1. นางสาวปราณี สละชีพ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวพิมสุภา ชิณสา | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางอรกัญญา คุ้มนาคนพคุณ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางสุภาพร พะยิ้ม | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
5. นางสาวจิราวรรณ มูลลอด | โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ | กรรมการ |
6. นางสมจิตร เพ็ญวิจิตร | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
7. นางนภาวรรณ กลางนภา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
8. นางสาวศันสนีย์ กลิ่นเก้างิ้ว | โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวจงรัก บุญพุทธ | โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ | กรรมการ |
10. นางรุ่งนภา ศิริภาประเสริฐพร | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
11. นายคเณศ คุ้มกองสุวรรณ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
12. นางสาวกัญญาณัฐ ภู่ทรัพย์ | โรงเรียนวังบ่อวิทยา | กรรมการ |
13. นางสาวกนกพร นันทับ | โรงเรียนช่องแคพิทยาคม | กรรมการ |
14. นายประสิทธิ์ ชูคำ | โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ | กรรมการ |
15. นางนิภารัตน์ ศรีโยธา | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายพัฒนพงษ์ จงเกษกรณ์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายบุณพจน์ อุตสงควัฒน์ | โรงเรียนนครสวรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสนอง ชนิดสะ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางชาลิสา เอมอิ่ม | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นายร่มเกล้า ช้างน้อย | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
6. นายกริชรุ่งโรจน์ ปารมีสี | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นางวันเพ็ญ รังผึ้ง | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
8. นางสาวเยาวลักษณ์ โตโภชนพันธุ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายปกรณ์ โอภาษี | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
10. นางสาวรสสุคนธ์ ณัฎฐ์ธนานนท์ | โรงเรียนพนมรอกวิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวฐิตา ทับปั้น | โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ | กรรมการ |
12. นางสาวอลิสา เกลียวสีนาค | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางทัศนีย์ ยมนา | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวนงนุช อินทรโคกสูง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายธรธร จันทร์มะลิ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวณัฐกานต์ อารีรัตนเวช | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาวอรทัย ยศวิชัย | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวศิรินุช พรมศักดิ์ | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวรัตติยา วงศ์โคกสูง | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางพรทิวา ยี่สาคร | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
9. นางกุหลาบ มากมี | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
10. นางพัชริดา ขำทวีพรหม | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
11. นางสาวเอราวัณ บุญมั่น | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
12. นางสาวรุ่งนภา ทองเชื้อ | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาววริยา ชาติสุทธิ์ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางลินจง นันทโชติติการ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางทัศนีย์ ยมนา | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวนงนุช อินทรโคกสูง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายธรธร จันทร์มะลิ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวณัฐกานต์ อารีรัตนเวช | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาวอรทัย ยศวิชัย | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวศิรินุช พรมศักดิ์ | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวรัตติยา วงศ์โคกสูง | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางพรทิวา ยี่สาคร | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
9. นางกุหลาบ มากมี | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
10. นางพัชริดา ขำทวีพรหม | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
11. นางสาวเอราวัณ บุญมั่น | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
12. นางสาวรุ่งนภา ทองเชื้อ | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาววริยา ชาติสุทธิ์ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางลินจง นันทโชติติการ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิรัช ญาณปัญญา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | ประธานกรรมการ |
2. นางภรินทร ไชยฮะนิจ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายวราวัฒน์ กลั่นหุ่น | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
4. นางสาวมณินทร อูปแก้ว | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาวอัจฉรา ป้อมรักษา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
6. นางบุญรอด แก้วจรูญ | โรงเรียนเขาทองพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสุฑิรา ทองเงิน | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
8. นางสินีนาฎ เฟื่องจันทร์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
9. นางสาวหทัยภัทร เริงพจน์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
