ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายไพบูลย์ เขียนประเสริฐ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
ประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
2 |
นางจงกล เดชปั้น |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
3 |
นายภูมิภัทร ลอยเจริญ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
4 |
นายจิโรจ จิ๋วแหยม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
5 |
นางธิชาพร ยอดกัณหา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
6 |
นางชลดา สมัครเกษตรการ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
7 |
นายชัยฤทธิ์ สงฉิม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
8 |
นางนพมาศ เปฏะพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
9 |
สิบเอกฉัตรมงคล สูงเนิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
10 |
นายเพชรสถิตย์ แสงประทีปทอง |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
11 |
นางสาวอมรรัตน์ แก้วมาลา |
ศึกษานิเทศก์ สพม.นครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
12 |
นางสาวสายฝน เชียงสา |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
13 |
นายธนพงศ์ หมีทอง |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
14 |
นายภัทรกร มิ่งขวัญ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
15 |
นางสาวนิพาดา วิสิทธิเขตร์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
16 |
นายธันยาณัฐ รังสิยานนท์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
17 |
นายพัชรศักดิ์ พรหมมาศ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
18 |
นายอภิชาติ พงษ์ศศิธร |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
19 |
สิบตำรวจตรีณัฐนนท์ เกษตรเอี่ยม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
20 |
นางสาวเกสรี แจ่มสกุล |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
21 |
นายภูมิศักดิ์ คงจันทร์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
22 |
นายปริวัตร ศรสุรินทร์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
23 |
นางสาวนริศรา ตรีสังข์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
24 |
นางสาววิภาวี พูลการขาย |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
25 |
นางสาววิไลพร วงษ์มี |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
26 |
นายจิรัฏฐ์ พัวเรืองเลิศ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
27 |
นางสาวลัดดาวรรณ บัวระภาพ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
28 |
นางสาวสุภัทรา พินิจเกษร |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
29 |
นายภูมิสมิทธ์ แสงอุทัย |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
30 |
นายบุณวรัตถ์ ประสารพันธุ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
31 |
นายพนธกร เกษร |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
32 |
เด็กชายธันวิศว์ จันทร์เพชร |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
33 |
นายวิชชาทรรศน์ ตรัยรัตนเมธี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
34 |
เด็กหญิงเบญญทิพย์ คมสัน |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
35 |
เด็กหญิงประกายเทพ โพธิ์พันธ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
36 |
เด็กชายภูมิพัฒน์ พิณพาทย์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
37 |
นางสาวณัฐนันท์ สีวิลัย |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
38 |
นางสาวณัชชา เวชปรีชา |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
39 |
นางสาวกาญจน์ชนิตา วงศ์วิทยานันท์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
40 |
นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
41 |
นางสาววริษา ทรัพย์สำราญ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมคอมพิวเตอร์ |
|
|
42 |
นายสมบูรณ์ นนท์สกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
43 |
นายอิทธิรัฐ น้อยเกิด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
44 |
นางสาวณัฐชานนท์ ยอดทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
45 |
นายจักรกฤษณ์ สนอ่วม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
46 |
นางประภาพร มั่นพรม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
47 |
นางศิริรัตน์ นิ่มมา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
48 |
นายบรรยวัสถ์ ศิริอริยะชัย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองโพพิทยา |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
49 |
นายสมแพง อินอาน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
50 |
นางวิระดา แก่นกระโทก |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ สพม.นครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
51 |
นางศิฏามาส น้อยสอน |
ศึกษานิเทศก์ สพม.นครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
52 |
นายพจนลักษณ์ ชูยอด |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
53 |
นางสาววนิดา บำรุงพงษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
54 |
นายกิตติพงษ์ ธงชัย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
55 |
นางสาวสุรีวัลย์ สุขนิยม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
56 |
นายอำนาจ เสียงสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
57 |
นายไพบูลย์ เขียนประเสริฐ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
ประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
58 |
นางชลดา สมัครเกษตรการ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
59 |
นายชัยฤทธิ์ สงฉิม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
60 |
สิบเอกฉัตรมงคล สูงเนิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
61 |
นางนพมาศ เปฏะพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
62 |
นางสาวเกสรี แจ่มสกุล |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
63 |
นางทัศนีย์ เพิ่มภาค |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
64 |
นายบุตร สุดสังข์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
65 |
นายสมโภชน์ แก้วเทียน |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
66 |
นายภราดร บัวปอน |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
67 |
นางสาวศรินันท์ สิมากรณ์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
68 |
นายวุฒิชัย สุวรรณรินทร์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
69 |
นายปรีชานันท์ ด่านตระกูลหิรัญ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
70 |
นางชุติกาญจน์ เกษมวัฒนา |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
71 |
นายชูเกียรติ สุราภา |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
72 |
นางสาววรินทรัตน์ เงินสุข |
ครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
73 |
นายอดิศร ชนะโลก |
ครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
74 |
นายวิทยา พงษ์ชัยสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
75 |
นายมาโนชญ์ สุขสุม |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
76 |
นายเกษม สารีพันธ์ |
ครู โรงเรียนโกรกพระ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
77 |
นางสาวรัตนาภรณ์ ดิษฐ์ทอง |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและเลขานุการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
78 |
นางสาวอโนชา เกษกรณ์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
79 |
นางบุษยาภรณ์ สินน้ำคำ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้การงานอาชีพ (อุตสาหกรรม) |
|
|
80 |
นางสาวรัตนาภรณ์ ดิษฐ์ทอง |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
ประธานอนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
81 |
นางสาวเกสรี แจ่มสกุล |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
82 |
นางทัศนีย์ เพิ่มภาค |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
83 |
นางสาวธนภรณ์ กุมุท |
เจ้าหน้าที่ โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
84 |
นางสาวณัฐภรณ์ ชื่นดอนกลอย |
เจ้าหน้าที่ โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
85 |
นางสาวชัญญานุช ปัญญาศิริกุล |
เจ้าหน้าที่ โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
86 |
นางสาวอโนชา เกษกรณ์ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและเลขานุการ การรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
87 |
นางบุษยาภรณ์ สินน้ำคำ |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ การรวบรวมผลคะแนน กรอกข้อมูล |
|
|
88 |
นางจินตนา กลิ่นหัวไผ่ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
89 |
นางสุวภาพ หวังศรี |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
90 |
นางจิตพิสุทธิ์ แก้วละเอียด |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
91 |
นางสาวปิ่นอนงค์ ซื่อตรง |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
92 |
นายสุรเศรษฐ์ บุญนก |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
93 |
นางเกศินี ภัคกวินกุล |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
94 |
นายนิวัฒน์ วิทยารักษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
95 |
นางสาวรสิกา วงศ์แก้วโพธิ์ทอง |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
96 |
นายอลงกรณ์ ราชคฤห์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
97 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ชมวิเชียร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
98 |
นายเจนณรงค์ ดิษสวน |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
99 |
นายพลวิทย์ ชลธารอุดมลาภ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
100 |
นายนิติพันธ์ เนตรทิพย์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
101 |
นายปฐวี ทรัพย์ศรี |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
102 |
นางสาวศิริวรรณ อินทสิน |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
103 |
นางสาวชนิดาภา ธัญญะเจริญ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
104 |
นายสุริโยทัย เมืองมา |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
105 |
นายวัชรพล น้อยพินิจ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
106 |
นางสายฝน นพรัตน์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
107 |
นางสาวชิโนรส ชัยโคตร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
108 |
นายขวัญชัย โพธิ์ศรี |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
109 |
นางสาวพรพรหม ใจเสือ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
110 |
นายอนุพนธ์ คำประกอบ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
111 |
นางสาวปฐมาภรณ์ ไมกไธสง |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
112 |
นางสาวพจนาถ อ่องลออ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
113 |
นางสาวณัฏฐพร ผลจันทร์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
114 |
นางกนกวรรณ สุวรรณรัตน์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
115 |
นางสาวอัญชลี ทับทวี |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
116 |
นางสาวพนิดา พรวรรณพงศา |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
117 |
นางสาวอัจฉรา จันแก้ว |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
118 |
นางสาวณิชนันทน์ ภูวนารถ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
119 |
นางสาวพัชรวรรณ ไวทยกุล |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
120 |
นางสาวคชาภรณ์ ทับคลอง |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
121 |
นายสิริดนย์ แจ้งโห้ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
122 |
Miss Kay Tribunalo Cueva |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
123 |
Mr.Rey Nino Suerte Poria |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
124 |
