ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายนิตย์ พรหมประสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
2 |
นายสุพจน์ มณีรัตนโชติ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
3 |
นายศุภชัย ศรีหาใต้ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
4 |
นายภิรมย์ จีนธาดา |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
5 |
นายณัทกร แก้วประชุม |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
6 |
นายบุญล้อม โสภาพรม |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
7 |
นายวิสุทธ์ ชูมัง |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
8 |
นายอาดุลย์ พรมแสง |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
9 |
นายธันวา ลิ่มสถาพร |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสงขลา เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
10 |
นายประหยัด สุขขี |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสตูล |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
11 |
นายสุธี บุญญะถิติ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
12 |
นายศังกร รักชูชื่น |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสงขลา สตูล |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
13 |
นางจารุนันท์ นาคุณทรง |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
14 |
นายสุรศักดิ์ เกลี้ยงสะอาด |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปัตตานี |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
15 |
ว่าที่ร้อยตรี บุญทิพย์ แก้วเนื้ออ่อน |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายะลา |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
16 |
นายนุกูล ชูนุ้ย |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
17 |
นายสราวุธ ยอดรักษ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
18 |
นางสาวสุธิภรณ์ ขนอม |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
19 |
นางสาวเจตสุมนต์ สุเมธีประดิษฐ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
20 |
นางอรพรรณ โชติช่วงชัชวาล |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
21 |
นายสุทธิรัตน์ มีศรีสวัสดิ์ |
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักพัฒนาการศึกษาเขตพัฒนาเฉพาะกิจจังหวัดชายแดนภาคใต้ |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
22 |
นายวันชัย ปานสาลี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
23 |
นางสาวรอบียะห์ มะอับดง |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
24 |
นางสาวปุญญาดา ศรีสุวรรณ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
25 |
นางน้ำฝน ชุดแดง |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
26 |
นายนิตย์ พรหมประสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
27 |
นายนุกูล ชูนุ้ย |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
28 |
นายสราวุธ ยอดรักษ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
29 |
นางสาวสุธิภรณ์ ขนอม |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
30 |
นางสาวเจตสุมนต์ สุเมธีประดิษฐ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
31 |
นางสาวกนกวรรณ บือราเฮง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกพะยอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
32 |
นางฮัสซือน๊ะ อูแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
33 |
นางนอรีญา สะลิมิง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสุไหงบาลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
34 |
นางสาวกาญจนีย์ บินแวดาโอ๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะแลเกาะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
35 |
นายมะรอฟี เจะเลาะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
36 |
นายซูกีมาน แลมีซอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเชิงเขา (แดงอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
37 |
นางสาวคัทลียา ศรีตุลาการ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยาแลเบ๊าะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
38 |
นายมูฮำมัดซาอูดี แยแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสว่างวัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
39 |
นายมูฮำมัดซาอูดี แยแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสว่างวัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
40 |
นางสาวนูรฮายาตี หามิ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกูยิ (ยี่งอ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
41 |
นายฮีลมีย์ บาฮา |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านโคกพะยอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
42 |
นายฮีลมีย์ บาฮา |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านโคกพะยอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
43 |
นางซานีซะห์ สีรี |
การพิเศษ โรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
44 |
นายอามีน เซะบากอ |
ครู โรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
45 |
นางนิธิวดี เหมเหาะ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตะโละบาลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
46 |
นางสาวกัญญารัตน์ มาสิก |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านทอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
47 |
นางสาวณฤษาศ์ พรหมจันทร์ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านกลูบี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
48 |
นางสาวอรอุมา สุขแดง |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านป่าไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
49 |
นางสาวรัตนา การัยภูมิ |
ครู โรงเรียนบ้านคีรีราษฎร์รังสฤษดิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
50 |
นายรีดวน มาหะมะ |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านปะลุกาสาเมาะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
51 |
นางสาววันทนีย์ บำรุงชาติ |
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
52 |
นางสาวปวีณา ไตรสุวรรณ |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
53 |
นางสาววิจิตพร แก้วพรหมลัด |
นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
54 |
นางสาวกชสม มณีมาศ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
55 |
นางสาวกัญญาภัทร ศรีช่วย |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
56 |
นายวิทวัส จ้อนเจิม |
เจ้าหน้าที่ลูกเสือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
57 |
นายวันชัย ปานสาลี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
58 |
นางสาวรอบียะห์ มะอับดง |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
59 |
นางสาวปุญญาดา ศรีสุวรรณ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
60 |
นางสาวณฐมน หมื่นเพชร |
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
61 |
นางน้ำฝน ชุดแดง |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินงานและเลขานุการ |
|
|
62 |
นางสาวสุธิภรณ์ ขนอม |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
