ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านโนนสา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงชนชนก ขันแพทย์
|
1. นายขวัญชัยศิริชัย ชัยสีดา
|
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านนานกชุมนาชุมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงดวงใจ แก้วแสนชัย
|
1. นายพงษ์วุฒิชาญ ไชยศร
|
13 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านคำยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงวิภาวี บุญญนิตย์
|
1. นางสาวจุฬารัตน์ โสภาพร
|
12 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงกรกัญญา ทองเหลา
|
1. นางสาวดวงฤทัย ปาทา
|
|
|
5 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคาร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงเมย์ร่า อุรัสยา ปยานิช
|
1. นางสาวยุพาพร มุลนี
|
5 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านกอก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงนงนภัส สีอ่อน
|
1. นายภัสสกรณ์ อินทรเกษม
|
7 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงนภัสสร กุลวิเศษ
|
1. นางสาววรัญญา ว่องไว
|
4 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงปรียา เหมะธุลิน
|
1. นางสาวศรุดา เหมะธุลิน
|
8 |
|
9 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงธัญญารัตน์ ปานกล้า
|
1. นายวิษณุ อุสุพานิชย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนบ้านกุดยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงกรณ์มณี คชเดช
|
1. นางสาวดรุณี วรจักร์
|
5 |
|
11 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงณัฐธิตา เพ็ญพาน
|
1. นายสุรพล ศรีพอ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนบ้านปะโค |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงสิริลภัส บ่าพิมาย
|
1. นางสาวกชกร ดวงแพงมาตย์
|
15 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านเดียม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงวิมลพร บุญแก้ว
|
1. นางสาวฐิติมา อุดชาชน
|
13 |
|
14 |
โรงเรียนชุมชนวัดป่าทรงธรรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงวรรณิศา มุฑาพร
|
1. นางสาวจรรยา ศรีสวัสดิ์
|
16 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านเสอเพลอโนนสวรรค์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงปิยนันท์ วิชาชัย
|
1. นางสาวกนกวรรณ วรรณทอง
|
8 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านโนนสำราญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงกมลพรรณ ทองประดับ
|
1. นายอภิว้ฒน์ พูนทรัพย์
|
10 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านตูม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงศรัลลักษณ์ หลักสุจริต
|
1. นางสาววานิตย์ ภูมิบุตร
|
10 |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงรัสรินทร์ อัครเจริญวีรกุล
|
1. นางกาญจนา มนัสสิลา
|
ชนะเลิศ |
|