Mr.Von Karlo Suerte Poria |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
125 |
Mr. Ronie Galario Conguis |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
126 |
Miss Mary Rose Santos Teodoro |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
127 |
Mr. Gary Lewis Thomas |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
128 |
Miss Rangie Lagmay Cadungog |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
129 |
Mr. Marcus Frederick Jackson |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
130 |
Miss Le Sle Choi |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
131 |
Miss Wei Lin Juan |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
132 |
Miss Xu Nuo Yin |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
133 |
นางสุวิมล สีคง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
134 |
นางปริณ์ยาวาท เจริญโชติกาญจน์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
135 |
นางสาววสุกัญญา เมฆอรุโณทัย |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
136 |
นางวรุณยุพา วิยาภรณ์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
137 |
นายไพศาล กันทะษา |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
138 |
นายมานพ นัยวิริยะ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
139 |
นางสาวพนิดา มาลัยมาตร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
140 |
นางสาวภัทรา แหยมรัตน์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
141 |
นายสุทธิพงษ์ นคร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
142 |
นางสาวอมรรัตน์ สาคร |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
143 |
นางสาวพัชริยา โพธิราช |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
144 |
นางสาวดาวรุ่ง พันจันทร์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
145 |
นายขวัญชัย โพธิ์ศรี |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
146 |
นายพัฒนพงษ์ จงเกษกรณ์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
147 |
นางสาวกัญญา ชำเรือง |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
148 |
นางสาวหทัยทิพย์ เสงี่ยมแก้ว |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
149 |
นางสาวจุฑามาศ พวงนาค |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
150 |
นางสาวเนาวรัตน์ สุขเอม |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
151 |
นางสาวสิปาง กิตติยะ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
152 |
เด็กหญิงนิฌา จีรังกุล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
153 |
นายจักรกฤษณ์ ศรีสุพัฒนะกุล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
154 |
เด็กชายธนากร อินทร์ทรัพย์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
155 |
นายภัทรภูมิ พิริยะภัคโยธิน |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
156 |
นายถิรภัทร ทั่งถิร |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
157 |
นางสาวพิชญา ศรีสวัสดิ์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
158 |
นางสาวชนากานต์ รัตนประทุม |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
159 |
นางสาวฐิติรัตน์ ทองเนื้อแปด |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
160 |
นางสาวกัลยรัตน์ แดดขุนทศ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
161 |
นางสาวธนพร สีนวล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
162 |
นางสาวกฤติพร ชำนาญรักษา |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
163 |
นางสาวสุภัสสร คงกัด |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
164 |
นางสาวหทัย โพพิมล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
165 |
นางสาวประภาพร กัยนคร |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
166 |
นางสาวธิติมา คงหุ่น |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
167 |
นางสาวณัฐชยา เวียงวิเศษ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
168 |
นางสาวอรอนงค์ เกิดแดง |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
169 |
นางสาวปนิดา มาสวน |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
170 |
นางสาวอภิรดี ธงฉัตร |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
171 |
นางสาวนคริดา ลิมประไพ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
172 |
นางสาวเนตรนภา อินทรา |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
173 |
นางสาวธัญญ์นรี ธนาอธิการโกวิทย์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
174 |
นางสาวปาณิสรา เฮงสุวรรณ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
175 |
นายจักรกฤษณ์ ศรีสุพัฒนะกุล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
176 |
นางสาวอนุธิดา นรสิงห์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
177 |
นางสาวจิรัชญา โพแดน |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
178 |
นางสาวณภัทธ แถมสุข |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
179 |
นางสาวลักขณา พันธุวงศ์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
180 |
นางทัศนีย์ ยมนา |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
181 |
นางสาวอรพินท์ อ่อนจันทร์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
182 |
นางสาวพิมพ์มาดา สินพรม |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
183 |
นางสาวเกจกัญญณัฐ โกศล |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
184 |
นางสาวนันท์นภัส กองแม่ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
185 |
นางสาวณิชชา สาครพันธ์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
186 |
นางสาวปนัดดา เอี่ยมพริ้ง |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
187 |
นางสาวพิชชาภา ชาญสง่าเวช |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
188 |
นายกมลทัต พับพุ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
189 |
Mr. Gary Lewis Thomas |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
190 |
นางสัมพรรณ ถวิลไทย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.นว. |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
191 |
นางเมตตา ถวิลไทย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.นว. |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
192 |
เด็กหญิงพรหมภัสสร มหาโยธี |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
193 |
นางสาวพิชญาภา พุกทอง |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
194 |
นางสาวธมลพร อินทร์ลอย |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
195 |
นางสาวกันตินาภรณ์ รัตนา |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
196 |
นางสาววรรณษา จันทร์อินทร์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
197 |
นางสาวอโนชา รัชฎานนท์ |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
198 |
นายอนล สุทธิธนกูล |
โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
199 |
นายชาญชัย ชนิดสะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ประธานคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
200 |
นางสมกมล วรรณทอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
รองประธานคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
201 |
นายวิฑูรย์ งามนิธิจารุเมธี |
ผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
ประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
202 |
นายสมบูรณ์ นนท์สกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
203 |
นายพจนลักษณ์ ชูยอด |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
204 |
นางพิมพ์พรรณ หนูเมืองธำรง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
205 |
นางกมลพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
206 |
นางจันทร์เพ็ญ ช่างเภา |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
207 |
นางกมลาศ ต่อพันธ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
208 |
นางธัญญณรัชกร ศิริอริยะชัย |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
209 |
นางปริณ์ยาวาท เจริญโชติกาญจน์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
210 |
นางสาวนิชาพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
211 |
นางกมลพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
212 |
นางสาวพรรนิษา ศรีหุ่น |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
213 |
นายปิยะ อ่ำสุพรรณ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
214 |
นางสาวอนุสรา กมุทชาติ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
215 |
นางสาวนิอร ไชยสุนทร |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
216 |
นางสาวจิราพัชร ไผ่วุฒิพันธ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
217 |
นางสาวกมลพร เชื้อจีน |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
218 |
นางสาวสุจิตรา กลั่นทอง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
219 |
นางสาวจินตนา จั่นเรือง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
220 |
นางสาวภัทราวรรณ ผาเจริญ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
221 |
นางสาวฐิตินันท์ แป้นทอง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
222 |
นางวาสนา ปานรุ่งเรือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
223 |
นางเมธปิยา ทองแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
224 |
นางทักษิณา เหลืองทวีผล |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
225 |
นางจำรัส พันลำ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
226 |
นางสาวลัดดาวัลย์ อินทร์เพ็ญ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
227 |
นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
228 |
นางวชิ วชิรวัฒก์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
229 |
นางสาวณฐมน อนันต์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
230 |
นายศรายุทธ คงสิงห์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
231 |
นายณัฐวุฒิ สมเครือ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
232 |
นางสาวกิติพร เมล์พ่วง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
233 |
นางสาวฤดีมาศ บุญธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
234 |
นายกิตติพันธ์ ใจเอื้อ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
235 |
นางสาวกมลชนก มีสำราญ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
236 |
นายเชาวรัตน์ ฉุนหอม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
237 |
นางสาวลลิตา ช่อแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
238 |
นางสาวอรอุมา โคกทอง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
239 |
นางสาวกาญจนา คลังเมือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
240 |
นายชลัมพล สาลีขาว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
241 |
นางสาวประนอม ลาภา |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
242 |
นายอำนาจ เสียงสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
243 |
นางสาวจงกล เดชปั้น |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
244 |
นางธิชาพร ยอดกัณหา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
245 |
นางพะเยาว์ เหล่าเนตร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
246 |
นางวนิดา จันทร์เขียว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
247 |
นางจินตนา พรมชัยชนะ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
248 |
นายสมาน สุขสุ่ม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
249 |
นางนาฏยา ฉายเพชร |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
250 |
นางอัจฉรา เมณฑ์กูล |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
251 |
นายสมัย จันทร์เหลือง |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
252 |
นายอภิชาติ พงษ์ศศิธร |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
