ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านบริจ๊ะ |
1. เด็กหญิงนูรฟาดีลา มะมิง 2. เด็กหญิงอุซมี เจะแต |
1. นางสาวนูรีฮัน อูเซ็ง |
2 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านดาฮง |
1. เด็กชายฟุรกอน อาแว |
1. นางสาวมัสกะ สุหรง |
3 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านทอน |
1. เด็กหญิงอาซีกีม บินเจะเลาะ |
1. นางสุพิชญา อินสุวรรณ์ |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
94.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกาแนะ |
1. เด็กหญิงกัรตีนี มะ |
1. นางชณุตพร คูณแก้ว |
5 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
88.6 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงนูรุสฮัญณี สะมะแอ |
1. นายทวีศักดิ์ รักราวี |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านกาโดะ |
1. เด็กหญิงเกาซัร ยูโซะ |
1. นางสาวโนรไอณี อาแซ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายซอลาฮุดดีน เจ๊ะเต๊ะ 2. เด็กชายอาลีฟ บิน ยัมรี |
1. นายอนิรุต สุตระ 2. นายกามารูดิง แวดามะ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กชายกรกฎ รอดชู |
1. นางสาวฐิฑิญา ชูลีวัลย์ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
84.32 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านบากง |
1. เด็กชายอานัส อาลีบาโง |
1. นางประณีต สุริยงค์ |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกูยิ (รือเสาะ) |
1. เด็กหญิงอารบาอาร์ สาและ 2. เด็กชายแวอาดุล มูซอ |
1. นายอับดุลการีม แก่ต๋อง 2. นางไซนับ แวดือราเซะ |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านยะบะ (อุปการวิทยา) |
1. เด็กหญิงนูรฟาเดีย ปากอ 2. เด็กชายบูคอรี เจะซอ 3. เด็กหญิงมีมี อูเซ็ง |
1. นางเจ๊ะกามีซะ อาเบต 2. นางบำเพ็ญ อารยสมัย |
12 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านบากง |
1. เด็กหญิงนลินญา พรมทอง 2. เด็กชายสุทธิภัทร์ เวสุวนารักษ์ |
1. นางสาวยุวดี บกเขาแดง 2. นางสาวยุราพร สุขสุพันธ์ |
13 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร(ไพโรจน์วิทยา) |
1. เด็กชายคณิศร จันทร์แก้ว 2. เด็กชายจักรภัทร เกชแก้ว 3. เด็กชายจิรายุ คงมณี 4. เด็กชายจีระศักดิ์ เกิดระเบียบ 5. เด็กชายชนะชล ประสพแก้ว 6. เด็กชายชัยรัต ศรีวิเศษ 7. เด็กชายชัยวัฒน์ สงสว่าง 8. เด็กชายธนากร นามประดิษฐ์ 9. เด็กชายธันวา ทองทราย 10. เด็กชายสิทธิศักดิ์ ศรีวะรมย์ |
1. นายณัฐวุฒิ สามเอียด 2. นางสาววาสนา ศรีวังแก้ว 3. นางสุธีรา เพ็ชรมณี |
14 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านยะบะ (อุปการวิทยา) |
1. เด็กชายค็อยรุลอามีน บือราเฮง 2. เด็กชายมูฮัมหมัดอัฎฟาน มาแต |
1. นายซัมรี ตาเละ 2. นายมูฮำมัดตามีซี เมาะมูลา |
15 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
81.2 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร เทพบัวแก้ว 2. เด็กหญิงภัทลดา นราสกฤษฎ์กุล 3. เด็กหญิงลัลล์ณิชา อำนวยพูนสุข |
1. นางฐิติพร เทพษร 2. นางปรางมาศ ลิขิตธรรมวาณิช |
16 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
85.66 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านบางมะนาว |
1. เด็กหญิงนูรอัสวานี มูดอ |
1. นางสาวฮานีซะ นากาแฮ |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
83.33 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านยือลอ |
1. เด็กหญิงซิลนา สาและ 2. เด็กหญิงฟาดีฮะห์ ดือรีแยตูกู 3. เด็กหญิงฟาตอนะห์ เจะแว 4. เด็กหญิงอันฟาน อาลี 5. เด็กหญิงอาลีนา ดอเล๊าะ |
1. นายอับดุลเล๊าะ สะอิ 2. นายวรุฒิ บือโต |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาตูมิตรภาพที่66 |
1. เด็กหญิงกูรอฮายา บาแว 2. เด็กหญิงซีตีรอกีเยาะ ดือราสะ 3. เด็กหญิงนูรีย์ เซ็งสาเมาะ 4. เด็กหญิงนูไฮ สาลี 5. เด็กหญิงฟิรดาวส์ มะดีเยาะ |
1. นางนูรีนา บือราเฮง 2. นางสาวลาวีนี มูซอเล็ง |
19 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวัดโคกโก |
1. เด็กชายกามีซี หะมะ 2. เด็กหญิงนิซาฟีรา ดรอนิง 3. เด็กชายมูฮัมหมัดซุกรัน มามะ |
1. นางจุรี ไชยโสม 2. นายอาแซ บินสาแม |
20 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงยูวารี แวบูซา |
1. นางสาวอารียา วาหับ |
21 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านรามา |
1. เด็กหญิงซูรียานี ซอและ 2. เด็กหญิงตัสนิม ฮาแว 3. เด็กหญิงนูรฮูดา เจะอามะ 4. เด็กชายมูฮัมหมัดซาฟีรู กือแน 5. เด็กชายมูฮัมหมัดอาฟือนัน ยามา 6. เด็กหญิงวาฮีดา เจ๊ะแล 7. เด็กหญิงสุไลดียา บือราเฮง 8. เด็กหญิงอัลฟานี อีซอ 9. เด็กหญิงอาซีฟะอ์ สามะ 10. เด็กหญิงอาบีดา หะยีสะอิ |
1. นายวรพจน์ สุวรรณพงศ์ 2. นางสาวไซตง ดือเร๊ะ 3. นางสาวเสาวนีย์ แดงเอียด 4. นางสาวนิชชนันท์ นะวะกะ 5. นายจรัญ จันทร์ ณ ราย |
22 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กหญิงนัซรินย์ บินเปาะซา |
1. นายยัสรี ปะดอ |
23 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
93.32 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาตูมิตรภาพที่66 |
1. เด็กหญิงนาเดีย โซะสกาแว |
1. นางนูรีนา บือราเฮง |
24 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กชายธนวรรธน์ ดำพุด 2. เด็กชายวิศว์ชนนท์ นนท์ธีระบวร |
1. นายฟูอารดี ดอเลาะ |
25 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
83.32 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านละหาน |
1. เด็กหญิงซอฟียะห์ ดือราแม 2. เด็กหญิงซูมัยยะห์ หะยีกาจิ 3. เด็กหญิงตัสนีม ลิมูละ 4. เด็กหญิงอุสมี แอโมะ 5. เด็กหญิงฮูสณา ดอฮะ |
1. นางนุสรัตน์ อีแต 2. นางรูซีต้า สามะอากา |
26 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
80.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบาโงปะแต |
1. เด็กชายอานัต อาแว |
1. นายวันริฎวาน แซแน |
27 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงยัชดาน สาแม |
1. นางซูรีดา บินนิมุ |
28 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
84.65 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กหญิงซอบีเราะห์ หะยีเจ๊ะเต๊ะ 2. เด็กหญิงซัลวาร์ นาสอบง 3. เด็กหญิงซูฟาอาต อูเซ็ง 4. เด็กหญิงนิสรีนย์ อาบู 5. เด็กหญิงนูรุลอัย เล็งฮะ |
1. นายมามะลาอูดิน ดอฆอ 2. นางสาวรอซีด๊ะห์ ยูโซ๊ะ |
29 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาโงปะแต |
1. เด็กชายอานัต อาแว |
1. นางสาวอิสมาวาตี มะเซ็ง |
30 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
84.67 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงชนาพร หลงราม 2. เด็กชายศรัณยพัชร์ จำรัสศร 3. เด็กหญิงแพรวา นวลจริง |
1. นางสาวิตรี เมธาธนธรกุล 2. นางสารีฟะห์ นิม |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กชายอัฟนัน ดาแม |
1. นางสาวฟารีดา เจ๊ะมะ |
32 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านลาเมาะฮีเล |
1. เด็กหญิงกัสมี สาเระ 2. เด็กหญิงซีลา เล๊าะแม 3. เด็กชายนาซูฮา ดอเลาะ 4. เด็กหญิงนูรมาฟีซา สาแล 5. เด็กหญิงนูรอีมาน ยาโงะ 6. เด็กหญิงนูรูบีสมี แลนิง 7. เด็กหญิงนูรู่ แวกาจิ 8. เด็กชายมูฮัมหมัดอาดาฮาห์ เสแมบอซู 9. เด็กหญิงสีตีนูฮารีซา สาแม 10. เด็กชายอับดุลพาริส แวกาจิ |
1. นางรุสนี ปานามะ 2. นางสาวรุสนา ธนสุขเสถียร 3. นางสาวซาอาดาห์ โต๊ะยอ |
33 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
82.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบาโงปะแต |
1. เด็กชายซอลีฮีน หะมะซอ 2. เด็กชายมูฮำหมัดซอบรี ดือราแม 3. เด็กชายรุสฟีซัน ฮะซา 4. เด็กชายอานัต อาแว 5. เด็กชายอามีน กาแบ |
1. นายไซนุลอาบีดีน มามะกูตง 2. นายนัสรูดิน สีระโก |
34 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 |
86.2 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กชายซุลฟา มามะ 2. เด็กชายฝัยซูล มะดีเย๊ะ 3. เด็กชายฟิตรี หะสีแม 4. เด็กชายฟุรกอน แวเกง 5. เด็กชายมูฮัมมัดอารอฟัต สะแลแม 6. เด็กชายรุสลัน เจ๊ะเงาะ 7. เด็กชายอับดุลเล๊าะ อุซะมิ 8. เด็กชายอานัส แวหะมะ 9. เด็กชายอิมรอน อาแวบือซา 10. เด็กชายฮาฟัน มะเซ็ง |