10. นางณิณญพัทท์ วงศ์เกียรติ์ขจร | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
11. นายนิคม ยุ่นชัย | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
12. นางสาวสุกัญญา เขียวทอง | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
13. นางสาวอาภารวี อินวงศ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชชวลิตวิทยา | กรรมการ |
14. นางลัดดาวรรณ ขุนพิลึกลือเดช | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
15. นายชุมพล นันทโชติติการ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
16. นายทัศนัย ชำนาญเพชร | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
17. นายบุญทอม วุฒิกมลปรีดา | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
18. นางพนารัตน์ จิวสืบพงษ์ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
19. นางศศิธร เกิดทอง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
20. นางวัชรา ญาณปัญญา | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
21. นางวารุณี เกิดเกลี้ยง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
22. นางสาวณิชกานต์ คำแถลง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
23. นายวรเมธ กลิ่นชะเอม | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
24. นางสาวศศิธร พิมพ์สอน | โรงเรียนทับกฤชพัฒนา | กรรมการ |
25. นายพุทธรักษ์ แพงไตร | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
26. นางสาวอนุสรา เรือนอ่อน | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
27. นางสาวอรวรรณ มั่นศรี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
28. นางนิภา จันทร์ดวงโต | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
29. นายชูศักดิ์ จันทร์ดวงโต | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
30. นายนฤนาท ดาโสม | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
31. นางนิตยา จินตนา | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
32. นางอัมภรณ์ บุญประเสริฐ | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
33. นางสาวสุรางคนา พรมน้อย | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
34. นางสุวิชาดา เกษหอม | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
35. นายสุชาติ ศิริชู | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
36. นางสาวสุรีรัตน์ หมีภู | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
37. นางสาวชญาณี ฤทธิ์ณรงค์ | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
38. นางสาวกัญญาณัฐ ไผ่วุฒิพันธ์ | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
39. นายนพชัย ยอดโยม | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
40. นางสาวหรรษา จงอุดมชัยกิจ | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
41. นางสาวศศิภา โตสงคราม | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
42. นางมลิวัล อินทร์สุภา | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
43. นายกฤตพัส ขาวอ่อน | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
44. นางสาวธนทร ผลผิว | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
45. นางธาดา แก่นสนธิ์ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
46. นายสุขุม กุมมาน้อย | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
47. นางสาวกาญจนา กันแก้ว | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
48. นางสาวรศุภิณธิกัณฑ์ เพ็ชรคง | โรงเรียนโกรกพระ | กรรมการ |
49. นางสาวสุรางค์ วีรสุเมธา | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
50. นางพณาวรรณ พิณเสนาะ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
51. ว่าที่ร้อยตรีนิคม กระออมแก้ว | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
52. นางสาวปิยนุช ทองเขียว | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
53. นายอิศเรศ แก้วคง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
54. นายวิศนุกร ศรีโยธา | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
55. นางสาวอรธิณี เนยอิ่ม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
56. นางสาวสุนิสา กลั่นเขตการณ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
57. นางพิมพ์พรรณ หนูเมืองธำรง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
58. นางสาวมาตรสุภา บุญเรือง | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
59. นางสาวศิริพร คำชวด | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
60. นางสาวจารุวรรณ แสงศรีจันทร์ | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
61. นางสาวอาจินต์ น่าบูรณะ | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
62. นางสาวสุปรียา เทียนบูชา | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
63. นายฌานุวัฒน์ สิงห์หา | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
64. นางเสาวภาคย์ สนจุ้ย | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
65. นายสกล ประจงจิตร | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิรัช ญาณปัญญา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | ประธานกรรมการ |
2. นางภรินทร ไชยฮะนิจ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายวราวัฒน์ กลั่นหุ่น | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
4. นางสาวมณินทร อูปแก้ว | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาวอัจฉรา ป้อมรักษา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