253 |
นายธนพงศ์ หมีทอง |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
254 |
สิบตำรวจตรีณัฐนนท์ เกษตรเอี่ยม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
255 |
นายพงษ์วสุ เนียมสำเภา |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
256 |
นางสาวสุวิสา บุญน้อม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
257 |
นายพัชรศักดิ์ พรหมมาศ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
258 |
นางสาวนิภา กำจร |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
259 |
นางสาวอาจรีย์ โพพา |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
260 |
นางเพชรา บัวเทศ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
261 |
นางสาวจารุวรรณ เตชะสุทธิรัฐ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
262 |
นางสาวแคทลียา จินดาสถาน |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
263 |
นางอังคณา เส็งเอี่ยม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
264 |
นางสาวสุขุมาลย์ จันทร์พุฒิพงศ์ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
265 |
นายมานพ ทองเกษม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
266 |
นางสิริขวัญนภา อุตมโชติ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงานและการจัดการแข่งขัน |
|
|
267 |
นายภูมิภัทร ลอยเจริญ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
268 |
นางสาวธัญญาภรณ์ นาจําปา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังบ่อวิทยา |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
269 |
นายจิโรจ จิ๋วแหยม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
270 |
นางกฤติมา กองทองนอก |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
271 |
นายพฤกษ อินทโลหิตเชิดชู |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
272 |
นางสาวณัฐทิวา ขุนวังกรด |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
273 |
นายไพโรจน์ เรื่องลือ |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
274 |
นายมาโนชญ์ สุขสุม |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
275 |
นางส่งศรี โอภาษี |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
276 |
นางสาวรัชนี โล่วันทา |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
277 |
นายอภิวัฒน์ บุญฤทธิ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
278 |
นางวิกานดา บุญเอก |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
279 |
นางณัฐธนาพร ภิรมย์ภักดิ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
280 |
นางสาวสินจัย โฉมชัย |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
281 |
นางสาวกมลทิพย์ นารี |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
282 |
นายวรพล ศรีแตง |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
283 |
นายณัฐพล มีมุข |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
284 |
นางสาวธนัชชา รับงาน |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
285 |
นางสาวเอราวัณ บุญมั่น |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
286 |
นางลาวัณย์ ณ จําปาศักดิ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
287 |
นายดลภัทร ปิติเมธานนท์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
288 |
นางสมใจ นามกระโทก |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
289 |
นายอภิศาล ไทยเจริญ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
290 |
นายพลวศิน สารธรรม |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
291 |
นางวิภา อินสุธา |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
292 |
นางสาวธีรวรรณ ศรีพันธ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
293 |
นายจักรภพ บุญขาว |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
294 |
นายเจษฎา อู่ชมภูทอง |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
295 |
นางสาวสิริภา ปั้นบุญ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
296 |
นางปุณณ์ภัสสร จิรันธนินโภคิน |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
297 |
นางสาวอรรถพร ศรีดี |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
298 |
นายสุรศักดิ์ มั่นอิ่ม |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
299 |
นางสาวภาวิดา เขียวกำจัด |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
300 |
นายสหรัฐ ปฏิสนธิ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
301 |
นางกมลพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
302 |
นางจันทร์เพ็ญ ช่างเภา |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
303 |
นางกมลาศ ต่อพันธ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
304 |
นางธัญญณรัชกร ศิริอริยะชัย |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
305 |
นางปริณ์ยาวาท เจริญโชติกาญจน์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
306 |
นางสาวนิชาพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
307 |
นางกมลพร เพชรพงษ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
308 |
นางสาวพรรนิษา ศรีหุ่น |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
309 |
นายปิยะ อ่ำสุพรรณ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
310 |
นางสาวอนุสรา กมุทชาติ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
311 |
นางสาวนิอร ไชยสุนทร |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
312 |
นางสาวกมลพร เชื้อจีน |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
313 |
นางสาวสุจิตรา กลั่นทอง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
314 |
นางสาวจินตนา จั่นเรือง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
315 |
นางสาวภัทราวรรณ ผาเจริญ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
316 |
นางสาวฐิตินันท์ แป้นทอง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
317 |
นายกิตติพันธ์ ใจเอื้อ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
318 |
นางสาวกมลชนก มีสำราญ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
319 |
นายรัชพล เพ็งศิริ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
320 |
นางสาวธัญญารัตน์ ไกยสวน |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
321 |
นางสาวภัทราพร จิ๋วสุข |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
322 |
นางสาวกมลทิพย์ โพธิ์โต |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
323 |
นางสาวสุภชา ปานดิษฐ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
324 |
นางสาวชุติกาญจน์ จั่นถาวร |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
325 |
นางสาวพัชชรี เทียมสันต์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
326 |
นางสาวกัญญาณัฐ บุญสุข |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
327 |
นางสาวสุภัสสร ศรีทองทรัพย์ |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
328 |
นางสาวชนากานต์ รัตนประทุม |
นักเรียนโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
329 |
นางสาวจิราพัชร ไผ่วุฒิพันธ์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการรับลงทะเบียนการแข่งขันทักษะภาษาไทย |
|
|
330 |
นายวรณัฐ หมีทอง |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
331 |
นางสาวบุษกร ปนสันเทียะ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
332 |
นางไพลิน ส่งวัฒนา |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
333 |
นางสาวมินตรา จิตรโกศล |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
334 |
นางสาวธนิศา จิตรเกื้อกูล |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
335 |
นางสาววลัยลักษณ์ ปิยะตระกูลเลิศ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
336 |
นายเทเวศร์ ม่วงพลับ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมหุ่นยนต์ สพฐ. |
|
|
337 |
นายวิฑูรย์ งามนิธิจารุเมธี |
ผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
ประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
338 |
นายสิงหวรรธน์ มาตราช |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
339 |
นางสาวธัญญาภรณ์ นาจําปา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังบ่อวิทยา |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
340 |
นายจิโรจ จิ๋วแหยม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
341 |
นางกฤติมา กองทองนอก |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
342 |
นายพฤกษ อินทโลหิตเชิดชู |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
343 |
นางสาวณัฐทิวา ขุนวังกรด |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
344 |
นายไพโรจน์ เรื่องลือ |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนหนองบัว |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
345 |
นางเบญจภรณ์ เอี่ยมระหงษ์ |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
346 |
นายอธิวัชร์ กิตติเจริญสินชัย |
รองผู้อํานวยการโรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
347 |
นางสาวสิริภา ปั้นบุญ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
348 |
ว่าที่ร้อยตรีสมยศ เพียรกสิกรรม |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
349 |
นางสาวจารุวรรณ์ สุนทรรักษา |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
350 |
นางปุณฑริกา ชื่นชม |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
351 |
นางเพ็ญนภา พิลึก |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
352 |
นางสาวสุธิดา นาสมศรี |
โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
353 |
นางสาวน้ำฝน บำรุงศรี |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
354 |
นายมาโนชญ์ สุขสุม |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
355 |
นายอภิศาล ไทยเจริญ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
356 |
นายสุรชัย บัวหลวง |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
357 |
นายวิกานต์ ศรีวิลัย |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
358 |
นายวิสนุ หรั่งทอง |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
359 |
นายบุญญรัตน์ ตั้งประเสิรฐ |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
360 |
นายนิคม บุญเงิน |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
361 |
นายจิรายุทธ มะคต |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
362 |
นายสุชาติวงศ์ ปลิวอิสระ |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
363 |
นายทรงวุฒิ สันบุตร |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
364 |
นางสาวอาจรีย์ รุ่งระวี |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
365 |
นายสุรวิชญ์ เกตุแก้ว |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
366 |
นายวรณัฐ หมีทอง |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
367 |
นางสาวกมลทิพย์ นารี |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
368 |
นายเจษฎา อู่ชมภูทอง |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
369 |
นายเทเวศร์ ม่วงพลับ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขันกิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
|
|
370 |
นายสังวร ยมรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
ประธานคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
371 |
นางกัญญาณัฐ ฤทธิ์บำรุง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
372 |
นางสมกมล วรรณทอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
373 |
นางสาววิชุดา ทองหาญ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
374 |
นายพัฒนพล อ้นโต |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
375 |
นายพิสิฐ โหงยิ้ม |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
376 |
นางสาวพิมพ์พิมล ฟูด้วง |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
377 |
นายเรวัต ลายน้ำเงิน |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
