ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านอุ่มจาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายศุภกรณ์ เค้าแคน 2. เด็กชายธนวัฒน์ ศรีทอง
|
1. นายกรกฎ พวงปัญญา 2. นายตระการ ประกอบศรี
|
|
|
2 |
โรงเรียนหาญใจพิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กชายกนกพัชร ผ่านชมภู 2. เด็กชายไกรวิชญ์ ศรีอุ้ย
|
1. นายณัฐพงค์ พูนเทกอง 2. นายณัฐพัชร์ ภูจอม
|
9 |
|
3 |
โรงเรียนบะยาวพัฒนาศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายสรวิทย์ บูราณ 2. เด็กชายธนากร ศรีทหาร
|
1. นายสุเมธ ปัญญาใส 2. นางสาวอรุณรัตน์ บุราณเดช
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านคำจวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายธนพัฒน์ ภาวงค์ 2. เด็กชายทยุต กุละนาม
|
1. นายสุนทร เบียดกลาง 2. นายสุนทร สุริยะจันทร์
|
12 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านคำโคกสูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายณภัชชานนท์ ศิริโส 2. เด็กหญิงทักษยา สงคราม
|
1. นางจินตนา พวงประโคน 2. นางสาวเนาวรัตน์ กุลวงศ์
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านโนนอำนวย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายธีรภัทร ศรีเพชร 2. เด็กชายภูวศิลป์ สิงห์ชอม
|
1. นางสาววาทิณี อริยวงศ์ 2. นางสาวอาริสา บรรเลงรมย์
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กชายธนพล หาศิริ 2. เด็กชายธนกร ปัตถาวะโร
|
1. นายธีรสิทธิ์ บุตรนนท์ 2. นางสาวปรีชญา บะคะพันธุ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายจักรพงษ์ ประทุมเทา 2. เด็กชายตรีวิทย์ พะวงค์
|
1. นางสุภาพร ศรีบริบูรณ์ 2. นายเบียร์ ดีละมัย
|
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านคำม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงจีรวัฒน์ ไชยราช 2. เด็กชายพลกฤต เกศโสภา
|
1. นางทัศนีย์ เผ่าเวียงคำ 2. นางสาวปิยวรรณ หลักคำ
|
|
|
10 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายเป็นเอก สัตยากุมภ์ 2. เด็กชายกฤษกร สัตยากุมภ์
|
1. นางดารา พนมเขต 2. นายสุเมธ วิเศษเรียน
|
12 |
|
11 |
โรงเรียน วรรณรสนุสรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงชนกานต์ พลชา 2. เด็กชายจิรายุ แก้วสี
|
1. นางสาวเนตรนภา บรรเทา 2. นางสาวโมริษา พิมพ์บูลย์
|
10 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านบุ่งหมากลาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายชัยกรณ์ แซ่กือ 2. เด็กหญิงสุพรรษา นาสมภักดิ์
|
1. นางวิราภรณ์ ตะนัยศรี 2. นายเสมือน ตะนัยศรี
|
6 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านนกขะบา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงสุชานันต์ แก้วอินศรี 2. เด็กชายนพดล หาญนาดง
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ จรูญวรรณ 2. นางสาวเตือนใจ สีขาว
|
12 |
|
14 |
โรงเรียนชุมชนวัดป่าทรงธรรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม พันดอน |
1. เด็กชายวรภัทร รักชุม 2. เด็กชายพสิษฐ์ ประเสริฐ
|
1. นางสาวพิสมัย จงรักษ์ 2. นางสาวอันธิกา โฮมชัยวงษ์
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านคำไผ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงกนกกาญจน์ พรลำเดช 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ ทรัพย์สะสม
|
1. นางสาวมะลิวัลย์ จรุงพันธ์ 2. นางสาวศศิมาภรณ์ ดวงจำปา
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีสำราญวังหน้าผา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายภัทรเดช พินิจนอก 2. เด็กชายเกรียงศักดิ์ กึ่งกลาง
|
1. นายมนตรี ดงขันตะ 2. นางสาวเมษา สมภา
|
15 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านกระเบื้องโนนทิง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ แซ้นสีดา 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ชัยสาร
|
1. นางสาวฐิติมา จันดาบุตร 2. นางสาวศิริพร ทับภูมี
|
11 |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายพอร์ชศรัญ อดทน 2. เด็กชายปวรวุฒิ ไขแสง
|
1. นายชยางกูร ภักดีราช 2. นางสาวธัญภัค สารีโท
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|