ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านดอนสวรรค์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงศิริรัตน์ แก้วลา
|
1. นางไพลิน หารินไสล
|
11 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรีสําราญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงกัลยา แก้ววันทา
|
1. นางปภาดา โพธิ์สิม
|
13 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านนาตาดนาโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กหญิงอารดา วรรณกุล
|
1. นายสราวุธ รุ่งแสง
|
13 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านวังทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงกวินธิดา ชินะณะคำ
|
1. นายปราโมทย์ ราชชมภู
|
8 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงณรัณญา วรรณขาว
|
1. นางสาวดวงฤทัย ปาทา
|
19 |
|
6 |
โรงเรียนคำค้อพิทยศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงอภิญญา บุริกา
|
1. นายอภิเชษฐ์ ป้านภูมิ
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนชุมชนจำปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงญาณภา สังวันนา
|
1. นางภาริพรรณ์ อัมวรรณ
|
16 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงนิภาพร ดอนพันเมือง
|
1. นางอวยพร ทองสมบัติ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงวราภรณ์ สิมมะลา
|
1. นางพิสมัย โกณจะแสง
|
|
|
10 |
โรงเรียนบ้านนายูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงศิริกัญญา เจนการ
|
1. นางสาววัชรินทร์ วรรณพราหมณ์
|
9 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านทับไฮ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงสุพรรษา จ้ำเก้า
|
1. นางกนิษฐา ภักดิ์จรุง
|
18 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงบุญญาพร ศรีวันแก้ว
|
1. นางเขมิกา กิตติรัตน์
|
6 |
|
13 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงพรพิมล หมื่นพรม
|
1. นายวิษณุ อุสุพานิชย์
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงกัญญานัฐ โชติบุญ
|
1. นางอุทุมพร สอนสกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนบ้านเกิ้งน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงฐิติมา น้อยสิม
|
1. นางสุภาภรณ์ อินทร์อุดม
|
12 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงพิชชญา ด่านรบ
|
1. นายวรสิทธิ์ ลุยตัน
|
13 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านพันดอน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กหญิงทิพศรา ไชยรา
|
1. นางจิรภา ถาวร
|
5 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านโนนมะข่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงสิรินดา แสงโทโพ
|
1. นายวิททวา พลางวัน
|
10 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านกระเบื้องโนนทิง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงอมลณัฐ ศิลาหอม
|
1. นายพงศ์พิษณุ ตางจงราช
|
7 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโคกสง่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงประณีต โนนทิง
|
1. นางสาวศันสนีย์ ชาติแพงตา
|
17 |
|