ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองกุง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงพิชญา ลีโคตร
|
1. นางสาวนิลาวัลย์ อารัมภะ
|
16 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านสะอาดนามูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงศิรประภา พืชผักหวาน
|
1. นางสาวสาวิพา ต้นโต
|
8 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงศิริรัตน์ ธรรมสาร
|
1. นางแสงแก้ว อิทธิพรม
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนานกชุมนาชุมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงนัทธิชา แก้วแสนชัย
|
1. นายสุพินธ์ บุริพัก
|
10 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านคำยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงกวินตรา คำพิชชู
|
1. นางสุธารี แสงกล้า
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงปวิชญา เกษโสภา
|
1. นางประนอม ทองเหลา
|
21 |
|
7 |
โรงเรียนคำเมยวิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ นวะสิมมา
|
1. นางสาวนิตยา ปัญญาใส
|
14 |
|
8 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงเทวิกา อุตโรกุล
|
1. นางสาวศิราภรณ์ บุตรอินทร์
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านเหล่าหมากบ้าเชียงสม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กหญิงอรทัย กลางนอก
|
1. นางสาวอรุณรัตน์ เนืองแก้ว
|
22 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงกรกมล โสภา
|
1. นายยุทธภูมิ งามฉวี
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านโคกก่อง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงชรินทร์ญา สีส่อง
|
1. นางสาวอมรรัตน์ ศรีโบราณ
|
19 |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ศรีสุทัศน์
|
1. นางสาวทัศพร บุตรทหาร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนบ้านแสงสว่าง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงอาทิตยา จำปาหล้า
|
1. นางกนิษฐา จำปาวงค์
|
10 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านท่าแร่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงบุญญาพร แพงโน
|
1. นางคูณมี พลยูง
|
25 |
|
15 |
โรงเรียน เทพปัญญา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กชายศุภวิชญ์ นอบน้อม
|
1. นายเกียรติศักดิ์ ก้านศรีรัตน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงปาลิตา ชาวพ่อค้า
|
1. นางสาวธัญพิมล แก้วอินทร์
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านบุ่งหมากลาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงกัลยาภรณ์ ลาคำ
|
1. นางสาวสุภานี พรหมพิทักษ์
|
13 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านสวนหม่อน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงนิภาดา เภาพาน
|
1. นางสาวเบญจวรรณ วิบูลย์กูล
|
15 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงวรรณนิสา บุตตะวงศ์
|
1. นางวราภรณ์ นันทะรักษ์
|
24 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านผือ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
- |
|
21 |
โรงเรียนบ้านกุดจิก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงวิลัยพร อนุมาตย์
|
1. นางสาวสุธาสินี ศรีวงศา
|
22 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านโนนเห็นวังชัย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงจิตติมา จันทร์ทองทิพย์
|
1. นางศิริพร โพธิลุขา
|
17 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านดอนแก้ว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงฐาปณี คำแท่ง
|
1. นางสาวจริญญาพร พรหมพิทักษ์
|
17 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วยโนนสมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงพิมนภา แสนมาโนช
|
1. นางจิรัชยาพร หาญสุบิน
|
12 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงชมพูนุช เพิ่มดี
|
1. นางสาวสุพัตรา ไชยศรีฮาด
|
20 |
|
26 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงพกาวรรณ์ ภูหัดสวน
|
1. นางสุจรรยา ศรศิริ
|
7 |
|