ชนก ยาวาปี 2. นางสาวเยาวราช อินทร์พรหม
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายชัชญพล ฟุ้งพิลา 2. เด็กหญิงกมลลักษณ์ ทวีกลาง
|
1. นายนครชัย ภารตระศรี 2. นางสุพัตรา จันทร์โสม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายณัฐกร ภูหนองโอง 2. เด็กชายนพกร ศรีจันทร์
|
1. นางวนิดา เล็งไทยสงค์ 2. นายเสกสรรณ ศิลากัลย์
|
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายกิตติกร วิชาฤทธิ์ 2. เด็กชายพิรายุ โพธิไพสน
|
1. นางภัชราภรณ์ วะปะแก้ว 2. นายสิทธิกุล กุลมา
|
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายเจษฎา ชินภักดี 2. เด็กชายธนากร ศรีเสนา
|
1. นายภานุวัฒน์ ไชยคำ 2. นายเบียร์ ดีละมัย
|
23 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านคำม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กชายสรวิชญ์ วรรณกุล 2. เด็กชายวชิรญาณ์ เพ็งผาลา
|
1. นางทัศนีย์ เผ่าเวียงคำ 2. นางสาวอนุธิดา ศรีลาพจน์
|
15 |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายณัฐพนธ์ สารพันธ์ 2. เด็กชายภานุวัฒน์ พลศักดิ์
|
1. นายสิทธิกานต์ ศรีบุญเรือง 2. นายเติมพงษ์ บุราณรักษ์
|
9 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายนิพิฐเดชา เกิดศรี 2. เด็กชายรัชพล สาคร
|
1. นางชลิกา ศรีภักดีสวัสดิ์ 2. นายวิทยา ศรีภักดีสวัสดิ์
|
19 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านนาดีโคกกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายณัฐพงษ์ รุจินพสกุล 2. เด็กชายอนุพนธ์ สิงห์เถื่อน
|
1. นางสาวบุญญรัตน์ นามศรีอุ่น 2. นางสาวสุดาวรรณ โคตรบุตร
|
17 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านหัวขัวเหมือดแอ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงญาณีกร สงแสนผาง 2. เด็กหญิงสิริกัญญา สุไกรธิ
|
1. นางสาวนิลาวรรณ ดงสิงห์ 2. นางสาวภาวิณี ประทุมสาย
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายวงศกร บุญทับ 2. เด็กชายจิตรภณ เจริญจิตร
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ จรูญวรรณ 2. นางสาวเตือนใจ สีขาว
|
16 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายอภินันท์ นาคเพ็ชร 2. เด็กชายะนโชติ ปัดถาวะโร
|
1. นายมงคล พลเสน 2. นางสาวสุพิศตรา เหมือนตาล
|
12 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโนนเห็นวังชัย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ พรมณี 2. เด็กชายวชิรวัฒน์ ศรีทา
|
1. นางศิริพร โพธิลุขา 2. นางแสงแข ศรีฉายา
|
22 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายอิทธิพัฒน์ นิยมญาติ 2. เด็กชายภูมินันท์ ภูตินันท์
|
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย
|
10 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านดอนแก้ว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายณัฐภัทร ท่าเลิศ 2. เด็กชายอานันท์ ไชโยกุล
|
1. นายกชภณ เสนาพล 2. นางสาวจริญญาพร พรหมพิทักษ์
|
20 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กชายพสธร วงค์อนุ 2. เด็กชายประมุข กุนสุวรรณ
|
1. นายพนากร มาวิเศษ 2. นางสุกฤตา ภูดวง
|
8 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านม่วงดง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายธีรชันร์ พละวงค์ 2. เด็กชายภควัต ศิริโพธิ์ตัง
|
1. นางสาวมินตรา สายแสน 2. นางสาวอังคณา คำคูณ
|
11 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านโนนทองคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ มาตรา 2. เด็กชายณรงค์กร ป๊อกแก้ว
|
1. นายธีรภัทร ประนัสโสจะ 2. นางพัชรี จิตอามาต
|
14 |
|