ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายเกษฎา สีนอนิล 2. เด็กชายจรูญพันธ์ ติระพงษ์ 3. เด็กชายกิตติพงษ์ อุดมเพ็ญ 4. เด็กชายเตวิทย์ รามอาษา 5. เด็กชายชนาธิป แสงปราชญ์ 6. เด็กชายรัตนไตร ชาติศักดิ์ 7. เด็กชายธนวัฒน์ เค้นา 8. เด็กชายศุกลวัฒน์ ปลัดศรีช่วย 9. เด็กชายชานนท์ นัดปะโม 10. เด็กชายนัฐพล มาลา
|
1. นางสาวทิพาวรรณ อุปเนตร 2. นายศุภชัย บำรุงภักดี ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงอรัญญา โอดพิมพ์ 2. เด็กหญิงธัญวลัย ภูคำใบ 3. เด็กชายอภิชัย บุญไทย 4. เด็กชายอภิชัย บุญไทย 5. เด็กหญิงวรดา กุสลา 6. เด็กชายฉัตรเกล้า ทิพย์เสถียร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวกรรณิกา สีรักษา 2. นางประภา ผาอาจ 3. นายอรรถวิท บุญชัย
|
7 |
|
3 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงธนุตรา มะโนมัย 2. เด็กหญิงนิยตา จันทราช 3. เด็กหญิงอินธิรา ศรีพรมมา 4. เด็กหญิงอรอนงค์ ประไกร 5. เด็กหญิงญาดา ซื่อจริง 6. เด็กหญิงญาณิดา ศรีพรหม 7. เด็กหญิงชาลิสา อินทรประเสริฐ 8. เด็กหญิงนิรมล อุดมศักดิ์ 9. เด็กหญิงนันทิยา อนุพุก 10. เด็กหญิงนุชวรา กุ่ยแสง
|
1. นางกาญจนา คำวงศ์ 2. นางนิรัตน์ ทาสะโก 3. นายอวิรุทธ์ วรรณโนมัย
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนายูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงรัชฎาพร แสงงาม 2. เด็กหญิงจันทมณี คำมงคล 3. เด็กหญิงจิราภรณ์ ไกรหาญ 4. เด็กหญิงประกายพร เจริญเพ็ง 5. เด็กหญิงปริญญา สีส่อง 6. เด็กหญิงมัลลิกา เล่ห์กล นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาววัชรินทร์ วรรณพราหมณ์ 2. นางสุขี วรรณกุล 3. นางสุรินทร์ สิมพา
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนอนุบาลหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงศุภาพิญช์ ศรีจันทร์ 2. เด็กหญิงนริษรา อินทร์ชำนาญ 3. เด็กหญิงกัลยากร ยศเจริญสกุล 4. เด็กหญิงปารีณา เล่ห์กัณฑ์ 5. เด็กหญิงเพชรรัตน์ โม้วงษ์ 6. เด็กหญิงปานวิชา วิชัยวงษ์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางวริศรา ศรีวิชา 2. นางอนุทิน หรพูน 3. นางไพวัลย์ จันทรเสนา
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนเหล่าหมากจันทน์คำล่องประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กชายปฏิพัทธ์ วงละคร 2. เด็กชายเจษฎาภรณ์ นครชัย 3. เด็กชายเกษดา สิงขร 4. เด็กชายรังสิมันตุ์ พลนามอินทร์ 5. เด็กชายธราธิป สุนทะรา 6. เด็กชายธนภัค สาสิงห์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวจารียา สุระเสน 2. นางปรียาภรณ์ มัทปะนัง 3. นางสาววาสนา ศรีพันดอน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนบ้านดงน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงพิจิตรตรา แสนบุตร 2. เด็กหญิงขวัญชนก ขำแก้ว 3. เด็กหญิงฐิติพร วิชัยวงษ์ 4. เด็กหญิงภาสินี สร้อยสาว 5. เด็กหญิงสายธาร เทพนอก 6. เด็กหญิงกนกวรรณ กมลนคร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางกิตฐิญา นามลุน 2. นางจริยาพร จันทรทิพย์ 3. นางสาวนงลักษณ์ หล่อเจริญชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยบงดงมะไฟ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายธีรภัทร ธรรมทาทอง 2. เด็กชายชัยวัฒน์ โคตรสีกุล 3. เด็กหญิงณัฐนิชา พุทธาศรี 4. เด็กชายสุทธิเชษฐ์ ตาลสิทธิ์ 5. เด็กหญิงนันทิดา ทิพวงค์ 6. เด็กหญิงกัญญาณัฐ แสนสาร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาววิภาภรณ์ เมืองสีดา 2. นางศิริพรรณ เพ็งพันธ์ 3. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง
|
6 |
|