ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. เด็กหญิงธนัญญา พงษ์ษา
|
1. นางสาวชาริณี แพงงา
|
10 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านอุ่มจาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงธนัญญา สีเหลือง
|
1. นางพรรณนิดา ฮิมหมั่นงาน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กหญิงสุพัตรา ปั้นเจริญ
|
1. นางสาวเกศกนก ดอนกลาง
|
6 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงทับม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. นางสาวอันธิรา มุละศรีวะ
|
1. นางพิมลวรรณ แสนสง่า
|
10 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านดงกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงฉัตรติญาภรณ์ บุตรอินทร์
|
1. นางสาวจุฑาศินีย์ ศรีลาพัฒน์
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. เด็กชายธเนศ บุราณเดช
|
1. นายเชาวลิต จิกจักร์
|
7 |
|
7 |
โรงเรียนคำค้อพิทยศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. เด็กหญิงชลธิชา สาระคำ
|
1. นางสาวจารุวรรณ สุขวาปี
|
10 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านตาดราษฎร์สมบูรณ์ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงสริตา ภูพวก
|
1. นายทองสุข บัวละคร
|
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านโปร่ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กชายจักรินทร์ ทิพราษฎร์
|
1. นางสาวณัฐวิภา หาญกุล
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านนายูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นายูงนกเขียน |
1. เด็กหญิงสุธาทิพย์ ธงวิชัย
|
1. นางสาวสุปรานี จันทรัตน์
|
16 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านหนองประเสริฐ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
- |
|
12 |
โรงเรียนบ้านหนองแสง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายธนา ปะระมาตัง
|
1. นางสาวอรวรีย์ พรมทา
|
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านท่ายม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กหญิงธัญชนิต อ่อนคำ
|
1. นางนิศารัตน์ ทองคำ
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านสีออสว่างราษฎร์สามัคคี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ท่าลี่สีออ |
1. เด็กหญิงอภิสรา แสงจักร
|
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ ชินภักดี
|
17 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านห้วยเกิ้ง "วัฒนเสรีราษฎร์บำรุง" |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กหญิงปานิศรา เมินแก้ว
|
1. นางสาวมัลลิกา พรหมโส
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เมืองกุมภวา |
1. เด็กหญิงจิดาภา พรมโท
|
1. นางสาวนัจนันท์ นาคสร้อย
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนบ้านหมากบ้าเลาโคกกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ จับอันชอบ
|
1. นางสาวธนัชชา มุ่งงาม
|
9 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านโนนหนองม่วง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองหว้า |
1. เด็กชายปิยะ พลมั่น
|
1. นางบุษบา วงษ์ดี
|
10 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายไมเคิล เบรสลิน
|
1. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนบ้านม่วงดง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กหญิงศิธาพร ศิริสวัสดิ์
|
1. นางสาวปิยะพจน์ แรมจบก
|
15 |
|