1. นายนุร์อาซีกีน เจ๊ะอาเเดร์ 2. นางสาวอารียา วาหับ 3. นางสาวคอลีเซาะ มามะ |
35 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายนัสรุดดีน ยูนุ๊ 2. เด็กหญิงนิอาร์ตีฟ สือตาปอ 3. เด็กชายอภิชาติ มะ |
1. นายสิทธิศักดิ์ ขวัญดี 2. นางสาวปัทมา เพชรพรหม |
36 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
90.65 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านบือเจ๊าะ |
1. เด็กชายอิรฟาน ยูโซะ |
1. นางนูรีมาน ฮาแว |
37 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงซาฟีร่า แวอุมา 2. เด็กหญิงญาณิศา จันทร์สกุล 3. เด็กหญิงนูรนูรีน ดอเลาะ 4. เด็กหญิงบุญยานุช หลงราม 5. เด็กหญิงมลฑกาน ศิริมงคล |
1. นางวรรณวดี ไชยศร 2. นางสาวชนาธิป ดำกระเด็น |
38 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
83.33 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านเขาตันหยงมิตรภาพที่ 153 |
1. เด็กหญิงนูรฮุสนา สอเหาะ |
1. นายอามือรัน กูโน |
39 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบือเระ |
1. เด็กหญิงนาซูฮา ขาวสะอาด |
1. นางสาววาสนา อะยูยา |
40 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
89.99 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านบือแรง |
1. เด็กชายมูฮัมมัดฮัมเบล แซเลาะ |
1. นางต่วนจันทิมา ตายิบสกุล |
41 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านตะโละมีญอ |
1. เด็กหญิงนูรีน สาและ |
1. นางปวีณา มะแซ |
42 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
83.83 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านเขาตันหยงมิตรภาพที่ 153 |
1. เด็กหญิงนูรฮุสนา สอเหาะ |
1. นายอามือรัน กูโน |
43 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านตามุง |
1. เด็กหญิงซูฟีรา มูซอ 2. เด็กหญิงฟาติน ดะเละ 3. เด็กหญิงอาวาตีฟ มะอีลา |
1. นางมันตรินี ดะเละ 2. นางการีหม๊ะ สือนิ |
44 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
83.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายซาฮาบิ วาจิ |
1. นายทวีศักดิ์ รักราวี |
45 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านตายา |
1. เด็กหญิงบิสมีย์ ดอสะ 2. เด็กชายฟารฮัน เจ๊ะบู 3. เด็กหญิงอานีตาร์ เจะอามะ |
1. นางรุสนานิง ฮะมะ 2. นางสาวปารีณา อาแด |
46 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
1. เด็กชายสูลฮาน มะสูกา |
1. นางฟารีด๊ะ อาแวเงาะ |
47 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
87.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกะลูแป |
1. เด็กหญิงนัจมีย์ ดีเยาะ 2. เด็กหญิงนาดียา ดอเลาะ 3. เด็กหญิงอันนูร์ แมจิ |
1. นางอัซนะห์ หะยีมะสาและ 2. นางรุสนีย์ เจ๊ะแล |
48 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงฮุซนี มะแซ |
1. นายทวีศักดิ์ รักราวี |
49 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านโคกศิลา |
1. เด็กหญิงนูรซากีรา เรโด |
1. นางสาววีรียา อับดุลเลาะ |
50 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านไร่พญา |
1. เด็กหญิงนินูรฟาติน มะมิง 2. เด็กหญิงฟัตมา สุพร 3. เด็กหญิงสุนิตา ดอนิ |
1. นางอริสรา วิเชียรสมร 2. นางซูวัยบะห์ เจ๊ะมะลี |
51 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงโรสมี เจ๊ะนุ |
1. นายทวีศักดิ์ รักราวี |
52 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนประชาวิทยรังสรรค์ |
1. เด็กหญิงทิพรดา นวลเจริญ 2. เด็กชายวรเพชร ไหมเหลือง |
1. นางสมจิตร พูลทรัพย์ 2. นายศราวุธ พรหมากร |
53 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
76.2 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านกาโดะ |
1. เด็กชายฟาอิซ สะแตโด๊ะ 2. เด็กชายอานัส หะยีบือราเฮง |
1. นางนิธิมา ลามะ 2. นางคอรีเย๊าะ มะยี |