378 |
นายภูริวัฑฒ์ แววคล้ายหงส์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
379 |
นายประพัฒน์ สายสว่าง |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
380 |
นายเดชชาติ สิทธิยศ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
381 |
นางสาวเสาวนีย์ ด้วงรักษา |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ |
|
|
382 |
นายกิจจา เอี่ยมระหงส์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพระบางวิทยา |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
383 |
นายอินทรพงษ์ จินดาทิพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพนมรอกวิทยา |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
384 |
นายบุญเลื่องลือ รอดมา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
385 |
นางวิรดา แก่นกระโทก |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.นว |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
386 |
นางสาวอาทิตยาภรณ์ พุ่มขจร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม.นว |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
387 |
นางสาวพิมพ์พิมล ฟูด้วง |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
388 |
นางจุฑามาศ ภู่รอด |
โรงเรียนพระบางวิทยา |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
389 |
นางสาวศิริภัทร มั่นเขตกิจ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
390 |
นายกิตติธัช แสงดี |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
391 |
นางสาวณัฐวรรณ ต่วนชะเอม |
โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
392 |
นายธีรญาณ ป้อมทอง |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
393 |
นางสาวศิริพร พิพัฒน์อนุสรณ์ |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
394 |
นางพัชรี ปุ่มสันเทียะ |
โรงเรียนหนองบัว |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
395 |
นางอัจฉราพร ด่อนจันทร์ |
โรงเรียนหนองบัว |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
396 |
นางสาวลาภิสรา วงค์หล้า |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
397 |
นางสาวณิชกานต์ พลหลวง |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
398 |
นายธนทัต ฤทธิ์เทพ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
399 |
นายฐาปกรณ์ ร่มลำดวน |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
400 |
นายชนแดน เสือน้อย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
401 |
นายวีรยุทธ ฤทธิ์บำรุง |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
402 |
นายภัทรพล เฉื่อยฉ่ำ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
คณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
403 |
นางสาววิชุดา ทองหาญ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
404 |
นายพัฒนพล อ้นโต |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
405 |
นายพิสิฐ โหงยิ้ม |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
406 |
นางสาวกัญญาณัฐ ฤทธิ์บำรุง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
407 |
นางสาวศิรินันท์ ยอดฉิมมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
408 |
นายสุชาติวงค์ ปลิวอิสสระ |
ครูโรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
409 |
นางสาววิชุดา ทองหาญ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
410 |
นางสาวกมลทิพย์ นารี |
ครูโรงเรียนหนองบัว |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
411 |
นายมนัส ประจักษ์อำนาจ |
ครูโรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
412 |
นายสามารถ มั่นปาน |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
413 |
นายภูริวัฑฒ์ แววคล้ายหงส์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
414 |
นายสามารถ กล่อมเกลา |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
415 |
ว่าที่ร้อยตรีนพดล โอชา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
416 |
นางชนัญชิตา ธนันชัย |
ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
417 |
นายณัฐวุฒิ สอนชม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะกรรมการกลั่นกรอง คัดเลือกข้อสอบ |
|
|
418 |
นางประจวบ รอดวิหก |
ครูโรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
419 |
นางสุกัญญา มั่นปาน |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
420 |
นายชูพงศ์ จันทร์อรุณ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
421 |
นายอรรถมาพงษ์ บุญรอด |
ครูโรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
422 |
นางสาวณีรนุช เรืองบุรพ |
ครูโรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
423 |
สิบเอกจเร สิงห์น้อย |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
424 |
นายยุทธนา แย้มแสง |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
425 |
นายจตุรงค์ เปรมเสถียร |
ครูโรงเรียนหนองบัว |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
426 |
นายพันธนันท์ ม่วงสุวรรณ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
427 |
นายภูษิต เงินเส็ง |
ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
428 |
นางสาวพัชรี ไล้อ่วม |
ครูโรงเรียนไพศาลีพิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
429 |
นายเรวัต ลายน้ำเงิน |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
430 |
นางสาวฝันฤทัย สนจุ้ย |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
431 |
นายมนัส ประจักษ์อำนาจ |
ครูโรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
432 |
นายกฤตคณิน วนิชไพบูลย์ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
433 |
นายศาสตรา คุณโทถม |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
434 |
ว่าที่ร้อยตรีสมสุข พรัดมะลิ |
ครูโรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
435 |
นายธนาสิทธิ์ บุญเสือ |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
436 |
นายปิยะพล มุขสูงเนิน |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
437 |
นายธนภัทร์ เสือแก้ว |
ครูโรงเรียนหนองโพพิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
438 |
นายฤทธิพร วงศ์รอด |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
439 |
นายวุฒิชัย จันกลิ่น |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
440 |
นายพีระพงษ์ แสงไชย |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
441 |
นายอนุชิต ขุมโมกข์ |
ครูโรงเรียนไพศาลีพิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
442 |
นายสมพร ปราบมะไลย |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปี ๔-๖ |
|
|
443 |
นายพิสุทธิ์ศักดิ์ หนูเมืองธำรง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
444 |
นางสาวศุภมาส จ้อยเชื้อ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
445 |
นางกนกวรรณ สุวรรณรัตน์ |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
446 |
นายธนกร ส่งแสงธรรมชัย |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
447 |
นายกิตติพัฒน์ ศรแก้ว |
ครูโรงเรียนพระบางวิทยา |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
448 |
นายสามารถ กล่อมเกลา |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
449 |
นางสาวอัญชนา หาญใจ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการกรอกคะแนน รวบรวมและตรวจสอบคะแนนการแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพล ศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
450 |
นางสาวกัญญาณัฐ ฤทธิ์บำรุง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
รองประธานคณะอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
451 |
นายสุชาติ ชูก้าน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
452 |
นางวิภา อ่างแก้ว เดอโครท |
ครูโรงเรียนตาคลีปะชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
453 |
นางเสมอ เปลี่ยนหมื่นไวย์ |
ข้าราชการบำนาญ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
454 |
นายอุเทน ขำปั้น |
ครูโรงเรียนไพศาลีพิทยา |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
455 |
นางสาวสุพัตรา จันทร์น้อย |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
456 |
นายพิชิต ฑีฆะสุข |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
457 |
นางสาววิมล จันทวงค์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
458 |
นายสุพจน์ อนุตรพงศ์ |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
459 |
นายธิติพงศ์ มาสี |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
460 |
นางลำดวน เพชรเย็น |
ครูโรงเรียนโกรกพระ |
คณะอนุกรรมการตัดสินการแข่งขันแอโรบิก,คีตะมวยไทย,ทักษะพื้นฐานกีฬา(มวย)ทั้งม.ต้นและม.ปลาย |
|
|
461 |
นางกัญญาณัฐ ฤทธิ์บำรุง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
462 |
นายศักดิ์สิทธิ์ สุขนิ่ม |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
463 |
นางสาวพิมพ์พิมล ฟูด้วง |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
464 |
นายปิยะวัจน์ กูบขุนทด |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
465 |
นางสาวขนิษฐา สกุลวา |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
466 |
นางสาววิชุดา ทองหาญ |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการรับลงทะเบียน,จัดทำเอกสารและสวัสดิการ |
|
|
467 |
นายพัฒนพล อ้นโต |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการรับลงทะเบียน,จัดทำเอกสารและสวัสดิการ |
|
|
468 |
นางสาวพิมพ์พิมล ฟูด้วง |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการรับลงทะเบียน,จัดทำเอกสารและสวัสดิการ |
|
|
469 |
นายพิสิฐ โหงยิ้ม |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการรับลงทะเบียน,จัดทำเอกสารและสวัสดิการ |
|
|
470 |
นายสามารถ กล่อมเกลา |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการจัดพิมพ์เกียรติบัตร |
|
|
471 |
นางสาวธนภรณ์ ศรีลา |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการจัดพิมพ์เกียรติบัตร |
|
|
472 |
นายมนัส ประจักษ์อำนาจ |
ครูโรงเรียนอุดมธัญญาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการจัดพิมพ์เกียรติบัตร |
|
|
473 |
นางสาวฤดีมาศ บุญธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
474 |
นางสาวอัมรัตน์ อนันต์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
475 |
นางวชิ วชิรวัฒก์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
476 |
นายชวลิต ฉุนหอม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
477 |
นางสาวอรอุมา โคกทอง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
478 |
นางสาวกาญจนา คลังเมือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
479 |
นายก้องภพ เสาวรส |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
480 |
นางสาวณัชชา ปอตระกูล |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
481 |
นายกิตตินันท์ เตียทวีเกียรติ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
482 |
นางสาวจันศิลารัตน์ เนท |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
483 |
เด็กหญิงสิรีณณ์ ไกรเลิศโสภณ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
484 |
เด็กหญิงสุภัสสร ภาคธรรม |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
485 |
นายณัชศภัทร ศรีเพ็ง |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการบันทึกภาพ |
|
|
486 |
นางสาวลัดดาวัลย์ อินทร์เพ็ญ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการบันทึกภาพ |
|
|
487 |
นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
488 |
นายณัฐวุฒิ สมเครือ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงิน |
|
|
489 |
นายนันทภูมิ บุญหาญ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
490 |
นายกฤษดา ยอดบุตรดี |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
491 |
นายอำนาจ เสียงสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
492 |
นางวาสนา ปานรุ่งเรือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
493 |
นางเมธปิยา ทองแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
