ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
1. นายซารีฟ แมเราะ 2. นายตัรมีซี ซาแม็ง 3. นายมูฮัมหมัดอามีน มาหะมะ 4. นายมูฮัมหมัดอิลฮัม ดาโอ๊ะ 5. นายอิบรอเฮม อาแด |
1. นางสาวไอลดา เจะอาแซ 2. นางสาวโรสมานี หะ |
2 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
1. นางสาวอิซยาน ปาเนาะ |
1. นายแวมูฮัมหมัดเด็ง แวอุมา |
3 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 |
89.7 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
1. นายซอร์ฟัน อาบูวะ 2. นายซอละฮ์ฮูดิง เต๊ะการี 3. เด็กชายฟารัซช์ ดือรานิง 4. เด็กชายมูฮัมหมัดซิดดี้ก เซ็ง 5. เด็กชายมูฮัมหมัดฟิตรี เด็ง 6. นายมูฮัมหมัดอัสฟาน เจ๊ะบู 7. นายวรวิทย์ มากแสง 8. นายอัมรู ดือราซอ 9. นายอาราฟัต เจะแต 10. เด็กชายอิลฮัม เจ๊ะอาลี |
1. นายอาหะมะ ดือราแม็ง 2. นายมูหามัคคอซี อาลี 3. นางสาวปาตีเม๊าะ ปาแน |
4 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนประตูโพธิ์วิทยา |
1. นางสาวณิดา กุเวกามา |
1. นางชาลิสา กากะบุตร |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนยาบีบรรณวิทย์ |
1. นายนิฮูลฮาซิม มะ 2. นายมูฮัมมัดซอฟี มะยีแต 3. นายมูฮัมหมัดฮาฟิต อาแย 4. นายสูดี โต๊ะขาว 5. นายอิรฟาน ขาเดร์ |
1. นางจีรนุช เจริญยืน 2. นายมูหมัดซุลบีซัน เจ๊ะเหง๊าะ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนราชมุนีรังสฤษฏ์ |
1. เด็กหญิงญาณิศา ทองอร่าม 2. เด็กชายวรภพ สูโรโรจน์ |
1. นางแวกรือซง วิชา 2. นางพนิดา พรหมสุข |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนราชมุนีรังสฤษฏ์ |
1. นางสาวฟิรดาว เจะนิ |
1. นางอรวรรณ จันทร์สุวรรณรัตน์ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนราชมุนีรังสฤษฏ์ |
1. นางสาวกชกร ไชยกุล 2. นายยศพัทธ์ จันทร์นวล |
1. นางพนิดา พรหมสุข 2. นางแวกรือซง วิชา |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
92.32 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวังกะพ้อพิทยาคม |
1. นางสาวนูรฮาบีบี ซะซา |
1. นางสาวนิมาสือก๊ะ ไอซา |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวังกะพ้อพิทยาคม |
1. เด็กชายซัฟวัน อาแว 2. เด็กชายมุมีน สาวัน 3. เด็กชายมูฮัมหมัดคอยรู ลอเซ็ง 4. เด็กชายมูฮำหมัดชารีฟ เซ็งมิง 5. เด็กชายแวฟัรฮัน เด็งโด |
1. นางสาลีฮะห์ แต 2. นางซูฟียะห์ เจ๊ะและ |
11 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนศิริราษฏร์สามัคคี |
1. เด็กหญิงนุสลีนา ลาเต๊ะ 2. เด็กหญิงนูรนาตาชา โต๊ะเฮง 3. เด็กหญิงฟาเดียร์ เจะนิ |
1. นายมูฮัมหมัด กาซอ 2. นางสาวปาริชาต พรหมวิหาร |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
87.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสายบุรี "แจ้งประชาคาร" |
1. เด็กหญิงฮาบีบี เวดือโอะ |
1. นางสาวมัสตูรอ วิเชียร |
13 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
84.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสายบุรี "แจ้งประชาคาร" |
1. นางสาวอามีรูน โตะโลนา |
1. นางสาวซูมัยยะห์ สะแลแม |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสุวรรณไพบูลย์ |
1. เด็กชายซุลกิฟลี โต๊ะเก็ม 2. เด็กชายโซฟาร์ ลีวัน |
1. นายอารี มีนา 2. นางสาวซาวาตี บือราเฮง |
15 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
94.4 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเดชะปัตตนยานุกูล |
1. นายนาวิน เบ็ญอาลี 2. นายฟุรกอน ตอแลมา 3. นายมูฮัมหมัดซูโกร สาเมาะ |
