ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ชัยดอกคำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงศิรินภา ศรีสมบูรณ์ 2. เด็กหญิงอริศรา พิมพ์ดา
|
1. นางสาวขนิษฐา เมืองราชา 2. นางสาวสุกัญญา ฤทธิสอน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก กงทอง 2. เด็กหญิงจิราพัชร ตุลาการ
|
1. นางบุษบา พึ่งสว่าง 2. นางสาววิราพร เหลาลาภะ
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านโนนสา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงมนชญา แสงอินทร์ 2. เด็กหญิงขวัญจิรา จันทรเสนา
|
1. นางสาวพิชญาณ์มญชุ์ คำบาง 2. นางสาวสุวิมล หมอยา
|
17 |
|
4 |
โรงเรียนโคกสว่างดงง่ามน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงกัลยาณี วงศาหาราช 2. เด็กชายกฤษณะ ภักดีนัก
|
1. นางจันสุดา คอนชัย 2. นางสาวรุ่งฤดี แน่นอุดร
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนผาสุกประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงชโรชา พรหมมินทร์ 2. เด็กหญิงศุภิสรา เหนือเก่ง
|
1. นางสาวศรินยา วงศ์สิงห์ 2. นางสาวอัญชลี ไชยราช
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงทิพกฤตา ภักดีปัญญา 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ สิมพา
|
1. นางจุฑามาศ เหลาลาภะ 2. นางสาวอรสา อำมาตทัศน์
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านดูนเลา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงวรรณิพา บุญยืน 2. เด็กหญิงวันวิสา โสภา
|
1. นางสาวเบญมาศ ชื่นใจ 2. นางสาวเรณู วรจักร์
|
20 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงกนกพิชญ์ นามแก้ว 2. เด็กหญิงสุดารัตน์ สมบุตร
|
1. นางสาวนิภา จันทเมธิ 2. นางมะลิวัลย์ นามแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านนาฝาย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงจิดาภา ฉายาพัฒน์ 2. เด็กหญิงนริศรา แปวโคกทัน
|
1. นางสาวภาวิดา พรหมสิทธิ์ 2. นางสุดา โสภารัตน์
|
10 |
|
10 |
โรงเรียน เทพปัญญา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงชนันภรณ์ นามสมบูรณ์ 2. เด็กหญิงภัณฑิรา ลาดละคร
|
1. นายนรากร นาจวง 2. นางลักขณา แย้มศรีสุข
|
19 |
|
11 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงจิดาภา โพนสอาด 2. เด็กหญิงนภสร เพชรสุทธิ
|
1. นางสาวจิรภา พรมกุล 2. นางศิริวรรณ์ ประวันเตา
|
12 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านห้วยเกิ้ง "วัฒนเสรีราษฎร์บำรุง" |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายศุภกร สินเธาว์ 2. เด็กชายภคนันท์ ศิริวัฒน์
|
1. นางสาวพิชชาภา พงษ์พวงเพชร 2. นางรัชนีกร เพ็ชรแพง
|
12 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงล้อมเดือน สิงห์หาบุตร 2. เด็กหญิงอนัญญา มิสสาโท
|
1. นางวิไลพร สารคม 2. นางเกษร ด่างเกษี
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านเดียม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงศิริประภา ฤาชา 2. เด็กหญิงโชติมาภรณ์ อิทธิพรม
|
1. นางสาวฐิติมา อุดชาชน 2. นายราชันย์ ขาวกุญชร
|
15 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านกงพาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายอนุชิต ขันทะวิชัย 2. เด็กชายวงศธร ดีสิน
|
1. นางสาวจิรภา จิตขันตี 2. นางสาวธนัญญา ถาวร
|
17 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านกุดจิก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงอภิญญา นาริโพธิ์ 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดวงฤทัย
|
1. นางสาวชรินทร์ทิพย์ วังภูมิใหญ่ 2. นางสาวสุธาสินี ศรีวงศา
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านห้วยบงดงมะไฟ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
18 |
โรงเรียนบ้านนาแบก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงปริยากร สามหมอ 2. เด็กหญิงพัชรวี แสงศรี
|
1. นางสาวดารุณี วรรณพราหมณ์ 2. นางสาววิภาวดี สืบมา
|
15 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงสุทธิดา บุตรคุณ 2. เด็กชายอัครชัย คชพรหม
|
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นางสาวสุรีรัตน์ แสนนางชน
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโนนสำราญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงปรัชญวดี อรรคนันท์ 2. เด็กหญิงภรณิภา อดทน
|
1. นางสาวยุพิน วงษ์กัณหา 2. นางสาวเครือวัลย์ โพธิ์กันโย
|
12 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านม่วงดง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงวาชินี พิมพ์อุบล 2. เด็กหญิงชนม์นิภา ไชยสงค์
|
1. นางสาวกมลกานตร์ กองแก้ว 2. นางชุติมา ญาณสว่าง
|
10 |
|