494 |
นางทักษิณา เหลืองทวีผล |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
495 |
นางจำรัส พันลำ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
496 |
นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
497 |
นางวชิ วชิรวัฒก์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
498 |
นางสาวณฐมน อนันต์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
499 |
นายศรายุทธ คงสิงห์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
500 |
นายณัฐวุฒิ สมเครือ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
501 |
นางสาวกิติพร เมล์พ่วง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
502 |
นางสาวฤดีมาศ บุญธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
503 |
นายเชาวรัตน์ ฉุนหอม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
504 |
นางสาวลลิตา ช่อแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
505 |
นางสาวอรอุมา โคกทอง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
506 |
นางสาวกาญจนา คลังเมือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
507 |
นายชลัมพล สาลีขาว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
508 |
นางสาวประนอม ลาภา |
โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
509 |
นางสาวลัดดาวัลย์ อินทร์เพ็ญ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดเตรียมเอกสาร |
|
|
510 |
นางสาวลัดดาวัลย์ อินทร์เพ็ญ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
511 |
นางวาสนา ปานรุ่งเรือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
512 |
นายอำนาจ เสียงสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
513 |
นางเมธปิยา ทองแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
514 |
นางทักษิณา เหลืองทวีผล |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
515 |
นางจำรัส พันลำ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
516 |
นางวชิ วชิรวัฒก์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
517 |
นางสาวณฐมน อนันต์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
518 |
นายศรายุทธ คงสิงห์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
519 |
นายณัฐวุฒิ สมเครือ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
520 |
นางสาวกิติพร เมล์พ่วง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
521 |
นางสาวฤดีมาศ บุญธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
522 |
นายเชาวรัตน์ ฉุนหอม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
523 |
นางสาวลลิตา ช่อแก้ว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
524 |
นางสาวอรอุมา โคกทอง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
525 |
นางสาวกาญจนา คลังเมือง |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
526 |
นายชลัมพล สาลีขาว |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการฝ่ายประเมินผล |
|
|
527 |
นางสาวจุฑารัตน์ เสนาธรรม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายประเมินผล |
|
|
528 |
นางสาวจงกล เดชปั้น |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
529 |
นางธิชาพร ยอดกัณหา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
530 |
นางพะเยาว์ เหล่าเนตร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
531 |
นางวนิดา จันทร์เขียว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
532 |
นางจินตนา พรมชัยชนะ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
533 |
นายสมาน สุขสุ่ม |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
อนุกรรมการจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
534 |
นายสมาน สุขสุ่ม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
535 |
นายวิชชา ยศอ่อน |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
536 |
นางสาวสมัชญา พานรอด |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
537 |
นางสาวเกษศิรินทร์ เซ็นบัว |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
538 |
นางสาวอัญชลี พูลทอง |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
539 |
นางสาวดลพร อ้นมณี |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
540 |
นายสหรัฐ ปูทอง |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
541 |
นายสมเกียรติ์ ทับทิม |
พนักงานวิทยาศาสตร์ โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ |
|
|
542 |
นางนาฏยา ฉายเพ็ชร |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
543 |
นางสาวกิตติญา พรมพรสวรรค์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
544 |
นางสาวศรัญญา เกษชนก |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
545 |
นายพัชรพงษ์ เพ็งผจญ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
546 |
นางสาวกาญจน์เกศ ศรีแก้ว |
พนักงานราชการ โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
547 |
นางสาวนิภาภรณ์ เรืองอยู่ |
พนักงานราชการ โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
548 |
นางสาวกัญจนพร เขื่อนเก้า |
พนักงานราชการ โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
549 |
นางสาววราภรณ์ จันทหอม |
พนักงานราชการ โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน ดำเนินการจัดการแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖ |
|
|
550 |
นายทองหล่อ จันทร์เปีย |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินงานการประกวดโครงงาน และ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษา |
|
|
551 |
นางสุรีย์ จันทร์เปีย |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินงานการประกวดโครงงาน และ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษา |
|
|
552 |
นางสาวจริญญา แสงประเสริฐ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินงานการประกวดโครงงาน และ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษา |
|
|
553 |
นางมัณฑนา อนุสกุล จันทร์พานิช |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
554 |
นางปิยรัตน์ ต่วนชะเอม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
555 |
นางสาวณัฐิดา วงษ์สายตา |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
556 |
นางรจนา ด้วงชื่น |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
557 |
นางสาวจารุวรรณ เตชะสุทธิรัฐ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
558 |
นางพิมพ์หทัย อยู่สนิท |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
559 |
นางเบญจมาศ อินทสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
560 |
นายนิสิต ชำนาญเพชร |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
561 |
นายมานพ ทองเกษม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
562 |
นายภูวนัย สาหร่ายสุวรรณ์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
563 |
นางสาวสุชาริณี ปันก้อน |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
564 |
นางสาวชยาภา พุ่มสมบัติ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
565 |
นางมาลินี มูระวงษ์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
566 |
นายชุมพร สงสำเภา |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
567 |
นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
568 |
นางรุ่งทิพย์ สร้อยสวิง |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
569 |
นางสาวพิมณิชา ทวีบท |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
570 |
นางสาวกชกร กลางมณี |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
571 |
นางสาวศิรัญญา หิริโอ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
572 |
นายปิยะพงษ์ ดีนุช |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
573 |
นางสาวพุฒธิดา รัมมะฉัตร |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
574 |
นางสาวนุชนาถฏ์ จรรยา |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
575 |
นางสาวสุกฤตา พิมพันธ์ |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
576 |
นางสาวธนพร ชลานันต์ |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
577 |
นายชานนท์ เงินขาว |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
578 |
นายพิชิตชัย ฤทธิ์ทอง |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
579 |
นางสาวนภาวัลย์ ฉิมมา |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
580 |
นางสาวสุประวีณ์ ภู่ระหงษ์ |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
581 |
นางสาวสุธาทิพย์ ชูชื่น |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
582 |
นางสาวพรทิพา ยุติธรรม |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
583 |
นางสาวสุภาภรณ์ พรสิงชัย |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
584 |
นางวรุณยุพา วิยาภรณ์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
585 |
นางพิมลนุช เกรียงไกรเพ็ชร์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
586 |
นางสมคิด รัตนพิชิตสกุล |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
587 |
นายเกียรติชัย เพ็ญวิจิตร |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
588 |
นางสาวธิตยา คำควร |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
589 |
นายอนุสิทธิ์ สิงห์สังข์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
590 |
นางสาวปวีณา อนุวัตร์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
591 |
นายมานพ นัยวิริยะ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
592 |
นางสาวประภาพร อินประสิทธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
593 |
นางสาวจุฑารัตน์ ม่วงแจ้ง |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
594 |
นางสาววริศรา ดิสถาฤทธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
595 |
นายอติวิชญ์ เพิ่มการค้า |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
596 |
นายนิปุณ พุ่มยี่สุ่น |
นักเรียน โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
597 |
นายศรัณย์ อัมระนันท์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการและเลขานุการดำเนินงานการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
598 |
นางสำฤทธิ์ ศุภวิฑิตพัฒนา |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( science show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
599 |
นายพงศกร บัวเทศ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( science show) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น |
|
|
600 |
นายบัณฑิต กาละภักดี |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( science show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
601 |
นายศรัณย์พจน์ ทรัพย์ขำ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการประสานงาน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ ( science show) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย |
|
|
602 |
นายสมาน สุขสุ่ม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงาน ดำเนินการนักบินน้อย สพฐ. |
|
|
603 |
นายอดิศร คงเอม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการประสานงาน ดำเนินการนักบินน้อย สพฐ. |
|
|
604 |
นายบัณฑิต กาละภักดี |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
605 |
นายสามารถ สุขเกษม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
606 |
นางสาวจริญญา แสงประเสริฐ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
607 |
นายคณิศร์ ฤทธิรักษ์ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
608 |
นางสาววรรณวิไล สิงเส |
พนักงานวิทยาศาสตร์ โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
609 |
นางสาวศิราณี เพชรประดิษฐ์ |
เจ้าหน้าที่ห้องสมุดวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
610 |
นายธนพงศ์ หมีทอง |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
611 |
นายอภิชาติ พงษ์ศศิธร |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
612 |
นายณัฐนนท์ เกษตรเอี่ยม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