1. นางศุภางค์ ปาลสาร 2. นางสาวสูนิง สะดียามู |
16 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวกูศิตา หาญเคียว 2. นางสาวฉัตรชนก เข็มลาย 3. นางสาวฐิติมา พรหมสุวรรณ 4. นางสาวธัญญลักษณ์ ขุนศรี 5. นางสาวฟ้าใส ใบเกตุ 6. นางสาวมัตทนาวดี เพชรยอดศรี 7. นางสาววริศา วิถี 8. นางสาวอรัญชริกา รัตนงาม |
1. นางสาวสมใจ เจริญผล 2. นางสาวจารุวรรณ ร่างถิ่นแก้ว |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวณัฐธิดา ลาเตะ 2. นางสาวรัชฎาภรณ์ พรมขาวทอง 3. นางสาวรุ่งนภา เพ็ชรสุริยา 4. นางสาววรกานต์ แก้วอ่อน 5. นางสาวสายอุษา สุวรรณแก้ว |
1. นางสาวชนัฐฎา ทัศนาบูรณ์ 2. นางรักชนก แดงดิษฐ์เครี |
18 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงกรกนก พรหมเพชร 2. เด็กชายสิงหราชย์ เลิศประสิทธิ์ 3. เด็กชายอภิศักดิ์ หนูสุข |
1. นางสาวภทรวรรษ จันแสงทอง 2. นางกัญจนลักษณ์ ชนามุยา |
19 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายณพงศ์ นิลประเสริฐ |
1. นายนิมุ นิเดร์หะ |
20 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
93.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายอิลยาส สุหลง |
1. Mr.George Labasano |
21 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
91.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายณพงศ์ นิลประเสริฐ |
1. นายนิมุ นิเดร์หะ |
22 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก รัตน์น้อย |
1. MissLea may G.Saguban |
23 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงนันท์ชพร เทพสุวรรณ |
1. นายซาฟวัน ดือราแม |
24 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวศศิกาญจน์ ลิ่วแก้ว |
1. นายประฑีป แก้วพิมพ์ |
25 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงภาวรินทร์ ขำอ่อน |
1. นายชาญวิทย์ ผุดผ่อง |
26 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
93.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวโสภา ทองปนแก้ว |
1. นายเฉลิมชัย หลงรักษณาวงศ์ |
27 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายมูฮำหมัดกาดาฟฟี มามะ |
1. นายนิมุ นิเดร์หะ |
28 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
81.7 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายอิลมีน นูรุลอาดิล |
1. นายอับดุลเลาะห์ แวดาโอะ |
29 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวฮัสซาน สาเมาะ |
1. นายโทวัฒน์ เพ็ชรเพ็ง |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายมูฮำหมัดกาดาฟฟี มามะ |
1. นายเฉลิมชัย หลงรักษณาวงศ์ |
31 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. เด็กหญิงขวัญชนก ศรีสมบูรณ์ 2. เด็กหญิงโรฐิณา เดชเส้ง |
1. นางสาวมาลินี ไชยชำนาญ 2. นางสาวอมรรัตน์ แก้วเกาะสะบ้า |
32 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
84.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. นายวัยวัฒน์ กะจิมูเก็ง |
1. นายซำมรี สะมะแอ |
33 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
93.34 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. นางสาวจารุภา สำเภาแก้ว 2. นางสาวอนัญญา สุวรรณรัตน์ |
1. นางสาวมาลินี ไชยชำนาญ 2. นางสาวอมรรัตน์ แก้วเกาะสะบ้า |
34 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนไม้แก่นกิตติวิทย์ |
1. เด็กหญิงนูรฟาตีฮาน อูมา |
1. นางสาวนูรีฮัน เจะแว |