ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียน มหาไถ่ศึกษากุมภวาปี |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
88.25
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านเหล่าแชแลหนองแวง |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
82.50
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองศรีเจริญ-หนองผึ้ง |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
80.25
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนทับกุงประชานุกูล |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
76.75
|
เงิน |
4 |
|
5 |
โรงเรียนอนุบาลวังสามหมอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
74
|
เงิน |
5 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านปอ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
72.75
|
เงิน |
6 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านเซียบ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
67.75
|
ทองแดง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนดานใหญ่พิทยาคาร |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
63.75
|
ทองแดง |
8 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกาห้วยขุมปูน |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
63.75
|
ทองแดง |
8 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วยโนนสมพร |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
61.50
|
ทองแดง |
10 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านท่าหนองเทา |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
60.75
|
ทองแดง |
11 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าไซ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
60.25
|
ทองแดง |
12 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ชัยดอกคำ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
57.75
|
เข้าร่วม |
13 |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลโนนสะอาด |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
57
|
เข้าร่วม |
14 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านห้วยบงดงมะไฟ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
55
|
เข้าร่วม |
15 |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลศรีธาตุ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
53.75
|
เข้าร่วม |
16 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านท่าลี่ศรีสุขวิทยา |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
51.75
|
เข้าร่วม |
17 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านกุดนาค้อ |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
51
|
เข้าร่วม |
18 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านหนองกุงปาว |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
49.75
|
เข้าร่วม |
19 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโพนทอง |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
49.50
|
เข้าร่วม |
20 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านโคกศรีห้วยยาง |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
49.25
|
เข้าร่วม |
21 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านทมนางาม |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
49
|
เข้าร่วม |
22 |
|
23 |
โรงเรียนโคกสว่างดงง่ามน้อย |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
48
|
เข้าร่วม |
23 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านเชียงกรม |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
47.50
|
เข้าร่วม |
24 |
|
25 |
โรงเรียนคำเมยวิทยาคม |
สพป. อุดรธานี เขต 2
|
40.25
|
เข้าร่วม |
25 |
|