613 |
นางเพชรา บัวเทศ |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
614 |
นางกนกพร ภู่ตระกูล |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
615 |
นางสาวอารยา ควัฒน์กุล |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
616 |
นางสาวสุวิสา บุญน้อม |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
617 |
นางสาวอาภาภรณ์ ปานมี |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
618 |
นางสาวกัลยารัตน์ รักภูธร |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
619 |
นางสาวอรุณรัตน์ โพธิ์อ่อง |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
620 |
เด็กชายพงศ์กรณ์ โพธิ์คล้อย |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
621 |
เด็กชายสุประวีณ์ แฝงพงษ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
622 |
เด็กชายฑณธรรม อินอิ่ม |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
623 |
เด็กหญิงธิญาพร นาคพงศ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
624 |
เด็กหญิงธนัญชนก ศรีพรรณ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
625 |
นายคชาธิป ช้างวิไล |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
626 |
นางสาวฉวีวรรณ วารีรุทธเขต |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
627 |
นางสาวชนนิกานต์ มานิต |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
628 |
นางสาวดุจสายชีวิน เทศสมบูรณ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
629 |
นางสาวนันท์นภัส เหมือนฤทธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
630 |
นางสาวรุจรดา เลาศรีสุข |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
631 |
นายคุณานนท์ ดิษฐ์หร่าย |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
632 |
นางสาวรพีภรรณ มีมุสิทธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
633 |
นางสาวณิชาพัฒน์ โชคเกียรติสกุล |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
634 |
นายศุภวิชญ์ สิงห์หา |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
635 |
นางสาวพลอยนภัส แสงประสิทธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
636 |
นางสาวธนัชชา ทองประสาน |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
637 |
นางสาวกุลิสรา จตุรทิศ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
638 |
นางสาวอัจจิมา ชำนินา |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
639 |
นายธีร์ธวัช วงศ์เกดไชยกิจ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
640 |
นายวชิรวิทย์ ชารี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
641 |
นายนิพิฐพนธ์ บุญแท้ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
642 |
นายวัชรพงษ์ มากมิ่ง |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
643 |
นายภูมิพัฒน์ ธนาวุฒิกุล |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
644 |
นางสาวจิดาภา จิตรภักดี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
645 |
นางสาวพัทธ์ธีรา จิตรภักดี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
646 |
นางสาวพิชญา แช่มสอาด |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
647 |
นางสาวชนิตา ประเสริฐพรศรี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
648 |
นางสาวฐิตาภรณ์ ลี้ชัยมงคล |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
649 |
นางสาวศกุณิชญ์ เจริญแก้วพันสี |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
650 |
นางสาวอิสริยา วัฒนวรวิทย์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
651 |
นางสาววิชชาพร ใจตุ่น |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
652 |
นางสาวณิชาภัทร โพธิ์เจริญ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
653 |
นางสาวกาญจนาภา เนียก๊าด |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
654 |
นางสาวณัฏฐ์ลภัส ทัตธนแสงเย็น |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
655 |
นางสาวเมธปิยา อ่อนโคราช |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
656 |
นางสาวรดาณัฐ ปวรภูบดินทร์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
657 |
นางสาวศิริญา เชิญทอง |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
658 |
นางสาวณัฐธยาน์ ธนพัชรอนันต์ |
นักเรียน โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
659 |
นางมาลินี มูระวงษ์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
660 |
นายสุรเดช วงศ์กระจ่าง |
ครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
รองประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
661 |
นายสมบูรณ์ นนท์สกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
ประธานกรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
662 |
นายพจนลักษณ์ ชูยอด |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานกรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
663 |
นางสาววนิดา บำรุงพงษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานกรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
664 |
นายกิตติพงษ์ ธงชัย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานกรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
665 |
นางสาวสุรีวัลย์ สุขนิยม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
รองประธานกรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
666 |
นางสาววชิราภรณ์ รังคเสนี |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
667 |
นางพรรณภา อ่อนอุทัย |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
668 |
นางสาวจิตวิมล นนทลา |
ครูโรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
669 |
นางวัชรินทร์ สุดสีสังข์ |
ครูโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
670 |
นางสาววิลาวรรณ พุ่มเกิด |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
671 |
นางสาวรินดา บกบ่อง |
ครูโรงเรียนพนมรอกวิทยา |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
672 |
นางสาวกมลลักษณ์ อรุณมาศ |
ครูโรงเรียนตะคร้อพิทยา |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
673 |
นางสาวอรชพร สุขีโมกข์ |
ครูโรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
674 |
นางสาวมิณตรา รักถิ่นไทย |
ครูโรงเรียนหนองโพพิทยา |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
675 |
นางรัชนีบูลย์ เขียวบัว |
ครูโรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
676 |
นางสาวอโนชา เกษกรณ์ |
ครูโรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
677 |
นางสาวนิศารัตน์ อินชาญ |
ครูโรงเรียนไพศาลีพิทยา |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
678 |
นางสาวพรชิตา เกิดพันธ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
679 |
นางสาวพรรษศิริ วงษ์จันทร์นา |
ครูโรงเรียนวังบ่อวิทยา |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
680 |
นางสาวสุธานันท์ ทองคำดี |
ครูโรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
681 |
นางสาวอมรรัตน์ เปลี่ยนอ่วม |
ครูโรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
682 |
นางสาวพิชญา เจนการ |
ครูโรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
683 |
นางสาวศิริพร พิพัฒน์อนุสรณ์ |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
684 |
นางสาวกัญญ์ฐญาณ์ ตั้งเชยวิไล |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
685 |
นางสาววรรณวิมล ไกรราม |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
686 |
นางสาวณิชกานต์ พลหลวง |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
687 |
นางสาวสาวิตรี นาคนาคา |
เจ้าหน้าที่โรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
688 |
นายอาวรณ์ คล้ายเนียม |
ครูโรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
กรรมการและเลขานุการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
689 |
นางรัตน์จรินทร์ ผ่องศรีสุข |
ครูโรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
690 |
นางใจทิพย์ ภู่พุ่ม |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
691 |
นางกุลจิรา วิรัชชั่ว |
ครูโรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานการจัดการแข่งขันกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมส่งเสริมนิสัยรักการอ่าน) |
|
|
692 |
นายสมคิด เจริญสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ ประธานกรรมการ |
ประธานกรรมการคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
693 |
นายนริศ ธรรมปรัชญา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม รองประธานกรรมการ |
รองประธานกรรมการคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
694 |
นางกัลยาณี สิริปัญญาธิรัตน์ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
695 |
นางณัฐิณี พลอยประดับ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
696 |
นางสาวนันทวัน จันทสุริโย |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
697 |
นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
698 |
นางสาวศิรินทรา ทับทิม |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
699 |
นางสาวศิวพร แป้นขอม |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
700 |
นายชนัตถ์ โสตถิกุล |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
701 |
นายศุภเมธ เพชรอุดม |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
702 |
นายสันติ์ แสนสุข |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
703 |
นายพิสิฐ ชำนาญเขตกรณ์ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
704 |
นางสาวฤทัยรัตน์ โมกขะศักดิ์ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
705 |
นางสาวรัชดาภรณ์ เข็มเป้า |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
706 |
นางสาววณีพร ชาวนา |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
707 |
นายวรพล ช้างลอย |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
708 |
นายพงศกร โมงขุนทด |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
709 |
นางสาวพรพิมล เกิดอินทร์ |
ครูโรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขัน กิจกรรมสภานักเรียนและนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counseler : YC) |
|
|
710 |
นายอัษฎาวุธ มิ่งเมือง |
ครู โรงเรียนรัฐราษฎรณ์อนุสรณ์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
711 |
นายนัฐนันท์ สารสุสรรณ์ |
ครู โรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
712 |
นางสาวช่อเอื้อง คุณยศยิ่ง |
ครู โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
713 |
นายพัทธดนย์ ขอดเตชะ |
ครู โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณ์อนุสรณ์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
714 |
นางสาวจิราวรรณ พุ่มต้นวงษ์ |
ศึกษานิเทศก์ สพม.นครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
715 |
นางสาวสุภาภรณ์ พรมรักษา |
ครู โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
716 |
นายพิเชษฐ ขุนวังกรด |
ครู โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
717 |
นายสุวรรณ คงดี |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
718 |
นายฐาปนิก ศาลศาลา |
ครู โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
719 |
นายสุเมธี จำลองกุล |
ครู โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
720 |
นางพันทิพา สิงหัษฐิต |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
721 |
นายบุญเกื้อ พุมานนท์ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
722 |
นายจิรายุฐกานต์ บุญคำ |
ครู โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
723 |
นายวัชรพงษ์ แก้ววัชระรังษี |
ครูโรงเรียนนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
724 |
นายพิพัฒน์ ผาสุขขี |
ครู โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
725 |
นายวิชระ อภัยภักดิ์ |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
726 |
นายกิตติศักดิ์ แสงจันทร์ |
ครู โรงเรียนหนองโพพิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
