ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองกุง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงปุณณภา โคตรสมุทร
|
1. นายกิตติศักดิ์ สิทธิชาคำ
|
19 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านสะอาดนามูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายกรวิชญ์ สารพัฒน์
|
1. นางสาวพัชรีย์ ถาวรพัง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเหล่าแชแลหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กชายพัชรพล หน่อสีดา
|
1. นางสาวอมรรัตน์ แข็งแรง
|
8 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านคำยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายณัฐพล พิพัฒกุล
|
1. นางภัทราพร ศรีสาคร
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนหนองไผ่พรเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายธนศักดิ์ ฆราวาส
|
1. นางพัชรา นันทะศรี
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนคำกุงประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายธนชาติ วรรณโส
|
1. ว่าที่ร้อยตรีโกเมนทร์ ตั้งพิทักษ์
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านกอก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงปิยฉัตร สุรินทร์
|
1. นางวาทินี ระดมงาม
|
17 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายเติ้ลตะวัน อรัญมิตร
|
1. นางรุ่งนิรันดร์ นนทะชัย
|
15 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านนายูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กชายปรีดิ์ปราโมทย์ รัตนพลที
|
1. นายบำรุง สีคำแซง
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายสุรสีห์ ชาวดง
|
1. นายอนุชิต อรัญรุท
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านแสงสว่าง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายชัยอนันต์ ถาเกษสี
|
1. นายจิรพันธ์ ภักดิ์จรุง
|
8 |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายรณยุทธ สุทธี
|
1. นางศิริวรรณ์ ประวันเตา
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายบอล อ้วนดวงดี
|
1. นายวรสิทธิ์ ลุยตัน
|
8 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านผือ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงกัญญาภัค วิเวกเพลิน
|
1. นายเนติ พงศ์ศรี
|
18 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านท่าสัง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายฐาปกรณ์ บุรีจันทร์
|
1. นางสาววิไลลักษณ์ ไชยเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านท่าหนองเทา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายกรินทร์ ศรีสิงห์
|
1. นางสาววษาร์ บุดดีคำ
|
16 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงกมลลักษณ์ อุตพุฒ
|
1. นางสาวจันทร์ทิมา เทินสะเกษ
|
13 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านตูม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายจิตติชัย น้อยเจริญ
|
1. นางอัปสร ผ่านชมภู
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านโนนหยาดน้ำเกลี้ยง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงทิพวารี ศิริบุตรวงศ์
|
1. นางสาวชุติมา ชนะพจน์
|
8 |
|