63 |
นายอุมัธ สวาหลัง |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
64 |
นายวันชัย หวังสวาสดิ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสงขลา เขต 3 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
65 |
นายนิติธร ชาวสูนย์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
66 |
นายสุรศักดิ์ เกลี้ยงสะอาด |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปัตตานี |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
67 |
นายลาภวัต บุญธรรม |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
68 |
นายนิยอ บาฮา |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
69 |
นายณัฐพร ไชยเดช |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 3 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
70 |
นายณัฐนันท์ บำรุงตา |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
71 |
นายเจ๊ะอูเซ็ง ยูโซ๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
72 |
นายบูรฮัน เจ๊ะเด๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกศิลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
73 |
นายอับดุลอาซิ ดอเล๊าะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
74 |
นายนรากร ดำละเอียด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยารอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
75 |
นายอับดุลรอแมง อาแวเงาะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลูโบะดาโต๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
76 |
นายเสรีพงษ์ คงสา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบูเกะบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
77 |
นายกริชชัย ลุโบะกาแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลูโบะบายะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
78 |
นายทวีศักดิ์ อวนข้อง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 9 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
79 |
นายอับดุลรอฮีม อูแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกาเยาะมาตี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
80 |
นางดารณี นิโซะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบูกิ๊ตยือแร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
81 |
นายมะยีดิง จารง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบาโงปูโละ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
82 |
นายซากัรตา สาแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบือแนนากอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
83 |
นางสาวนะดา ใบหวัง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
84 |
นางสาวนิฤมลมาตย์ คงคากุล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
85 |
นางสาวสุดา แมเร๊าะ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
86 |
นางสาวฮานีดา เมาะมิง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
87 |
นายอนิวรรต อาลี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
88 |
นายนิอับดุลรอมัน มุหะ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
89 |
นางสาวอามีรา อิสลามรุจี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
90 |
นางสาวกัญญ์ณณัฎฐ์ ชัยภัคพัชร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
91 |
นางสาวดรุณี จันทร์แก้ว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
92 |
นางสาวรอซีด๊ะ เฮ็ง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
93 |
นางสาวแวปาตีเม๊าะ หามะ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
94 |
นายมะรอกิต ดอเลาะ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
95 |
นางหทัยชนก ชิตบุตร |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
96 |
นายประกิจ ช่วยเรือง |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
97 |
นายประกิจ ช่วยเรือง |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
98 |
นางศิรประภา เซ้งเถียร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
99 |
นางสาวสมฤดี อยู่ดี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
100 |
นางสาวรอกีเยาะ เลิศบุรุษ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
101 |
นางสาวอรสุธี คงมา |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
102 |
นางสาวอรสุธี คงมา |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
103 |
นายนิตย์ พรหมประสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
104 |
นายนุกูล ชูนุ้ย |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
105 |
นางสาวสุธิภรณ์ ขนอม |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
106 |
นางสาวเจตสุมนต์ สุเมธีประดิษฐ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
107 |
นายวันชัย ปานสาลี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
108 |
นางเรวดี รัตนมาลา |
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
109 |
นางสาวรอบียะห์ มะอับดง |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
110 |
นางวาสนา เทพโซะ |
ผู้อำนวยการกลุ่มตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
111 |
นายประกิจ ช่วยเรือง |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
112 |
นายสราวุธ ยอดรักษ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
113 |
นางอุบลรัตน์ สนิท |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
114 |
นางสาวสุไรนี ตาตูเละ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
115 |
นางสาวปุญญาดา ศรีสุวรรณ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการบริหารงบประมาณ |
|
|
116 |
นางสาวเจตสุมนต์ สุเมธีประดิษฐ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
117 |
นางลภาภัทร พลสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
118 |
นายอครัญญ บากา |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
119 |
นางสาวนภาพร ไชยณรงค์ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
120 |
นางสาวณัฐกฤตา โอชาอัมพวัน |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายะลา |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
121 |
นายสุวัฒนชัย แจวิจารณ์ |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
122 |
นายนราธิป บัวสว่าง |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
123 |
ว่าที่ ร.ต.หญิงกัชชลา พรุเพ็ชรแก้ว |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
124 |
นางวนิดา ภัทราธิกุล |
ครู โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
125 |
นางศลิษา ถาวรเศษ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
126 |
นางอลิศรา ทองขาว |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
127 |
นางสาวไลลินา สะกานดา |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบูกิ๊ตยือแร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
128 |
นางสาวไลลินา สะกานดา |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบูกิ๊ตยือแร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
129 |
นางสาวนิศานาถ นิโซ๊ะ |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
130 |
นางเรวดี รัตนมาลา |