6. นางสาวรศุภิณธิกัณฑ์ เพ็ชรคง | โรงเรียนโกรกพระ | กรรมการ |
7. นางบุญรอด แก้วจรูญ | โรงเรียนเขาทองพิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสุฑิรา ทองเงิน | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
9. นางสินีนาฎ เฟื่องจันทร์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
10. นางสาวหทัยภัทร เริงพจน์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
11. นางณิณญพัทท์ วงศ์เกียรติ์ขจร | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
12. นายนิคม ยุ่นชัย | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
13. นางสาวอาภารวี อินวงศ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชชวลิตวิทยา | กรรมการ |
14. นางลัดดาวรรณ ขุนพิลึกลือเดช | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
15. นายชุมพล นันทโชติติการ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
16. นายทัศนัย ชำนาญเพชร | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
17. นายบุญทอม วุฒิกมลปรีดา | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
18. นางพนารัตน์ จิวสืบพงษ์ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
19. นางศศิธร เกิดทอง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
20. นางวัชรา ญาณปัญญา | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
21. นางวารุณี เกิดเกลี้ยง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
22. นางสาวณิชกานต์ คำแถลง | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
23. นายวรเมธ กลิ่นชะเอม | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
24. นางสาวศศิธร พิมพ์สอน | โรงเรียนทับกฤชพัฒนา | กรรมการ |
25. นายพุทธรักษ์ แพงไตร | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
26. นางสาวอนุสรา เรือนอ่อน | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
27. นางสาวอรวรรณ มั่นศรี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
28. นางนิภา จันทร์ดวงโต | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
29. นายชูศักดิ์ จันทร์ดวงโต | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
30. นายนฤนาท ดาโสม | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
31. นางนิตยา จินตนา | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
32. นางอัมภรณ์ บุญประเสริฐ | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
33. นางสาวสุรางคนา พรมน้อย | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
34. นางสุวิชาดา เกษหอม | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
35. นายสุชาติ ศิริชู | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
36. นางสาวสุรีรัตน์ หมีภู | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
37. นางสาวชญาณี ฤทธิ์ณรงค์ | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
38. นางสาวกัญญาณัฐ ไผ่วุฒิพันธ์ | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
39. นายนพชัย ยอดโยม | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
40. นางสาวหรรษา จงอุดมชัยกิจ | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
41. นางสาวศศิภา โตสงคราม | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
42. นางมลิวัล อินทร์สุภา | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
43. นายกฤตพัส ขาวอ่อน | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
44. นางสาวธนทร ผลผิว | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
45. นางธาดา แก่นสนธิ์ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
46. นายสุขุม กุมมาน้อย | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
47. นางสาวกาญจนา กันแก้ว | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
48. นางสาวสุรางค์ วีรสุเมธา | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
49. นางพณาวรรณ พิณเสนาะ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
50. ว่าที่ร้อยตรีนิคม กระออมแก้ว | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
51. นางสาวปิยนุช ทองเขียว | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
52. นายอิศเรศ แก้วคง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
53. นายวิศนุกร ศรีโยธา | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
54. นางสาวอรธิณี เนยอิ่ม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
55. นางสาวสุนิสา กลั่นเขตการณ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
56. นางพิมพ์พรรณ หนูเมืองธำรง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
57. นางสาวมาตรสุภา บุญเรือง | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
58. นางสาวศิริพร คำชวด | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
59. นางสาวจารุวรรณ แสงศรีจันทร์ | โรงเรียนวังข่อยพิทยา | กรรมการ |
60. นางสาวอาจินต์ น่าบูรณะ | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
61. นางสาวสุปรียา เทียนบูชา | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
62. นายฌานุวัฒน์ สิงห์หา | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
63. นางสาวสุกัญญา เขียวทอง | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
64. นางเสาวภาคย์ สนจุ้ย | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
65. นายสกล ประจงจิตร | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทัศนชัย เก่งกำลังพล | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายณฐกร โมมขุนทด | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวอนรรฆวี เรืองมาลัย | โรงเรียนโกรกพระ | กรรมการ |
