ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงทับม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงพัชรา ศรีไชย
|
1. นางสาวอัมรา ผ่านชมภู
|
16 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านคำน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงสุจิตรา โคตะนนท์
|
1. นายปฏิเวช พันสิทธิ์
|
9 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงกฤตธีรา ขัตินนท์
|
1. นางสาวดวงฤทัย ปาทา
|
14 |
|
4 |
โรงเรียนคำค้อพิทยศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงธนิสร แสงโพธิ์
|
1. นายอภิเชษฐ์ ป้านภูมิ
|
10 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. นายนิธิวัฒน์ บุตตะอินทร์
|
1. นางอวยพร ทองสมบัติ
|
|
|
6 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงอรรถยารัตน์ วงศ์เชียงยืน
|
1. นางสาวกฤษฎาภรณ์ จิตอ่อง
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองประเสริฐ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงเเพรวา ดำทอง
|
1. นายสมพาน วิมุขติบุตร
|
13 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านนาฝาย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงยลรดี โคตุละ
|
1. นางสาวนันทิกานต์ ไชยศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านสีออสว่างราษฎร์สามัคคี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงพชรกมล ลุนสะแกวงษ์
|
1. นายอธิพงษ์ ศรีปัญญา
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงณัฐรักษ์ วิชัยวงษ์
|
1. นางสาวภัทรภรณ์ ภิรมย์ขวัญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนบ้านหมากบ้าเลาโคกกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงวาธิกา โพธิ์บุตร
|
1. นางสาวสุพัตรา เคนมา
|
11 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ นามฤทธิ์
|
1. นายบดินทร์ ดรบัญหา
|
15 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านโนนหนองม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงกรรณียา บางประภา
|
1. นางสาวสุวรัตน์ จันยอย
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านหินฮาวโนนงาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. นางสาวพัชราวรรณ ทิ้งโคตร
|
1. นางสาวศศิธร ประกอบแนน
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงจิตรานุช ภูแซมโชติ
|
1. นางมาลัย บำรุงกูล
|
8 |
|
16 |
โรงเรียนชุมชนบ้านบุ่งแก้ว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงงามศิริ ยศหนองทุ่ม
|
1. นายพิพัฒน์ ศรีสม
|
12 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านโนนทองคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงสิริวรรณ พรหมงาม
|
1. นางจารุภัทร โฆษณา
|
6 |
|