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
131 |
นางสาวฐิฏิมาธ์ พิริยะเพียรพันธ์ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
132 |
นางสาวณฐมน หมื่นเพชร |
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
133 |
นายบุญทัน จันทร์ทอง |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายเทคโนโลยีระบบบริหารจัดการแข่งขันและบันทึกข้อมูล |
|
|
134 |
นายนุกูล ชูนุ้ย |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
135 |
นางรัตติกาล ต้องเซ่งกี่ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
136 |
นายศาสตรา ปาสาบุตร |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
137 |
นายกำธร สาธา |
นายช่างศิลป์ชำนาญงาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
138 |
นางสาวรุณฤดี เลาหะพันธ์ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
139 |
นายมารุต มณีโชติ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
140 |
นางนิภา ศรีสุวรรณวิเชียร |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
141 |
นางวนิดา อักษรถึง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
142 |
นางสาวมัลลิกา ดำละเอียด |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
143 |
นางสาวเรวดี เสนแก้ว |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
144 |
นางสาวอรทิพย์ ชูขาว |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
145 |
นางสาวอุไรวรรณ สุขจันทร์เทาะ |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
146 |
นายชิตพล ดาแก้ว |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
147 |
นายอำนาจ ถาวรศรี |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
148 |
นางศุภิสรา ชินพงศ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนนราสิกขาลัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
149 |
นางสาวหงส์นภา ฉัตรเงิน |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนนราสิกขาลัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
150 |
นางสมทรง เดิมราช |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนตากใบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
151 |
นายแวอิสมาแอ บินแวอุม |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนตากใบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
152 |
นางสาวอติพร สุวรรณคง |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
153 |
นางปรางมาศ ลิขิตธรรมวาณิช |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
154 |
นางเกศรา เพชรมณี |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนสุไหงโก-ลก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
155 |
นางสาวจันธิรา ดวงทอง |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
156 |
นางสาวมานิตา จันทร์เพ็ญ |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
157 |
นางงามพิศ ไชยนาพงศ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
158 |
นายธีระพันธ์ คงพริก |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
159 |
นางสาวนารีรัตน์ รังเสาร์ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
160 |
นางสาวพรรณธิวา อินทสาร |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
161 |
นายนฤพนธ์ เพ็ชรแก้ว |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
162 |
นางสาวรอกีเย๊าะ กาเจ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
163 |
นางสาวอินซานี ดือเระ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
164 |
นายธรรมศักดิ์ จันทร์ทอง |
ครู โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
165 |
นางสาวสลลิลทิพย์ ผ่องแผ้ว |
ครู โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
166 |
นายพนมศักดิ์ อัมภรัตน์ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
167 |
นายมูฆอฟฟัล มูดอ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
168 |
นายวรพจน์ สุวรรณพงศ์ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบ้านรามา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
169 |
นายกฤษฎา รัตนสมบูรณ์ |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
170 |
นายยัสรี ปะดอ |
ครู โรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
171 |
นางสาวสุดา มาสิก |
ครู โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
172 |
นางชุติมา มัวมะ |
ครู โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
173 |
นางสาววิชุดา สะมารา |
ครู โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
174 |
นางสาววีดาตี บินมะ |
ธุรการ โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
175 |
นางสาวเจ๊ะซารีปะห์ สาและ |
ธุรการ โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
176 |
นายสุทธิพัฒน์ ชุดแดง |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
177 |
นายมะรูดี สาและ |
พนักงานราชการโรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
178 |
นายมามะลาอูดีน ดอฆอ |
พนักงานราชการโรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
179 |
นางสาวทองกร เตชะปัญโย |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
180 |
นายปัญจะ ไชยศร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทำเนียบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
181 |
นางบุญศรี รักการงาน |
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
182 |
นายสิน ไกรน้อย |
ครู โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
183 |
นางสาวปวีณา ไตรสุวรรณ |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
184 |
นางสาวสุภัคชญา เจริญสุข |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
185 |
นางสาวสารีปะห์ ยาโงะ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพิธีการและประชาสัมพันธ์ |
|
|
186 |
นายสราวุธ ยอดรักษ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
187 |
นายนิรัตน์ นราฤทธิ์พันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
188 |
นายอมร นาคปก |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านค่าย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
189 |
นายวิสุทธิ์ สิทธิ์รักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคีรีราษฎรังสฤษดิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
190 |
นางสาวชณิชา มางัดสาเระ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมพัฒนา 6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
191 |
นายชูศักดิ์ ศรีสังข์ |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
192 |
นายอัสชัน อัสมะแอ |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
193 |
นายคฤหัสถ์ ดำทองแสน |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
194 |
นางสาวรอปีอ๊ะ หะยีบีดิง |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
195 |
นายถานันตร์ โชติกาญจน์ |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
196 |
นางสาวพิราวรรณ เอกรินทร์ |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
197 |
นางพิฌาณิกา ไทยจินดา |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
198 |
นางสาวพรสุพพัต คงศรี |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
199 |
นายกฤษฎา ขวัญนาคม |
ครูโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
200 |
นายกิตติ วรพรรณ์ |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
201 |
นางสาวโนรี อีซอ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
202 |
นายมูฮำมัดไพซัน มะเก๊ะ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
203 |
นายมนัส ชุดแดง |
ช่างไม้ ระดับ ช 4 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
204 |
นายธัญพิสิษฐ์ แดงดี |
ช่างสี ระดับ ช 4 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
205 |
นายสรรเพชร อักษรถึง |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
206 |
นายธวัช เจริญสุข |
ช่างไฟฟ้า ระดับ 4 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
207 |
นางดวงใจ เจริญสุข |
แม่บ้าน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
208 |
นายจิตร ทองจันทร์ |
นักการภารโรง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
209 |
นายวีรวัฒน์ จันทร์แดง |
พนักงานรักษาความปลอดภัย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
210 |
นายวิรัช จันทร์อุตร |
นักการภารโรงโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
211 |
นายนิยอ ตามาดี |
นักการภารโรงโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
212 |
นายวิทยา กลมเกลี้ยง |
นักการภารโรงโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
213 |
นายสมชาย สุขแดง |
นักการภารโรงโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
214 |
นายสุทิน สายแก้ว |
นักการภารโรงโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
215 |
นางนิ่มนวล อ่อนดี |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
216 |
นางสาวซาปียะ ดาโอะ |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
217 |
นางศุกรี บุญเพิ่ม |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
218 |
นางสาวรอฮะนี ระเชีย |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
219 |
นางซานียะห์ แวอาลี |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
220 |
นางสาวตอยีบะห์ ระเซีย |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
221 |
นางสาวอรณี สุวรรณพงษ์ |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
222 |
นางสาวบูรไอดา ดอเลาะ |
แม่บ้านโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
223 |
นายวิศิษย์ เรื่องขจร |
ลูกจ้างประจำโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
224 |
นายธวัชชัย ขำเกิด |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
225 |
นายศักสฤษฎ์ วุฒิพันธ์ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
226 |
นายชำนาญ ฤทธิ์ช่วย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
227 |
นายไตรวิชญ์ บุญสม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
228 |
นายฮาฟีซี อับดุลเลาะ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
229 |
นางทิพย์กมล จันทราชา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
230 |
นางสาวปรานอม นงรัตน์ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
231 |
นางสาววิลาสินี พรหมเจียม |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
232 |
นายจิรพงศ์ ชูชื่น |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดพนาสณฑ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
233 |
นายสมโภช นิยมคง |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนวัดพนาสณฑ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
234 |
นายอนวัช ปรางทอง |
ครู โรงเรียนวัดพนาสณฑ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
235 |
นายสาธิรุจน์ บุตรมัน |
พนักงานราชการ โรงเรียนวัดพนาสณฑ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
236 |
นางน้ำฝน ชุดแดง |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
237 |
นายสมาน ยีมะยี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบาโงปะแต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
238 |
นางสุรีรัตน์ ดือราแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจือแร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
239 |
นายวิทวัส จ้อนเจิม |
เจ้าหน้าที่ลูกเสือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
240 |
นางเจ๊ะอาลาวีย๊ะ ยีมะยี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสุเป๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
241 |
นางมัสกะ มละมีเลาะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลาเมาะฮีเล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
242 |
นางสาววิจิตพร แก้วพรหมลัด |
นักจิตวิทยาประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
243 |
นายสราวุธ ยอดรักษ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
244 |
นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
245 |
นายสมเจตน์ กิ้มขู่ |
นักวิชาการพัสดุชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
246 |
นางสาวบุณญาภา ศาสคุณ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
247 |
นางสาวโนร์อารัฟ เจะโก๊ะ |
นักวิชาการพัสดุชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
248 |
นางสาววรวรรณ เพชรสลับแก้ว |
นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
249 |
นางสาวนงนภัส สุขชา |
นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
250 |
นางอัญชลี กิ้มขู่ |
นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
251 |
นางนันทา นิ่มภูษา |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
252 |
นางสุภาพร พานิชธนาคม |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
253 |
นางสาวกุพชกา ประชุมกาเยาะมาต |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
254 |
นางสาวกมลเนตร คงพิทักษ์กุล |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
255 |
นางสาวอิบตีซาม หะยีแสนูสี |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
256 |
นางสาวกนกวรรณ บือราเฮง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกพะยอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
257 |
นางนิศากร ภักดีรุจีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านรามา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
258 |
นางอรทัย สว่างกิจวัฒนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบือราเป๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
259 |
นางชญานิศ ศรีโภคา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทรายขาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
260 |
นางสาวนงนุช กั้งยอด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเปล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
261 |
นางธิดารัตน์ ลักขษร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหัวเขา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
262 |
นางสาวสุพิชญ์ สุขใส |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปูลากาป๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
263 |
นางสาวธนา ฟุ้งเฟื่อง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกสยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
264 |
นางโนร์มา ดิทามาท |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจูดแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