4. นางสาวอุชุกร ชัยประภา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาวปิยะธิดา พัฒนสำราญ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
6. นางสาวขวัญตา ลือเฟื่อง | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นางปิยะพร ศรีสะอาด | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางอริสรา บาทบำรุง | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นางสาวรัชนีกร บุญอ่อน | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวชวินนา สว่างงาม | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายพีรพัฒน์ ฉัตรารักษ์ | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
12. นางสาวชนากานต์ พรมพิทักษ์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวสุวรรณา พุกมาก | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายปริญญา บุตรดี | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางชีวรัตน์ ตั้งพิสิฐโยธิน | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวพัชรินทร์ น้อยสวรรค์ | โรงเรียนโกรกพระ | กรรมการ |
5. นางสาวสุดารัตน์ งามวิลัย | โรงเรียนพระบางวิทยา | กรรมการ |
6. นางสาวเบญจมาศ สีทา | โรงเรียนพยุหะพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวสุรินทรา แสงฤทธิ์ | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีรัตพล ก้อมน้อย | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
9. นางสิริวิมล บุญรอด | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
10. นางสาวสมฤดี โพธิ์นิ่ม | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวชนิดาภา รุ่งจำรัส | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
12. นางสาวจามจุรี ตื้อเชียง | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
13. นายธวัช แก้วถิ่นดง | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวจันทร์ฉาย ขาวพราย | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายบุญโชค ไตรคีรีสถิต | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาววิภารัตน์ บุญวาส | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวเจนจิรา นิลพัส | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางกนกวลี ปานตา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นางสาววิมลพันธ์ สามเกษร | โรงเรียนพระบางวิทยา | กรรมการ |
6. นางสาวสุจิตรา พุ่มเพียร | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
7. นางสาวอาทิติยา น่วมเลิศ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวรัศมี ใจบุญลือ | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
9. นางสาวกมลชนก บุญลี้ | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสุจิตรา เกิดสวัสดิ์ | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
11. นางสาวนีรนุช อุตอามาตย์ | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
12. นางสาวศิริวรรณ สีสวย | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
13. นายอภิสิทธิ์ ศรีจันทร์ทับ | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
14. นางสาวญาณิศา สอนบุญเกิด | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาวศิริวรรณ์ ฮ้อสิทธิสมบูรณ์ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายเจริญพงษ์ ชัยเด่น | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. สิบเอกสุชาติ สร้อยสวิง | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | รองประธานกรรมการ |
3. นางนิตยา เมาจา | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวกัญญาภัค จูฑพลกุล | โรงเรียนพระบางวิทยา | กรรมการ |
5. นางสาวพัชรพรรณ เจริญไทย | โรงเรียนโกรกพระ | กรรมการ |
6. นางสาวกัญญารัตน์ ฉิมดี | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
7. นายภูวดล สายสุวรรณ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวกาญจนา ไพรสิงห์ | โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร | กรรมการ |
9. นางสาวสุลักษณ์ขนางค์ คำศรี | โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ | กรรมการ |
10. นางวัลลญา ต่อเติมพัฒนกุล | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
11. นายสมชาย ฤทธิ์บำรุง | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวนัฐวรรณ สร้อยทองพูล | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
13. นายทรงพล ศรีอาคะ | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. รศ.ดร.วิษณุ ธงไชย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | ประธานกรรมการ |
2. ดร.เกียรติชัย บรรลุผลสกุล | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | รองประธานกรรมการ |
3. ผศ.ดร.พิสิษฐ์ พูลประเสริฐ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
4. ผศ.ดร.ปิยะพงษ์ โอฬารทิชาชาต | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
5. ผศ.ดร.ธาราทิพย์ โอฬารทิชาชาต | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
6. ผศ.ดร.กิตติศักดิ์ คงสีไพร | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
7. ผศ.ดร.ยุทธศักดิ์ แช่มมุ่ย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
8. ผศ.ดลยฤทธิ์ เสฎฐสุวจะ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
9. ผศ.มณฑล ฟักเอม | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
10. ดร.ธนพล กิจพจน์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
11. นางสาวศุจินธร ทรงสิทธิเดช | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
12. นายปัทวี ปานอ่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
