ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านสะอาดนามูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงวรัทยา ไวยวรณ์ 2. เด็กหญิงอภิชญา ศรีทอง 3. เด็กชายพานุวัฒน์ ธิปัญญา
|
1. นางสาวกนกพร ภาโนมัย 2. นางสาวพัทธนันท์ เมืองโคตร
|
10 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงเกษษิณี คำมูล 2. เด็กหญิงอรวรา เกษรสิทธิ์ 3. เด็กหญิงสิริวิมล คำแพงตา
|
1. นางสาวนิติยา สระเกษ 2. นางสาวเกศกนก ดอนกลาง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านนาแก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายศรายุทธ หลักคำ 2. เด็กหญิงวิลาวัญ ปุญนนท์ 3. เด็กหญิงณัฐณิชา พรหมกุล
|
1. นางสาวคริสมาส ไขแสง 2. นายนครินทร์ ดอนสีดา
|
12 |
|
4 |
โรงเรียนหนองไผ่พรเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงมรกต มองเพชร 2. เด็กหญิงธิวรรัตน์ ไร่ประสงค์ 3. เด็กหญิงนิชาภา ศรีหริ่ง
|
1. นางพัชรา นันทะศรี 2. นายสุรัตน์ วังแสง
|
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านโนนสูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงพิไลพร วิบูลย์กุล 2. เด็กหญิงกมลชนก ทองนาค 3. เด็กหญิงกัญญาภัทร สัตตรัตนำพร
|
1. นางสาวฐิติวรดา วงศ์ภูมี 2. นางสาวอรทัย มุงคลแสน
|
5 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านโนนเชียงค้ำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงอธิชนัน ประสงสุข 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ แก้วแซง 3. เด็กหญิงจิราภรณ์ บัวผัน
|
1. นางสาวฐิตาภรณ์ นาคสุข 2. นายเสกสิทธิ์ ศรีพันดอน
|
11 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีห้วยยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายชินภัทร เห็มสีดา 2. เด็กหญิงกมลวรรณ ศรีกุดหว้า 3. เด็กหญิงเมธาวี อุตตะโร
|
1. นางณิชารีย์ วนาใส 2. นางพิสมัย พงศ์ศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียน เทพปัญญา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงกุลนิภา น้อยสุวรรณกิจ 2. เด็กหญิงชลิตา เชิญชม 3. เด็กหญิงณิชาดา แท่นสมบัติ
|
1. นางจารุณัฐ มูลโต 2. นางสาววิภารัตน์ ไชยแพทย์
|
9 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงสมพร จันทรศร 2. เด็กชายนิ่มอนงค์ แสงจันทร์ 3. เด็กหญิงอารยา สุขจิตร
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ จรูญวรรณ 2. นางสาวเตือนใจ สีขาว
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านท่าเปลือย(บุญเกื้ออุปถัมภ์) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงไอรดา แก่นพรม 2. เด็กชายณัฐภูมิ จุลศรี 3. เด็กหญิงกัญญาพัชร หอมสมบัติ
|
1. นางสาวชมพูนุท ผิวทอง 2. นางสาววนิดา ไชยทักษิณ
|
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านหนองหว้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายก้องภพ จูมกระโทก 2. เด็กชายอวิรุจ บุตรฉิม 3. เด็กชายกัญจน์ธพนธ์ บุบผาสังข์
|
1. นางสาวนิราวรรณ บุตรจันทร์ 2. นางสาวสุริวิภา จันทรเสนา
|
8 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านหินฮาวโนนงาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงรสริน โลกานิล 2. เด็กหญิงวรรณิดา โกยสำราญ 3. เด็กหญิงสุชานันท์ คัณฑมาตย์
|
1. นางพัชนี เศษคึมบง 2. นางสุปราณี ท่าน้ำเที่ยง
|
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงโนนขี้เหล็ก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กหญิงอณัฐชา มาดี 2. เด็กหญิงอภิชาวรรณ ตนบุตร 3. เด็กหญิงอุษาศรี พวงแก้ว
|
1. นางสาวกนกอร ทิพย์สุนา 2. นางสาวทิฌาร์ ชาญนรา
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงปนัดดา เวียงสมุทร 2. เด็กหญิงคณิสสร ชิณช่าง 3. เด็กหญิงรัชยา นาเมืองรักษ์
|
1. นางอัจฉรา ถีติปริวัตร์ 2. นางสาวอุไร คำภาแก้ว
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านโคกสง่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงสุทธาภา แสนเรืองเดช 2. เด็กชายศิรินภัทร ทาระธรรม 3. เด็กชายณัฐพสิทธิ์ โพธิ์น้ำเที่ยง
|
1. นายธนัชชา ปัญสังกา 2. นางสาววิชุดา วุฒา
|
ชนะเลิศ |
|