265 |
นางนูรีซัน ปะดอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านละหาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
266 |
นางสาวกัสมานี มามะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านมะนังปันยัง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
267 |
นางสาวรูยูฮัน ตันหยงอาลี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนสัมพันธ์บ้านลาโละ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
268 |
นางสาวสมใจ มากมณี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
269 |
นางสาวคัทลียา ศรีตุลาการ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยาแลเบ๊าะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
270 |
นางสาวเพ็ญนภา รัตนสุริยา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราษฏร์สโมสร (ไพโรจน์วิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
271 |
นางกิสมีนี เด่นอดุลย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบือแนปีแย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
272 |
นางดาวเรือง เจ๊ะมะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตะโละบาลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
273 |
นางฮัปเซาะ เจ๊ะแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกูแว (ประชาอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
274 |
นางสาวนูรฮายาตี หามิ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกูยิ (ยี่งอ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
275 |
นางสาวมารีนา เนตรไมตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปูซูตีฆอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
276 |
นายยูกิฟลี มาหะ |
พนักงานราชการ โรงเรียนบ้านฮูแตยือลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
277 |
นางอุบลรัตน์ สนิท |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
278 |
นางสาวรอบียะห์ มะอับดง |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
279 |
นางสาวสุไรนี ตาตูเละ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
280 |
นางสาวปุญญาดา ศรีสุวรรณ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน |
|
|
281 |
นางสาวเจตสุมนต์ สุเมธีประดิษฐ์ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
282 |
นางพรพิมล คงสวัสดิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกูแบสาลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
283 |
นายจีรวิชญ์ การสมเกตุ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปูตะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
284 |
นางสมพิศ เจริญบุญพาณิชย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกสุมุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
285 |
นางสาววันเพ็ญ นุ้ยสกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดโคกโก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
286 |
นายอัครพงศ์ ประทานชวโน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดกำแพง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
287 |
นางสุนทรี เพ็งโอ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
288 |
นายประเสริฐ แซ่หลี |
ครูชำนาญการ โรงเรียนวัดพนาสณฑ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
289 |
นางสาวธัญญ์ธัชนันท์ เจริญสุข |
พนักงานราชการ โรงเรียนบ้านตะโละแน็ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
290 |
นายธีรภัทร ปิยะเขตร |
พนักงานราชการ โรงเรียนบ้านดือแย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
291 |
นายฮาพีซี เจ๊ะนุ |
พนักงานราชการ โรงเรียนบ้านนาดา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
292 |
นางสาวเพ็ญนภา ไชยประเสริฐ |
พนักงานราชการ โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร (ไพโรจน์วิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
293 |
นายฤทธิเกียรติ มะดอ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านทำนบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
294 |
นางนูรีดา แวนามะกัน |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตะโละมีญอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
295 |
นางยามีละห์ สะอะ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบูเกะบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
296 |
นางสาวอีซานี อาแว |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบางมะนาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
297 |
นางมารีดา คงวัฒนา |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบือเจ๊าะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
298 |
นางนิภา ศรีสุวรรณวิเชียร |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
299 |
นางวนิดา อักษรถึง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
300 |
นางสาวมัลลิกา ดำละเอียด |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
301 |
นางสาวอรทิพย์ ชูขาว |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
302 |
นางสาวอุไรวรรณ สุขจันทร์เทาะ |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
303 |
นายชิตพล ดาแก้ว |
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
304 |
นายอำนาจ ถาวรศรี |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
305 |
นางสาวฮาดีบะห์ อาหามะ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
306 |
นายธีระพันธ์ คงพริก |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
307 |
นางสาวนารีรัตน์ รังเสาร์ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
308 |
นางสาวพรรณธิวา อินทสาร |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
309 |
นางสาวอินซานี ดือเระ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
310 |
นายนฤพนธ์ เพ็ชรแก้ว |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
311 |
นางสาวทองกร เตชะปัญโย |
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
312 |
นางสาวเรวดี เสนแก้ว |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
313 |
นางสาวกชสม มณีมาศ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
314 |
นางสาวกัญญาภัทร ศรีช่วย |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม และบริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม |
|
|
315 |
นางสาวธรรศญา หล่าอุดม |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
316 |
นางวาสนา เทพโซะ |
นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
317 |
นางสาวดวงฤดี หงส์สุวรรณวงษ์ |
นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
318 |
นางสุธิตา จันทร์เพชร |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
319 |
นางซะรีนา ดือราซอ |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
320 |
นางสุจิตรา เบญยาอิส |
ครูชำนาญการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
321 |
นางสาวสมบูรณ์ คุณสุทธิ์ |
ครูชำนาญการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
322 |
นางสาวโรสกีมี หะยีอารง |
ครูชำนาญการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
323 |
นางสาวเจ๊ะรอฮานิง หะยียะโกะ |
ครูชำนาญการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
324 |
นางสาวรายหาน๊ะห์ อีสอ |
ครูชำนาญการโรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
325 |
นางสาวนปภา สิงโพธิ์ทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนตูม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
326 |
นางสาวสุนิสา คงสุวรรณ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนพุดซา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอยุธยา เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
327 |
นางวาสนา สุขอุดม |
ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ สำนักงานเขตพื้นการศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
328 |
นางสาววิจิตพร แก้วพรหมลัด |
นักจิตวิทยาประจำเขตพื้นที่การศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล |
|
|
329 |
นายสุพจน์ มณีรัตนโชติ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
330 |
นายวันชัย ปานสาลี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
331 |
นายผดุงศักดิ์ ศูนย์คล้าย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
332 |
นายมะนาเซร์ แลแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยี่งอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
333 |
นายสมัย เลาะยา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบาตูมิตรภาพที่ 66 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
334 |
นายรอมลี หะมิ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกาโดะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
335 |
นายอาณัติ ยีมะยี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
336 |
นายอุสมาน มานะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านต้นตาล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
337 |
นายนริศ นิมอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนากอ (มะดากะอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
338 |
นายมะเพาซี ดาหายี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านฮูแตยือลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
339 |
นางสาวรอบียะห์ มะอับดง |
ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
340 |
นายมงคล ชมติวัง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบลูกาสนอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
341 |
นายอุสมัน สะมะแอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 10 (บ้านใหม่) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
342 |
ว่าที่ รต.วรวิทย์ เจ๊ะแฮ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบูเกะกอตอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
343 |
นายมูฮำหมัดพาอูซี เจ๊ะซู |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลูโบะบูโละ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
344 |
นายปริพัฒน์ กายอตะฮีปง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตายา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
345 |
นายอับดุลเราะห์มัน อิบนูฮัจญีฮาซัน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบลูกา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
346 |
นางธนิดา เลขาลาวัณย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบือเล็งใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
347 |
นายอาซือลัน มามะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโต๊ะนอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
348 |
นางนิตยา นิยมเดช |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศาลาลูกไก่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกองอำนวยการประจำสนามแข่งขัน |
|
|
349 |
นายวันชัย ปานสาลี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
350 |
นายมะรอฟี เจะเลาะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
351 |
นางนอรีญา สะลิมิง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสุไหงบาลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
352 |
นางสาวกาญจนีย์ บินแวดาโอ๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะแลเกาะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
353 |
นายซูกีมาน แลมีซอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเชิงเขา (แดงอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
354 |
นายมูฮำมัดซาอูดี แยแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสว่างวัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
355 |
นางรอสีดาห์ ดาโอ๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปาหนัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
356 |
นางสาวสุกัญญา หน่อจันทร์หอม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนประชาวิทยรังสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
357 |
นางสาวมัญจนา หมู่เก็ม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกลูบี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
358 |
นางเมธินี สะไร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตะมะยูง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
359 |
นายอาบูบากา เต๊ะมาลอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดาฮง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
360 |
นางฟาฎีลา สุมาตรา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอีนอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
361 |
นางอารีณี เจ๊ะซู |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านธรรมเจริญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
362 |
นายธานินทร์ มะเซ็ง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยือลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
363 |
นายเจะสุไลมัน บาแม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางมะนาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
364 |
นายอิสรา สะอีด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกาแร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
365 |
นางลาตีภ๊ะ นิเดร์หะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านซากอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
366 |
นางสาวฮัสลีสัน แวยาโก๊ะ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านค่าย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
367 |
นางมารยาณี บูงออีซา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
368 |
นางสาวสีตีซาเร๊าะ สะแปอิง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกลูบี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
369 |
นางสาวขวัญชนก ศรีวังแก้ว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร (ไพโรจน์วิทยา) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
370 |
นางสาวนายาณี ยาเล |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
371 |
นางวนิดา ลอแม |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
372 |
นายอภิเดช คงคืน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
373 |
นายอภิเดช คงคืน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคอลอกาเว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
