ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
1. เด็กชายจิรวงค์ แซ่หลี 2. เด็กชายจิรวัฒน์ แซ่หลี 3. เด็กชายประดิษฐ์ชัย รักแก้ว 4. เด็กหญิงสิริมาส เพ็ชรจันทร์แก้ว 5. เด็กหญิงอัมมิดี๊ บิลหยา |
1. นางสาวจิระวดี จิตเลขา 2. นางสาววาสนา ปาแว |
2 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนท่าศิลาบำรุงราษฎร์ |
1. นายมนชิต ศรีกมล |
1. นายอนุสรณ์ วงศ์ชาลี |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
1. นางสาวจิรัชญา พวงแก้ว 2. นางสาวญาดา เสนาจิตร 3. นางสาวณัตรนรี คงฉิม 4. นางสาวสิรินธร ด้วงเมือง 5. นางสาวอรทัย เส้งอิ่ม |
1. นางสาววนิดา หมันเล๊ะ 2. นางสาวสุชาวดี เพชรนุ้ย |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
90.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
1. เด็กหญิงชัญญานุช เส็นขาว 2. เด็กหญิงเยาวลักษณ์ หอมนิยม |
1. นายชลภาม สุริยะกานนท์ |
5 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนปาล์มพัฒนวิทย์ |
1. เด็กชายรัฐพล เดชประมวลพล |
1. นางสาวสวนิต โอภิธากรณ์ |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
88.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
1. นางสาวนัฐญา แตงอ่อน |
1. นางสาวปณิดาภา ฮะอุรา |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม |
1. เด็กหญิงขวัญฤดี ดำมี 2. นางสาวเกณิกา ภักดี |
1. นางลำไพ ศรีปาน |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
1. นางสาวหทัยภัทร หนะอีน |
1. นายอับดลรอศักดิ์ อาลี |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
1. นางสาวณัฐริกา ทวนสุวรรณ์ |
1. นายปภัค แก้วบุญชู |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
84.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายธนภัทร ขาวหมื่น |
1. นายสำราญ หมื่นสระชุม |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
83.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีบัว |
1. นายพิเศษชาย คณะทอง |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเขาแดงกุศลวิทยา |
1. นางสาวอัยริณ ไพโรจน์ |
1. นายณฐพล ทิมพวงทอง |
13 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนทุ่งหว้าวรวิทย์ |
1. นายธนาดล พลผอม 2. นางสาวนันท์นลิน ศิริพงษ์ 3. นายวรกันต์ วงศ์ชาลี 4. นายวุฒิพงศ์ เจริญฤทธิ์ 5. นายเอกพัชร เฮียวชิโป |
1. นางสาวผกามาส แก้ววารี 2. นางสาวชลธิชา หยีมะเหร็บ |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
77.2 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
1. เด็กชายปาราเมศ หวันอาหลี 2. เด็กชายอิรวัชรธ์ ดาราหมานเสด |
1. นายอับดุลการีม สามัญ 2. นางหัสราษ มัสตัน |
15 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
1. เด็กชายนัฐพล ไชยภูมิ 2. เด็กชายภาณุเดช แหมะแหม |
1. นางสาวซัฟวาณีย์ เจ๊ะเล็ง |
16 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
1. เด็กชายนฎิศวร์ แจ้งจุล |
1. นางรุ่งญาดา เตชะสุขิตกุล |