13. นางกิ่งแก้ว บรรลุผลสกุล | โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นายกัมปนาท สุขนิตย์ | โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสุวรรณา ธงไชย | โรงเรียนท่าทองพิทยาคม | กรรมการ |
1. รศ.ดร.วิษณุ ธงไชย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | ประธานกรรมการ |
2. ดร.เกียรติชัย บรรลุผลสกุล | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | รองประธานกรรมการ |
3. ผศ.ดร.พิสิษฐ์ พูลประเสริฐ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
4. ผศ.ดร.ปิยะพงษ์ โอฬารทิชาชาต | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
5. ผศ.ดร.ธาราทิพย์ โอฬารทิชาชาต | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
6. ผศ.ดร.กิตติศักดิ์ คงสีไพร | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
7. ผศ.ดร.ยุทธศักดิ์ แช่มมุ่ย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
8. ผศ.ดลยฤทธิ์ เสฎฐสุวจะ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
9. ผศ.มณฑล ฟักเอม | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
10. ดร.ธนพล กิจพจน์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
11. นางสาวศุจินธร ทรงสิทธิเดช | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
12. นายปัทวี ปานอ่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม | กรรมการ |
13. นางกิ่งแก้ว บรรลุผลสกุล | โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นายกัมปนาท สุขนิตย์ | โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสุวรรณา ธงไชย | โรงเรียนท่าทองพิทยาคม | กรรมการ |
1. นางประจวบ รอดวิหก | โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายเรวัต ลายน้ำเงิน | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
3. นางสุกัญญา มั่นปาน | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
4. นายชูพงศ์ จันทร์อรุณ | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
5. นายอรรถมาพงษ์ บุญรอด | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการ |
6. สิบเอกจเร สิงห์น้อย | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
7. นายยุทนา แย้มแสง | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
8. นายจตุรงค์ เปรมเสถียร | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
9. นายพัธนันท์ ม่วงสุวรรณ | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
10. นายภูษิต เงินเส็ง | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวพัชรี ไล้อ่วม | โรงเรียนไพศาลีพิทยา | กรรมการ |
12. นางสาวฝันฤทัย สนจุ้ย | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
13. นายนายกฤตคณิน วนิชไพบูลย์ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางกัญญาณัฐ ฤทธิ์บำรุง | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาวศิรินันท์ ยอดฉิมมา | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
16. นายสุชาติวงค์ ปลิวอิสสระ | โรงเรียนพยุหะพิทยาคม | กรรมการ |
17. นางสาววิชุดา ทองหาญ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
18. นางสาวกมลทิพย์ นารี | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
19. นายสามารถ มั่นปาน | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
20. นายภูริวัฑฒ์ แววคล้ายหงส์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
21. นายสามารถ กล่อมเกลา | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
22. ว่าที่ร้อยตรีนพดล โอชา | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
23. นางชนัญชิตา ธนันชัย | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
24. นายณัฐวุฒิ สอนชม | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
25. นางสาวณีรนุช เรืองบุรพ | โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ | กรรมการและเลขานุการ |
26. นายมนัส ประจักษ์อำนาจ | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศาสตรา คุณโทถม | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | ประธานกรรมการ |
2. นายพิสุทธิ์ศักดิ์ หนูเมืองธำรง | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
3. นายปิยะ พันธุรัตน์ | โรงเรียนวังบ่อวิทยา | รองประธานกรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีสมสุข พรัดมะลิ | โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา | กรรมการ |
5. นายธนาสิทธิ์ บุญเสือ | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
6. นายปิยะพล มุขสูงเนิน | โรงเรียนนครสวรรค์ | กรรมการ |
7. นายธนภัทร์ เสือแก้ว | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
8. นายฤทธิพร วงศ์รอด | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
9. นายวุฒิชัย จันกลิ่น | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
10. นายพีระพงษ์ แสงไชย | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการ |
11. นายอนุชิต ขุมโมกข์ | โรงเรียนไพศาลีพิทยาฃ | กรรมการ |
12. นายสมพร ปราบมะไลย์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
13. นางกนกวรรณ สุวรรณรัตน์ | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
14. นางสาวศุภมาส จ้อยเชื้อ | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
15. นายธนกร ส่งแสงธรรมชัย | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
16. นางสาวนางสาวอัญชนา หาญใจ | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
17. นางสาวขนิษฐา สกุลวา | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
18. นายปิยะวัจน์ กูบขุนทด | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการ |
19. นายกิตติพัฒน์ ศรแก้ว | โรงเรียนพระบางวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
20. นายสามารถ กล่อมเกลา | โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศุภณัฐ เขียวมณี | ข้าราชการบำนาญ | ประธานกรรมการ |
2. นายอร่าม ใจการุณ | ข้าราชการบำนาญ | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมเกียรติ จูเที่ยง | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
4. นายชูเชษฐ์ เงินบำรุง | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
5. นายอัฐไกรโรจน์ เฟื่องนคร | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
6. ว่าที่ร้อยตรีสุภัทรชัย ไกรรอด | โรงเรียนวัดหัวงิ้ว สพป.นว. 1 | กรรมการ |
7. นายณัฐสรณ์ กลั่นหุ่น | สโมสรผู้บังคับบัญชาลูกเสือนครสวรรค์ | กรรมการ |
8. นายเสรี บุญประเทือง | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
9. ร.ต.สุชิน อุ่นยศ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
10. นางสาวสุนันทา ถีติปริวัตร์ | ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นว.1 | กรรมการ |
11. นายนิสิต ตั้งจิรวัฒนกุล | โรงเรียนบ้านโคกกระดี่ สพป.นว. 3 | กรรมการ |
12. นายวสุกิจจ์ พรมพรสวรรค์ | สโมสรผู้บังคับบัญชาลูกเสือนครสวรรค์ | กรรมการ |
13. นายหฤษฎ์ อาสุระ | สโมสรผู้บังคับบัญชาลูกเสือนครสวรรค์ | กรรมการ |
14. นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการและเลขานุการ |
15. สิบเอกฉัตรมงคล สูงเนิน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางใจทิพย์ ภู่พุ่ม | โรงเรียนนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางนางพรรณภา อ่อนอุทัย | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | รองประธานกรรมการ |
3. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
5. นางสาวจิตวิมล นนทลา | โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวรินดา บกบ่อง | โรงเรียนพนมรอกวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวพรชิตา เกิดพันธ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
10. นางสาวกมลลักษณ์ อรุณมาศ | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
12. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวอโนชา เกษกรณ์ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางสาววรรณวิมล ไกรราม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางใจทิพย์ ภู่พุ่ม | โรงเรียนนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางพรรณภา อ่อนอุทัย | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | รองประธานกรรมการ |
3. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
5. นางสาวจิตวิมล นนทลา | โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวรินดา บกบ่อง | โรงเรียนพนมรอกวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวพรชิตา เกิดพันธ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
10. นางสาวกมลลักษณ์ อรุณมาศ | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
12. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวอโนชา เกษกรณ์ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางสาววรรณวิมล ไกรราม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางใจทิพย์ ภู่พุ่ม | โรงเรียนนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางพรรณภา อ่อนอุทัย | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | รองประธานกรรมการ |
3. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
5. นางสาวจิตวิมล นนทลา | โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวรินดา บกบ่อง | โรงเรียนพนมรอกวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวพรชิตา เกิดพันธ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
10. นางสาวกมลลักษณ์ อรุณมาศ | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
12. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวอโนชา เกษกรณ์ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางสาววรรณวิมล ไกรราม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางใจทิพย์ ภู่พุ่ม | โรงเรียนนครสวรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นางพรรณภา อ่อนอุทัย | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | รองประธานกรรมการ |
3. นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ | โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข | โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ | กรรมการ |
5. นางสาวจิตวิมล นนทลา | โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางกุลจิรา วิรัชชั่ว | โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด | โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวรินดา บกบ่อง | โรงเรียนพนมรอกวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวพรชิตา เกิดพันธ์ | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการ |
10. นางสาวกมลลักษณ์ อรุณมาศ | โรงเรียนตะคร้อพิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
12. นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย | โรงเรียนหนองโพพิทยา | กรรมการ |
13. นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี | โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวอโนชา เกษกรณ์ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี | โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางสาววรรณวิมล ไกรราม | โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ | กรรมการและเลขานุการ |