374 |
นางนิธิวดี เหมเหาะ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตะโละบาลอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
375 |
นางสาวกัญญารัตน์ มาสิก |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านทอน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
376 |
นายกามารูดิง แวดามะ |
ครู โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี สำนกงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
377 |
นางพีรยา นราสกุลภักดิ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตะโละแน็ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
378 |
นางนุชนาถ อุแม |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบาตูมิตรภาพที่ 66 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
379 |
นางสาวอาเซียะห์ ตราแม |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบาตูมิตรภาพที่ 66 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
380 |
นางสาวสุไรดา ยีมะยี |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านตามุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
381 |
นางธีรี คะ |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านยะลูตง (ประชุมวิทยสาร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
382 |
นางสากีนะห์ สะอุ |
ครู โรงเรียนบ้านสุไหงบาลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
383 |
นายฟัยซอล แวอุเซ็ง |
ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านสุไหงบาลา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
384 |
นางสาวสุนีย์ เจ๊ะโซ๊ะ |
ครู โรงเรียนบ้านแยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
385 |
นางมาเรียม หะวี |
ครู โรงเรียนบ้านแยะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
386 |
นางสาวยุวัยดี หะยีอาแว |
ครู โรงเรียนบ้านปาหนัน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
387 |
นายซุลกีฟลี นาแว |
ครู โรงเรียนวัดเชิงเขา (แดงอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
388 |
นางวิภา แวหะมะ |
ครู โรงเรียนบ้านโคกสุมุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
389 |
นางสุธีนุช เพ็ชรรัตน์ |
ครู โรงเรียนบ้านโคกสุมุ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
390 |
นางมุร์นี ยีเฮ็ง |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบาตาปาเซ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
391 |
นางชลิดา มาหะมัด |
ธุรการโรงเรียนบ้านค่าย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
392 |
นางสีตีฮายาร์ อาแซนิแม |
ธุรการโรงเรียนบ้านโต๊ะนอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
393 |
นางสาวฟาตีเม๊าะ ยะโกะ |
ธุรการโรงเรียนบ้านบางมะนาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
394 |
นางสาวชนิดา เสาร์ชัย |
ธุรการโรงเรียนบ้านบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
395 |
นางสาวนูรีดา อาแซ |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านอีนอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
396 |
นางกูซามีลา ซือนิ |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านบูเกะบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
397 |
นายฮาลีม ยากา |
ครู โรงเรียนบ้านบือแนปีแย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
398 |
นายสุเมธ วงศ์ประชุม |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านบากง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
399 |
นายฟิรดาวน์ พูลา |
พนักงานราชการ โรงเรียนวัดเชิงเขา (แดงอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
400 |
นายสมเจตน์ บุตรมัน |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านบือราเป๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
401 |
นางสาวเสาวนีย์ กะมูเด็ง |
ครู โรงเรียนบ้านอาตะบือเระ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
402 |
นางนูรีฮาน ดอแม |
ครูชำนาญการพิเศษโรงเรียนบ้านจืองา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
403 |
นางนารีย์ มายิ |
ครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านจืองา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
404 |
นางสาวซามีฮะห์ ดือราแม |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านตะโละแน็ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
405 |
นางซูไรดา กะนา |
พนักงานราชการโรงเรียนบ้านยะลูตง (ประชุมวิทยาสาร) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
406 |
นายชยณัฐ กะนา |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
407 |
นางฮัสซือน๊ะ อูแล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
408 |
นางสาววันทนีย์ บำรุงชาติ |
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
409 |
นางซานีซะห์ สีรี |
ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
410 |
นายอามีน เซะบากอ |
ครู โรงเรียนน้ำตกปาโจ (วันครู 2501) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวและประสานงานกิจกรรมแข่งขัน |
|
|
411 |
นายภิรมย์ จีนธาดา |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
412 |
นายกิติกร ศิรินิกร |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
413 |
นายธีรพงษ์ ชัยชนะกลาง |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
414 |
นายปชานนท์ ชนะราวี |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
415 |
นางวรนารี เผ่าชู |
นิติกรชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มกฎหมายและคดี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
416 |
นางสาวแสงรวี พุดซ้อน |
นิติกรปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
417 |
นางสาวปานนลิน หมุนนุ้ย |
นิติกรปฏิบัติการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
418 |
นายมุขตาร์ มิง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอาตะบือเระ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
419 |
นายนรินทร์ นิมอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบูเกะสูดอ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
420 |
นายฮาซัน อาแวหะมะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสวนพลู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
421 |
นายนัสรูดิน โต๊ะนากายอ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะบาตู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
422 |
นายซอลาฮุดดีน มาน๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดือแย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
423 |
นายซอลาฮุดดีน มาน๊ะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดือแย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
424 |
นายเชาวลี เล๊าะยีตา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแคนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
425 |
นายอับดุลเราะห์มาน ดือราซอ |
ผู้อำนวยโรงเรียนบ้านปาลอบาต๊ะ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
426 |
นายอานัซ ทานนุสรณ์ |
นิติกรชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
427 |
นางสาวสิริธร เตียวโล่ |
พนักงานราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการฝ่ายรับเรื่องร้องเรียน |
