ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนตันหยงมัส |
1. เด็กหญิงนุสรี ดอนิแม |
1. นางเพ็ญศรี แทนหนู |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนราธิวาส |
1. เด็กหญิงณัฐฏภัทร ชูโชติวัฒนากูล |
1. นางอาพัฒน์ษร ธุระชาติ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบูกิตประชาอุปถัมภ์ |
1. เด็กหญิงนุรอัย สาแม 2. เด็กชายบัยฮากี เจ๊ะเต๊ะ |
1. นางฟารียา กาแบ 2. นายมาสือรัน มีนา |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนราสิกขาลัย |
1. นายสุจิณณา สุระกำแหง |
1. นางสาวรอมือละ หะยีตาเละ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนราธิวาส |
1. นางสาวอธิราห์ มณีชยางกูร 2. นางสาวอาวาฏิฟ เจะมาริกัน 3. นางสาวอิบตีซาม คอลออาแซ |
1. นางสาวลลิตา เอียดนุสรณ์ 2. นางสาวมารีเยาะ แซมะแซ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนตันหยงมัส |
1. เด็กชายมะตอฮา อูมา 2. เด็กหญิงมัสตูรี พินิจสกุล 3. เด็กชายโสฬส ลาเต๊ะ |
1. นายอัดลี ดือราซอ 2. นายศิริ เอียดตรง |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
77.33 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสุไหงโกลก |
1. นางสาวนิศาชล แสงเเก้ว 2. นางสาวภัคจิรา บรรจงช่วย 3. นายรฐนนท์ เล็กใจซื่อ |
1. นางฉันทนา สุขน้อย 2. นางฉันทนา สุขน้อย |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเรียงราษฏร์อุปถัมภ์ |
1. เด็กหญิงนูรีซัน สาและ 2. เด็กหญิงมิสบะห์ อาบู 3. เด็กชายอับดุลอัฟฟาน หะยีเต๊ะ |
1. นางสาวอานีซะห์ ดูงอโบ๊ท 2. นางสาวฮานีซะฮ์ หะยีบูยา |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสุคิรินวิทยา |
1. นางสาวนลินทิพย์ เดิมหมวก 2. นางสาวปัทมาภรณ์ หมั่นการ 3. นางสาวสุกัญญา ปัญญาเรียบ 4. นางสาวสุนิสา โคมแก้ว 5. นางสาวเพ็ญพิชชา ชูสั้น |
1. นางสาวจิราภา ภวระไตร 2. นางสาวกชกร ตันตรานุกุล |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนราธิวาส |
1. นางสาวจุฑารัตน์ พรหมชาติ 2. นายธนยศ ลำพรหมแก้ว |
1. นายเอกพงศ์ ชินพงษ์ 2. นางสาวณัฐทพัสส์ เสาวนีย์ |
11 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเรียงราษฏร์อุปถัมภ์ |
1. นายซูไฮมี ดาเวปูต๊ะ 2. นายมูหมัดเสาว์ฟี ปาแน 3. นายมูฮัมหมัดซอฟวาน สาและ 4. นายมูฮัมหมัดมุสตากีน กำปงบลูกา 5. นายมูฮัมหมัดไฟร์ฟูน จือยือแร 6. เด็กชายมูฮำหมัดริดวัน ดอเลาะ 7. นายอัฟฟาน สาแม 8. นายอานัส รัตนบุญ 9. นายอานาสรี หะนะกาแม 10. เด็กชายอามีน หะนะกาแม |
1. นายมาหะมะซูไลนี เต๊ะมาลอ 2. นายมาลีกี ดาโอ๊ะ 3. นางนิอานิซ พระพิทักษ์ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
87.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนรือเสาะชนูปถัมภ์ |
1. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ วรรณรักษ์ |
1. นางสาวนางสาวมาริสา สร้อยสมบูรณ์ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสุคิรินวิทยา |
1. เด็กหญิงรัตนากร โพธิ์นอก |
1. นางสาวกชกร ตันตรานุกูล |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสุคิรินวิทยา |
1. เด็กหญิงกมลชนก นราพันธ์ |
1. นางสาวกชกร ตันตรากุล |
15 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
93.1 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเวียงสุวรรณวิทยาคม |
1. เด็กหญิงวาทินี ยา |
1. นางวันทนีย์ นอ |
16 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมัธยมสุไหงปาดี |
1. นายภูดิส ฤทธิสุนทร 2. นายสุทธิพงษ์ สาลัย |
1. นายอัมราม จะมาจี 2. นางสาวซูรีนา มูเซะ |
17 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมัธยมสุไหงปาดี |
1. เด็กหญิงซุลฟา อาแวหลง 2. เด็กหญิงฟาตอนียะห์ สะอุ 3. เด็กหญิงอาวาติฟ อาลี |
1. นางสาวสุไรดา ตือบิงหม๊ะ 2. นายอนุศาสน์ ธิตินฤมิต |