727 |
นายอิสระ วีระน้อย |
ครู โรงเรียนนวมิทราชูทิศ มัชฌิม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
728 |
นายวีรชน พูลพันธ์ |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
729 |
ว่าที่ร.ต.สุเทพ วิสิทธิเขต |
ครู โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
730 |
นางสาวหทัยชนก ขลิบปั้น |
ครู โรงเรียนเขาทองวิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
731 |
นางสาวสุจิตรา ศรีสุสรรณ |
ครู โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
732 |
นางสุนัดดา แก้วมณี |
ครู โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
733 |
ว่าที่ร.ต. สุวิทย์ วุทธนู |
ครู โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
734 |
นางประทุม ด้วงทอง |
ครู โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
735 |
ว่าที่ร.ต.อนุชาติ ชาญฉัตร |
ครู โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
736 |
นายพงศธร แรงเขตวิทย์ |
ครู โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
737 |
นางสาวกรรณิการ์ ปุยซา |
ครู โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
738 |
นายชาญณรงค์ แป้นโต |
ครู โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
739 |
นายนที ธรรมวงศ์ |
ครู โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
740 |
นายประสพโชค กองแก้ว |
ครู โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
741 |
นายสมบัติ ศรีวงษา |
ครู โรงเรียนโกรกพระ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
742 |
นางสาวณัฐปภัสร์ ศรีตะลหฤทัย |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
743 |
นางสาวณัฐณิสา กรโพธิ์ |
ครู โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
744 |
นายมานพ เกตุวราภรณ์ฺ |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
745 |
นางสาวเด่นนภา โพพิมล |
ครู โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
746 |
นายบุรินทร์ บุญมาก |
ครู โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
747 |
นายสมเกียรติ ตะเภาทอง |
ครู โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย(จิรประวัติ)นครสวรรค์ |
คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
748 |
นายเกษม รัตนพรหม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
749 |
นายก้านตอง เส็งเอี่ยม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
750 |
ว่าที่ร้อยตรีเบญจรงค์ ทองอ่อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองกรดวิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
751 |
นายบัญชา วงศ์ซื่อ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโกรกพระ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
752 |
นายปัญญา พรหมบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
753 |
นางสาววรารัตน์ กันเพ็ชร์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
754 |
นายจาตุพัฒน์ รอดประเสริฐ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
755 |
นายภาณุวัฒน์ ครุธอินทร์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
756 |
นายเรวัตร สุขจิตร |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
757 |
นางจิตร์ละม่อม อุงจิตต์ตระกูล |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
758 |
นางสาวสุพรรณี แก้วจันทร์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
759 |
นางวิมลนันท์ ศรีภูธร |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
760 |
นางสาวดาราวดี ขำมี |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
761 |
นายวัชระ ทนทาน |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
762 |
นางสาวแตงโม ม่วงโพธิ์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
763 |
นางสาววราภรณ์ เดชครุฑ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
764 |
นางสาวปรีชญา นุ่มทนงค์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
765 |
นางสาววงเดือน แพงวิเศษ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
766 |
นายพัลลภ เพ็ชรรุ่ง |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
767 |
นางสาววันทนา งาเนียม |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
768 |
นางสาวกนกพร บุตรเพ็ง |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
769 |
นางสาวเบญจพร พุ่มนวล |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
770 |
นายคุณานนต์ อินทร์ธนู |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
771 |
นางสาวศศิลักษณ์ มาเมือง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
772 |
นางสาวณัฐชา หิรัญจิตต์ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
773 |
นางสาวชุติมณฑน์ ชื่นชม |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
774 |
นางสาวอินธิราพร สนิทผล |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
775 |
นายนิรวิทย์ ครองชน |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
776 |
นางสาวสุชานาถ ม่วงสุข |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
777 |
นางสาวเบญจมาศ เจริญรส |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
778 |
นางสาวสลิลทิพย์ ทิพย์เมืองพรหม |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
779 |
นางสาวอินทิรา อยุธยา |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
780 |
นายปิติกร หรั่งอรุณ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
781 |
นางสาวศุภิตชา ทั่งศฺริ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
782 |
นางสาวสนิตา ศรีนราสกุล |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
783 |
นางสาวอาภารวี อินวงศ์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
784 |
นายอนุชิต ดอนสามารถ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
785 |
นางจิราพร ด่านเสถียร |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
786 |
นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
คณะอนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดการแข่งขันศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
787 |
นายชาญณรงค์ ยาสุทธิ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
788 |
นายก้านตอง เส็งเอี่ยม |
ผู้อํานวยการโรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
789 |
นางสาวสายชล บุตรเสน่ห์ |
ผู้อํานวยการโรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
790 |
นายกิจจา เอี่ยมระหงส์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพระบางวิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
791 |
ว่าที่ ร.ต.เบญจรงค์ ทองอ่อน |
ผู้อํานวยการโรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
792 |
นายปัญญา พรมบุตร |
ผู้อํานวยการโรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
793 |
นายเกษม รัตนพรหม |
ผู้อํานวยการโรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
794 |
นายพงษ์เทพ เจริญไทย |
ผู้อํานวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
795 |
นายเสฐียร ดามาพงษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
796 |
นายเขตรัตน์ ม่วงสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
797 |
นายพูนสุข สุวรรณ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
798 |
นางสาวอมรา อิ่มศิลป์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
799 |
นางชุลีภรณ์ กลิ่นชื่น |
ครู โรงเรียนนครสวรรค์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
800 |
นางสาวพลอยชมพู สอยเหลือง |
ครู โรงเรียนโกรกพระ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
801 |
นางวรพรรณ จินดา |
ครู โรงเรียนพยุหะพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
802 |
นายสมชาย ภู่จำรูญ |
ครู โรงเรียนบึงบอระเพ็ดวิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
803 |
นางทองคิด ฤทธิรักษ์ |
ครู โรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
804 |
นายสถาพร อุณระหัง |
ครู โรงเรียนเขากะลาวิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
805 |
นางนันทวันท์ จันทร์สอน |
ครู โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
806 |
นายเผ่าไทย เสียงแจ่ม |
ครู โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
807 |
นางนิตยา รักหาญ |
ครู โรงเรียนไพศาลีพิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
808 |
นายชัยนรินทร์ บริบูรณ์สุวรรณ |
ครู โรงเรียนวังข่อยพิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
809 |
นางบุญญาภา อิ่มศิล |
ครู โรงเรียนหนองบัว |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
810 |
นายสกนธ์ จุลโพธิ์ |
ครู โรงเรียนตะคร้อพิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
811 |
นางนิภาพร ขาวทอง |
ครู โรงเรียนวังบ่อวิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
812 |
นายธราธร เนตรทิพย์ |
ครู โรงเรียนพนมรอกวิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
813 |
นางสาวศิริรัตน์ ศรีวิจิตร |
ครู โรงเรียนพระบางวิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
814 |
นายอนุชา ศิริชนะ |
ครู โรงเรียนเก้าเลี้ยววิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
815 |
นายกานน เลื่อนสกุล |
ครู โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
816 |
นางศศิธร วงศ์พานิช |
ครู โรงเรียนทับกฤชพัฒนา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
817 |
นางทัศณี ทะอินเลย |
ครู โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
818 |
นายเจตน์ นามโสวรรณ์ |
ครู โรงเรียนหัวดงราชพรหมาภรณ์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
819 |
นางจิตร์ละม่อม อุงจิต์ตระกูล |
ครู โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
820 |
นางสาวอนุศรา พูลคุ้ม |
ครู โรงเรียนลาดยาววิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
821 |
นางสาวบุษยา มณฑล |
ครู โรงเรียนห้วยน้ำหอมวิทยาคาร |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
822 |
นางสาวสำเนียง ศรีหิรัญ |
ครู โรงเรียนเทพศาลาประชาสรรค์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
823 |
นายอำนาจ ทองนิตย์ |
ครู โรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
824 |
นายชาตรี พรมบุตร |
ครู โรงเรียนแม่วงก์พิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
825 |
นายประดิษฐ์ เลิศนอก |
ครู โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
826 |
นางสาวพรฤดี จันทร์งิ้ว |
ครู โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
827 |
นางสาวกำจัด อินชูพงษ์ |
ครู โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
828 |
นางบุบผา ดีเจริญ |
ครู โรงเรียนตากฟ้าวิชาประสิทธิ์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
829 |
นางเดือนฉาย เชิงฉลาด |
ครู โรงเรียนทหารอากาศอนุสรณ์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
830 |
นางพรพรรณ รัชตะวัฒน์วินัย |
ครู โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
831 |
นางอุไรวรรณ ชมบริสุทธิ์ |
ครู โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
832 |
นายสมจิตร สุขชาลี |
ครู โรงเรียนหนองโพพิทยา |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
833 |
นายโอภาส พุทธสรณ์ |
ครู โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
834 |
นายศานิต ดีเจริญ |
ครู โรงเรียนลาดทิพรสพิทยาคม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
835 |
นางอุษา ทองอ่อน |
ครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
836 |
นางสาวศิริพร ศรีผึ้ง |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
837 |
นางศศิลักษณ์ ปานเลิศ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
838 |
นางวิภา จันทร์แจ่ม |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
839 |
นางสุวรรณา ยุ่นชัย |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
840 |
นางธนวรรณ มุขขันธ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
841 |
นายพีรวิชญ์ เสือเผือก |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
842 |
