ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
62.67 |
ทองแดง |
25 |
1. เด็กชายพีระศักดิ์ ชัยคำภา |
1. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
55 |
เข้าร่วม |
15 |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สีกงพาน |
1. นางสาวจิตลดา สาโถน |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
57.5 |
เข้าร่วม |
13 |
1. เด็กชายธนวัฒน์ มากมูล |
1. นายวิวัฒน์ ตางจงราช |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
96 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ ผ่องเสียง 2. เด็กชายเพชรพงษ์ ขะจรสมบัติ |
1. นายนรินทร์ โทแหล่ง 2. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
13 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา พักละ 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ โคตรสีกุล 3. เด็กหญิงปวีร์นุช กองแก้ม 4. เด็กหญิงภาวิตา โคตรสีกุล 5. เด็กหญิงวณิดา สระงาม |
1. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง 2. นางสาวเพ็ญนพมาศ วุฒิสาร |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ แสนสาร 2. เด็กชายชัยวัฒน์ โคตรสีกุล 3. เด็กหญิงณัฐนิชา พุทธาศรี 4. เด็กชายธีรภัทร ธรรมทาทอง 5. เด็กหญิงนันทิดา ทิพวงค์ 6. เด็กชายสุทธิเชษฐ์ ตาลสิทธิ์ |
1. นางศิริพรรณ เพ็งพันธ์ 2. นางสาวเบญจมาศ ก่ำเกี้ยง 3. นางสาววิภาภรณ์ เมืองสีดา |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
14 |
1. เด็กหญิงนิชธาวัลย์ ใกลราด |
1. นางสาววิภาภรณ์ เมืองสีดา |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
-1 |
- |
|
|
|
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
95 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธนพัชญ์ ชินแสง 2. เด็กหญิงวรัญญา สุวรรณรี 3. เด็กชายโชคทวี อินทัพ |
1. นางสาวเพ็ญนพมาศ วุฒิสาร 2. นางสาวจิตลดา สาโถน |
10 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
|
|
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
21 |
1. เด็กหญิงนัฎฐาสิริ สวัสดี 2. เด็กชายนัฐกรณ์ อามาตรมนตรี |
1. นางศิริพรรณ เพ็งพันธ์ 2. นางวิรินทิรา พลหล้า |
12 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
79 |
เงิน |
18 |
1. เด็กชายคณิศร โคนาบาล 2. เด็กชายธีรวัฒ แสนสาร 3. เด็กชายศุภวิชญ์ พักละ |
1. นางวิรินทิรา พลหล้า 2. นางสาวจิตลดา สาโถน |