|
|
428 |
นายศุภชัย ศรีหาใต้ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
429 |
นายเชาวลิต เพ็ชรหวล |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายะลา เขต 1 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
430 |
นางศรีสุดา รัตนพล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
431 |
นางสาวพาขวัญ จันทร์แก้วแร่ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
432 |
นางสาวฟาดีละฮ์ ศรัทธาสุภัคกุล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
433 |
นายอาลาวี สะมะแอ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
434 |
นางรูซรีนา ปาแนแจกะ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
435 |
นายอภิรักษ์ อำนวยพูนสุข |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
436 |
นายธานนท์ รัฐสมบูรณ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
437 |
นายกีรติ วงศ์อัครวินท์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
438 |
นายอาแว สะมะแอ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
439 |
นางสาวเบญจพร สินแสงวัฒน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
440 |
นางสาวอาดีด๊ะ ยีเจ๊ะนิ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
441 |
นายประกิจ ช่วยเรือง |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
442 |
นางสาววราภรณ์ แก้วสีขาว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
443 |
นายณัฐนันท์ บำรุงตา |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
444 |
นางสาวอำไพพร นาคแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
445 |
นางสาวอะแอเซ๊าะ โต๊ะมุสอ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
446 |
นางสาวรอซีด๊ะ เฮ็ง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 1 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
447 |
นางรดา ธรรมพูลพิสัย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
448 |
นางสาววรนาฎ สุคนธรัตน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
449 |
นางชญาญ์พัฎฐ์ สิทธิศักดิ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
450 |
นางศรีประภา เติมสังข์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
451 |
นางพิมพรรณ อนันทเสนา |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
452 |
นางสาวธิติมา เรืองสกุล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
453 |
นางฮาซานะห์ บินมะอุง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 2 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
454 |
นางสาวซีตีอรีฟาร์ แวอาลี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานราธิวาส เขต 3 |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
455 |
นางจริยา อารง |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
คณะกรรมการกลาง |
|
|
456 |
นศท.หญิงกัญญาณัฐ โอภาศรีโรจน์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
457 |
นศท.จุนัยดี วงศ์วิทยาพิทักษ์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
458 |
นศท.กิตติชัย มีจันทร์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
459 |
นศท.จิรภัทร ปัญญาเถิง |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
460 |
นศท.เนาฟัล อาแซ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
461 |
นศท.คุณานนต์ ซาฮาต |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
462 |
นศท.สรวิชญ์ แซ่โง้ว |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
463 |
นศท.ซูฮัรฟาน อาแวปูเต๊ะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
464 |
นศท.สหภาพ จันทวาส |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
465 |
นศท.หญิงชญาดา เมืองตรี |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
466 |
นศท.หญิงรวิสรา สุวรรณ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
467 |
นศท.บดินทร์ เอียดเต็ม |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
468 |
นศท.หญิงอัศมน จันทร์งาม |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
469 |
นศท.หญิงทิฆัมพร ปาลพันธุ์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
470 |
นศท.ไซฟูร์ นิโซะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
471 |
นศท.ปริวรรต ดำทองเสน |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
472 |
นศท.สัมพันธ์ จรรยา |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
473 |
นศท.พงศธร สุคนธ์สุนทร |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
474 |
นศท.อรรถนนท์ จันทร์สุริวงค์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
475 |
นศท.นักรบ ปักษีรักษ์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
476 |
นศท.ศักย์ศรณ์ อิณสุวรรณโณ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
477 |
นศท.ณัฐนันท์ ดุมใหม่ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
478 |
นศท.ภูวนนท์ หะยะมิน |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
479 |
นศท.พชรกร ซุ่นบุญ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
480 |
นศท.พันธ์วริศ เจียมสวัสดิ์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
481 |
นศท.สาเหะฮูเซ็น อัลกอดรี |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
482 |
นศท.โดสต์มูฮัมหมัด มะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
483 |
นศท.หญิงนิดา เเทนกลาง |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
484 |
นศท.หญิงนุรอิลดายัญ มะยูโซะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
485 |
นศท.หญิงซัซวาตี รอเฮ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
486 |
นศท.หญิงนิฟาสลีน มะแซ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
487 |
นศท.นพดล ภิรมย์หิรัณย์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
488 |
นศท.หญิงสานิษา บาเย๊าะกาเซ๊ะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
489 |
นศท.หญิงซีรีน อิสสภาพ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
490 |
นศท.หญิงสุพัฒน์ชา บาเย๊าะกาเซ๊ะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
491 |
นศท.ศรัณยุ ษัฏเสน |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
492 |
นศท.หญิงอัยมูนีร์ เจะเตะ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
493 |
นศท.หญิงวาณีตา ยามา |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
494 |
นศท.หญิงนิรมล แก้วเมฆ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
495 |
นศท.บดินทร์ เอียดเต็ม |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
496 |
นศท.หญิงวิภารัตน์ สุขจันทร์ |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
497 |
นศท.สิรวิชญ์ เพชรจำรัส |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
498 |
นศท.คุณานนต์ จันทร์ชม |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
499 |
นศท.หญิงอลิศา บือราเฮง |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|
500 |
นศท.หญิงกฤติยาณี กิ้มแก้ว |
โรงเรียนนราธิวาส สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานราธิวาส |
ปฏิบัติหน้าที่ฝ่ายอาคารสถานที่ ความปลอดภัย จัดการจราจรและบริการยานพาหนะ |
|
|