นายบรมพงศ์ สินบุญมา |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
843 |
นางสุชญา เหล่าสมบูรณ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
844 |
นายธนะกิจ เชิดชู |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
845 |
นางสาวขวัญล่า อยู่พุ่ม |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
846 |
นางสาวนิลาวรรณ เฟื่องน้อย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
847 |
นางสาวธนาพร พิรุนสุนทร |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
848 |
นางสาวกชพร ฐิตินันท์เมือง |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
849 |
นางสาวยุพาวรรณ ดาราน้อย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
850 |
นายวีรพงศ์ นพรัตน์ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
851 |
นายพีรภัทร แสวัง |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
852 |
นางวิระดา แก่นกระโทก |
ศึกษานิเทศก์ |
อนุกรรมการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
853 |
นายณัฏฐ์วัฒน์ อนันตะสุข |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและเลขานุการศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
854 |
นายจรินทร์ สิทธิวะ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
855 |
นางสาวณิชกานต์ เวชกรณ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
856 |
นางสาวอังศุมาลินทร์ คชพงษ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
857 |
นายธนิน ตรีศิลสัตย์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
858 |
นายพูนสุข สุวรรณ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
859 |
นายเสฐียร ดามาพงษ์ |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดเตรียมเอกสาร ลงทะเบียนและสรุปผลการแข่งขัน ศูนย์พัฒนาวิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
860 |
นายพงษ์เทพ เจริญไทย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
ประธานอนุกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
861 |
นางชรินรัตน์ แผงดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบรรพตพิสัยพิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
862 |
นายสุกิจ ดั่นเจริญ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขาทองพิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
863 |
นายจักกฤษณ์ สนอ่วม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
864 |
นายเกรียงศักดิ์ ฤทธิ์คง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
รองประธานอนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
865 |
นางสาวรัชฎาพร สุดเสมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
866 |
นางสาวจรัมพร พรมพิทักษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
867 |
นายจาตุพัฒน์ ยอดประเสริฐ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
868 |
นางสาวภัทรภรณ์ น้อยกอ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
869 |
นางสาวอาทิตยาภรณ์ พุ่มขจร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
870 |
นายชูศักดิ์ จันทร์ดวงโต |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
871 |
นางนิตยา จินตนา |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
872 |
นายพุทธรักษ์ แพงไตร |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
873 |
นางเสาวภาคย์ สนจุ้ย |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
874 |
นางนิภา จันทร์ดวงโต |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
875 |
นายนฤนาท ดาโสม |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
876 |
นางอัมภรณ์ บุญประเสริฐ |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
877 |
นางสาวสิริลักษณ์ แก้วทองดี |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
878 |
นางสาวอนุสรา เรือนอ่อน |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
879 |
นายสกล ประจงจิตร |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
880 |
นางสาวรัศมี ใจบุญลือ |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
881 |
นางสาวสุรางคนา พรมน้อย |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
882 |
นางสาวนริศรา รักศรี |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ |
อนุกรรมการจัดการแข่งขัน |
|
|
883 |
นางอมรรัตน์ เปลี่ยนพัด |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการและเลขานุการจัดการแข่งขัน |
|
|
884 |
นางสาวอรวรรณ มั่นศรี |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการจัดการแข่งขัน |
|
|
885 |
นายพูนสุข สุวรรณ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
ประธานอนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
886 |
นายอดิศร ชนะโลก |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
รองประธานอนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
887 |
นายปัญญา พรมพิทักษ์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
888 |
นายวราวัฒน์ กลั่นหุ่น |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
889 |
นายวิรัช ญาณปัญญา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
890 |
นางนภาวรรณ กลางนภา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
891 |
นางสมจิตร เพ็ญวิจิตร |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
892 |
นางสาวมณินทร อูปแก้ว |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
893 |
นางสาวณัฐกานต์ อารีรัตนเวช |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
894 |
นางฟารีดา สังข์ขาว |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
895 |
นางสาวอุชุกร ชัยประภา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
896 |
นางกนกวลี ปานตา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
897 |
สิบเอกสุชาติ สร้อยสวิง |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
898 |
นางสาวอัจฉรา ป้อมรักษา |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
899 |
นางสาวสุภาดา โตกระแสร์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
900 |
นายณัฐวิชญ์ โลหะเวช |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
901 |
นายภคภาคย์ ปรีชาวนิชย์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
902 |
นางสาวสุรินทรา แสงฤทธิ์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
903 |
นายนุภาพ เอี่ยมศิริ |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
904 |
นายเลิศศักดิ์ ชนะโลก |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
905 |
นางวิมล พงษ์พรต |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
906 |
นายธนา สมบูรณ์ทรัพย์ |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
907 |
นางนงลักษณ์ ถนอมเงิน |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
908 |
นางสาวเกจชาณัฐ เกตุเกสร |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
909 |
นายอ้น เรือนทอง |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
910 |
นางสาวกันหา จำปาศรี |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
911 |
นางสาวบุญเชิญ บัวขาว |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
912 |
นางสาวน้ำฝน ขวัญบุญคง |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
913 |
นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
914 |
นางขวัญเรือน นุกูลอุดมพานิชย์ |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
915 |
นายเสาร์ คามไธสง |
ลูกจ้างโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
916 |
นางชาลิสา เอมอิ่ม |
ครูโรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม |
อนุกรรมการและเลขานุการฝ่ายสถานที่จัดการแข่งขัน |
|
|
917 |
นายเกรียงศักดิ์ ฤทธิ์คง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
ประธานอนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
918 |
นางอมรรัตน์ เปลี่ยนพัด |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
รองประธานอนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
919 |
นางสาวภัทรภรณ์ น้อยกอ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
อนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
920 |
นางสาวอาทิตยาภรณ์ พุ่มขจร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
อนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
921 |
นางสาวรัศมี ใจบุญลือ |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
922 |
นางสาวอนุสรา เรือนอ่อน |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
923 |
นางสาวอรวรรณ มั่นศรี |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการและเลขานุการรวบรวมผลการแข่งขัน |
|
|
924 |
นายรณชัย ยุติธรรม |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
ประธานอนุกรรมการบันทึกภาพการแข่งขัน |
|
|
925 |
นางศรีเรือน ทรัพย์ประเสริฐ |
ครูโรงเรียนชุมแสงชนูทิศ |
อนุกรรมการและเลขานุการบันทึกภาพการแข่งขัน |
|
|
926 |
นายศรยุทธ ลอยขจร |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
927 |
นายเจษฎา แก้วโต |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
928 |
นายชารักษ์ เครือบขุนโท |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
929 |
นายธนพงศ์ เลาหเรืองรองกุล |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
930 |
นายเรืองศักดิ์ เม้าทุ่ง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
931 |
นายอภิษิต ประเสริฐวงษ์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
932 |
นายฐาปกรณ์ ศรเยน |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
933 |
นายกวิน รักณรงค์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
934 |
นายเทวินทร์ วงษ์จันทร์นา |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
935 |
นายภูผา ดาทอง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
936 |
นางสาวกมลลักษณ์ ป้องโรคา |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
937 |
นางสาวกาญจนา แสงสวาท |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
938 |
นางสาวณัฐติกา โพธิ์ทอง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
939 |
นางสาวปริชญา เทียมแก้ว |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
940 |
นางสาวพัชรี แสงทอง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
941 |
นางสาวภคพร ชัยชาญ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
942 |
นางสาวสิรภัทร บุญดล |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
943 |
นางสาวลักขณา กรรษา |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
944 |
นางสาวจรรยพร พรหมจรรย์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
945 |
นางสาวโชติกา อินทสนธิ์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
946 |
นางสาวเบญจมาศ มีไชย |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
947 |
นางสาวปริชาติ ดวงขันธ์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
948 |
นางสาวรวิพร โมราราย |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
949 |
นางสาววรัญญา สุนา |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
950 |
นางสาววรัมพร คล้อยสมัย |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
951 |
นางสาวอรปรียา ปานอยู่ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
952 |
นางสาวคันธรัตน์ ดีฉนวน |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
953 |
นางสาวปนัดดา สายทอง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
954 |
นางสาวพิมพิศา ประสมพงษ์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
955 |
นางสาวนภาพร ไชยตาแสง |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
956 |
นางสาววันสงกรานต์ พูลคล้าย |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
957 |
นางสาวสุนันทา จันทร์สมบูรณ์ |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
958 |
นางสาวอธิติญา พรหมโลก |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|
959 |
นางสาวธัญญา โตสงคราม |
นักเรียน โรงเรียนหนองบัว |
ผู้ช่วยกรรมการตัดสิน หุ่นยนต์สพฐ |
|
|