ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองกุง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงเพชราภรณ์ ชาติศรี
|
1. นางนงเยาว์ โคตรบรรเทา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านเมืองปัง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กชายจิราวัฒน์ จันทรเสนา
|
1. นางสาวสุภาวดี คำภาตัน
|
11 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายอภิเชษฐ์ ศรีพาชัย
|
1. นายชัยชนะ อ่อนวันนา
|
20 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงทับม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. เด็กหญิงกมลรัตน์ บุราญศรี
|
1. นางสาวญาณิน นันทะศรี
|
8 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านนาตาดนาโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ2 |
1. เด็กชายอัครพล ลองทอง
|
1. นายยุทธนา เหล่านายอ
|
19 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่าแชแลหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม แชแล |
1. เด็กหญิงพัชรินทร์ วะยะลุน
|
1. นายวันชนะ แก้วเกิดมี
|
24 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านผาทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กชายนฤนนท์ บุญหาร
|
1. นางสาวจรินยา วงศ์ผา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กหญิงจิรัชยา สุขวาปี
|
1. นางสาวช่อผกา บุราณเดช
|
18 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านโนนอำนวย |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กชายนิติพล แก่นวิจิตร
|
1. นางสาวคุณัญญา ปาชะนะ
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนชุมชนจำปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงชื่นนภา ทิพฤตรี
|
1. นางจูมทอง คุยบุตร
|
10 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายคณิศร ภูเลื่อนลม
|
1. นางสาวสมพิศ ไพศาล
|
7 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านนายูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงอัจฉรา ไชยราช
|
1. นางสาวธัญพิชชา พรมบุตร
|
23 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านโนนเชียงค้ำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กหญิงจิรปิยากร หาญกุล
|
1. นางสาวฐิตาภรณ์ นาคสุข
|
15 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านหนองบัว |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงกัลยกร นามวงค์ศรี
|
1. นางสาวนภัสนันท์ คำผา
|
6 |
|
15 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สช.และอบท. |
1. เด็กหญิงนันท์ธีรานาถ บัวขันธ์
|
1. นายสุทัศน์ ชำนาญกุล
|
13 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านสวรรค์ราษฎร์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา แสงกล้า
|
1. นายศราวุฒิ ผิวขำ
|
9 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านห้วยเกิ้ง "วัฒนเสรีราษฎร์บำรุง" |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงชลธิฌา บูชานันท์
|
1. นางสาวนิธิทัศน์ แก้วเกิดมี
|
14 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงรักษิณา เชิญชม
|
1. นางเยาวลักษณ์ สุวรรณดวง
|
12 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านเดียม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายปิยากร ฤทธิ์เดช
|
1. นายราชันย์ ขาวกุญชร
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านท่าเปลือย(บุญเกื้ออุปถัมภ์) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กชาย- -
|
1. นางสาววนิดา ไชยทักษิณ
|
|
|
21 |
โรงเรียนบ้านกุดจิก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กหญิงลักขณา กงแก่นทา
|
1. นางประคอง สาระทนงค์
|
16 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านนาแบก |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กหญิงอรัญธิดา นิลน้อย
|
1. นางสาวสุจิตรา แสนแก้ว
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วยโนนสมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายจักรพงษ์ จันทร์สว่าง
|
1. นายวิษณุ เพียงงาม
|
22 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านกระเบื้องโนนทิง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงปริยากร ดงพอง
|
1. นางสาวขวัญฤทัย แก้วจรูญ
|
16 |
|
25 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายอธิราช โหรทรัพย์
|
1. นายชยางกูร ภักดีราช
|
21 |
|