ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านเมืองปัง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม สามพาดอุ่มจาน |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชญ์ชา จันทรเสนา 2. เด็กหญิงจิฬาลักษณ์ ญาติคำ
|
1. นางฐิญาฌา อะวันนา 2. นางณันท์นภัสร เล็กขำ
|
2 |
โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม นาม่วง |
1. เด็กชายศุภพล ธิสารสังข์ 2. เด็กชายชาติบุรุษ เสนาคำ
|
1. นางสาววันทนีย์ เข็มพิลา 2. นางสาววิชญาพร งามจิตร
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงทับม้า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ 1 |
1. นางสาวอรอุมา ดวงใจหนู 2. เด็กหญิงศศิกาน พูนสวัสดิ์
|
1. นางสาวญาณิน นันทะศรี 2. นางพิมลวรรณ แสนสง่า
|
4 |
โรงเรียนผาสุกประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ3 |
1. เด็กหญิงศตพร บุตราศรี 2. เด็กหญิงตรีทิตย์พิภา ศรีมะโรง
|
1. นายประชา ผาพรม 2. นายเลอพงศ์ ขันซ้าย
|
5 |
โรงเรียนบ้านคำโคกสูง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม วังสามหมอ4 |
1. นางสาวกัญญา สมพงษ์ 2. นางสาวคีตมณี อินทรกำแหง
|
1. นางรชาภา เจริญจิต 2. นางสาววโรชาว์ ศรีโทมี
|
6 |
โรงเรียนคำค้อพิทยศึกษา |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หัวนาคำ |
1. นางสาวณิชาดา นามเสาร์ 2. นางสาวรัตนาภา เสริฐสาย
|
1. นางสาวจารุวรรณ สุขวาปี 2. นางวรรณวิลัย ชะนะเทพ
|
7 |
โรงเรียนชุมชนจำปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม จำปีศรีธาตุ |
1. เด็กหญิงกัญญ์วรา มะโหรี 2. เด็กหญิงอินทิรา สังวันนา
|
1. นางสาวศศิชา ปิตตาแสง ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โปร่งตาดทองก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงขวัญชนก แก้วศิริ 2. เด็กหญิงสุกัญญา แซ่ลอ
|
1. นางสาวพรพรรณศิริ สันโดด 2. นางศิริการณ์ ตาปราบ
|
9 |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง1 |
1. เด็กชายศุภวัฒน์ บุตรมะ 2. เด็กหญิงนริศรา ศรีเชียงหวาง
|
1. นายสิทธิพงษ์ สาระทนงค์ 2. นางสาวอุไรพร พลขันธุ์
|
10 |
โรงเรียนบ้านแสงสว่าง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม หนองแสง2 |
1. เด็กชายสุเมธ เสมาทอง 2. เด็กหญิงสุกัญญา สุขษา
|
1. นายบงการ อุ้ยนอก 2. นางสาวมนัญยา ชาติแพงตา
|
11 |
โรงเรียนบ้านบุ่งหมากลาน |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม ห้วยเกิ้งปะโค |
1. เด็กชายพีรพล ศรีดาเรือง 2. เด็กชายนิธิกร จันทสงเคราะห์
|
1. นางสาวกาญจนา กอกุลจันทร์ 2. นางสาวมนัสนันท์ ชุมแวงวาปี
|
12 |
โรงเรียนบ้านหมากบ้าเลาโคกกลาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เชียงแหว |
1. เด็กชายจิระณัฐพัชญ์ วรรณโชติ 2. เด็กหญิงนัชธชา สัตยากุมภ์
|
1. นางสาวธนัชชา มุ่งงาม 2. นางสาวบุษยมาส ตางจงราช
|
13 |
โรงเรียนบ้านหินฮาวโนนงาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เวียงคำ |
1. เด็กชายวีระพงษ์ ศรีบาล 2. เด็กหญิงสุภัทรสร ศรีบาล
|
1. นางพิม ทองพอก 2. นางสาวศศิธร ประกอบแนน
|
14 |
โรงเรียนบ้านสงเปลือยดงสามสิบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม เสอเพลอผาสุก |
1. เด็กชายพงศภัค เภาศรี 2. เด็กชายธีรเมธ เพชรรัตน์
|
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย
|
15 |
โรงเรียนชุมชนทมป่าข่า |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม บุ่งแก้วทมนางาม |
1. เด็กหญิงพิมพ์นิภา เย็นไธสงค์ 2. เด็กชายธรรมนูญ ฐิตะสุด
|
1. นางศราลักษณ์ น้อยผา 2. นางสาวเอื้ออารีย์ ไชยศรี
|
16 |
โรงเรียนบ้านโคกกลางหนองแวงใหญ่ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดโคกกลาง |
1. เด็กชายจิรวัฒน์ ดวงมณี 2. เด็กชายธานี อิ่มบุญสุ
|
1. นางสาวสุภาวณี สิงขรอาจ 2. นางสาวเทวารินทร์ ไชยนาพันธ์
|
17 |
โรงเรียนบ้านโนนทองคำเจริญ |
สพป. อุดรธานี เขต 2 กลุ่ม โนนสะอาดหนองโพธิ์ |
1. นางสาวภรัณยา วังมนต์ 2. เด็กชายจิณณ์คริษฐ์ เกษาเลิศ
|
1. นางสาวเครือวัลย์ แข็งขัน ครูไม่ครบจำนวน
|