54 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
78.33 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กชายพิธานันท์ กิตติวิโรจน์ |
1. Mr.R0bert Davide |
55 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงเขมิสรา คงทอง |
1. นางณภัทธิรา ดำคง |
56 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงนูฮาฟียะห์ เจ๊ะเงาะ |
1. นางสาวลาตีฟะห์ แมละมัย |
57 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงซูเรียนี หะยีมะมิง 2. เด็กหญิงนิยุตา ซูหลง 3. เด็กหญิงอาลามีน ซากอ |
1. นางรุสนา โต๊ะนากายอ 2. นางสาวอัสวานี ดาโอะ |
58 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
72 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาบีบ กาเจย์ |
1. นายภาดา คดวิเชียร |
59 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงดารุสตัฮรัยะห์ เดมะ 2. เด็กชายอับดุลเลาะห์ ซาและ |
1. นางนุรนี อารง |
60 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาบีบ กาเจย์ |
1. นายภาดา คดวิเชียร |
61 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงซูไรดา ยือลาแป 2. เด็กหญิงนิฮาซีกีณ์ สามะ |
1. นางสาวอานีสวีรา ยูโซ๊ะ 2. นางนุรนี อารง |
62 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
78.66 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านลาเมาะฮีเล |
1. เด็กชายมูฮำหมัดอาแม สาแม 2. เด็กชายอานัส มะดาโอ๊ะ |
1. นางสาวสีตีมารียัม เจ๊ะเฮง |
63 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
72 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านเขาตันหยงมิตรภาพที่ 153 |
1. เด็กชายมูฮัมหมัด สะแอเต๊ะ |
1. นายอามือรัน กูโน |
64 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
77 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านตะโละมีญอ |
1. เด็กหญิงนูรีน สาและ |
1. นางปวีณา มะแซ |
65 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
77.5 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายณัฐพล กะจิ 2. เด็กชายมูฮัมหมัดยุซรี วาเต๊ะ |
1. นางสาววิชุดา สะมารา 2. นางสาวปัทมา เพชรพรหม |
66 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงบัลกีส เจ๊ะหามะ 2. เด็กหญิงอิลฮัมมีย์ เจ๊ะเด็ง |
1. นางสาวฮัซลีนา สูยี |
67 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
1. เด็กหญิงซีตีอัยซะห์ บือราเฮง |
1. นายสูไฮดี ซะตา |
68 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนชุมชนบ้านซากอ |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาติม ยูโซ๊ะ 2. เด็กหญิงสุไรดา มานะ |
1. นางสีตีอายา สาและ 2. นางสาวนูรียะ อาแด |
69 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนบ้านบริจ๊ะ |
1. เด็กชายมูฮัมมัดอัฟนาน มะลี 2. เด็กชายอับดุลรอฮมาน สะมะแอ |
1. นายพาห์มี วอลี |
70 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
64.67 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์9 |
1. เด็กหญิงโซเฟีย อาแด |
1. นางสาวซูไฮลา จิการะจิ |
71 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
66 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนวัดลำภู |
1. เด็กหญิงณัฐธัญณิชา งานทวีเลิศสิน 2. เด็กชายณัฐพงศ์ ไข่มุกข์ 3. เด็กหญิงนูรฮานีฟา สาแล๊ะ |
1. นางสาวพีรภาว์ เจริญพงษ์ 2. นางพิชาภรณ์ รามแก้ว |
72 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
36 |
เข้าร่วม |
7 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงกานต์พิชชา ชุมเกื้อ |
1. นางสาวจุฑามาศ สุขเพ็ชร |
73 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
52 |
เข้าร่วม |
5 |
โรงเรียนบ้านลุโบะบายะ |
1. เด็กชายซากีฟ มะลา |
1. นางสาวกันยา เจ๊ะมิง |
74 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
56 |
เข้าร่วม |
7 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายอีมานดุดีน เง๊าะ |
1. นางซารอยา หะยียูโซ๊ะ |