ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ชัยดอกคำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงเซน่า ปาร์ค 2. เด็กหญิงกานต์สินี หลวงแก้ว
|
1. นางสาวขนิษฐา เมืองราชา 2. นางสาวภภดา อุทาโพธิ์
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ภูหาร 2. เด็กหญิงสลิลดา อ้อมนอก
|
1. นางบุษบา พึ่งสว่าง 2. นางสาววิราพร เหลาลาภะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนโคกสว่างดงง่ามน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงสุพิชญา ชาภูมี 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ วรรณพราหมณ์
|
1. นางสาวรุ่งฤดี แน่นอุดร 2. นางสาวสุวัจณี จันทะไทย
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านคำน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงสุรัญชนา พลเยี่ยม 2. เด็กหญิงไอรดา เสือสา
|
1. นางทิพย์สุดา ธรรมอาดูล 2. นางสาวสุจิตรา สาวาปี
|
7 |
|
5 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายปิตินันท์ แสนสวาท 2. เด็กชายศศิจันทร์ เขจรเฟื้อง
|
1. นางจุฑามาศ เหลาลาภะ 2. นางสาวอรสา อำมาตทัศน์
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านดูนเลา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงรัชนก บัวจันทร์ 2. เด็กหญิงณัฐทยา บุญยืน
|
1. นางสาวณัฐชยา ศรีหริ่ง 2. นายบล นนทะชัย
|
14 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงณิชาพัฒณ์ ศรีภูมิเดิม 2. เด็กหญิงปณิตา เตาะไธสง
|
1. นางมะลิวัลย์ นามแก้ว 2. นางวนิดา เล็งไทยสงค์
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านทับไฮ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงเบญจมาศ ทบเทิบ 2. เด็กหญิงอริศรา นุดา
|
1. นายสมพงษ์ ทองลี 2. นายสมพงษ์ ทองลี
|
15 |
|
9 |
โรงเรียน เทพปัญญา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงชนัญธิดา มฤกุล 2. เด็กหญิงวิลาวรรณ วาดวงศรี
|
1. นางนรากร นาจวง ครูไม่ครบจำนวน
|
16 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านห้วยเกิ้ง "วัฒนเสรีราษฎร์บำรุง" |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงวรรณิศา แสนสุข 2. เด็กหญิงวนิดา พลชารี
|
1. นางสาวนิธิทัศน์ แก้วเกิดมี 2. นางอัสรา สมโสภา
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายบาส อ้วนดวงดี 2. เด็กชายอนุวัฒน์ ศิริรักษ์
|
1. นายวรสิทธิ์ ลุยตัน 2. นางสาวเตือนใจ สีขาว
|
10 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านท่าสัง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงเวียงพิง ประเสระกัง 2. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ โคตรมณี
|
1. นางจิรา จันโทพลัง 2. นางสาววิไลลักษณ์ ไชยเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนบ้านปอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชายชนาธิป พุทธศาล 2. เด็กหญิงสุวิตา ดวงปัญญา
|
1. นางกาญจนา บุตรเลน 2. นางจินตนา พฤกษชาติ
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงโนนขี้เหล็ก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายวิระนนท์ ไชยกุฉิน 2. เด็กชายเดชตการณ์ มณีรัตน์
|
1. นางสาวกรรณิการ์ แก้วเจริญ 2. นายเกียงไกร แปลงไทยสง
|
10 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงจิดาภา อ่อนศรีชัย 2. เด็กหญิงนิธิมา สีทาแก
|
1. นางสาวประกายดาว ผ่องสิน 2. นางสาวสุพัตรา ไชยศรีฮาด
|
12 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านโคกกลางหนองแวงใหญ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงอริยดา ปัญญายาว 2. เด็กหญิงพิชญาพร บุตรวงษ์
|
1. นางพรพิมล สาระคำ 2. นางสิริกัญญา อินทร์อุดม
|
12 |
|