ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
78.66 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านลาเมาะฮีเล |
1. เด็กชายมูฮำหมัดอาแม สาแม 2. เด็กชายอานัส มะดาโอ๊ะ |
1. นางสาวสีตีมารียัม เจ๊ะเฮง |
2 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
78.33 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กชายพิธานันท์ กิตติวิโรจน์ |
1. Mr.R0bert Davide |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนชุมชนบ้านซากอ |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาติม ยูโซ๊ะ 2. เด็กหญิงสุไรดา มานะ |
1. นางสีตีอายา สาและ 2. นางสาวนูรียะ อาแด |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านแป๊ะบุญ |
1. เด็กหญิงซีตีอัยซะห์ บือราเฮง |
1. นายสูไฮดี ซะตา |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงซูไรดา ยือลาแป 2. เด็กหญิงนิฮาซีกีณ์ สามะ |
1. นางสาวอานีสวีรา ยูโซ๊ะ 2. นางนุรนี อารง |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
77.5 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กชายณัฐพล กะจิ 2. เด็กชายมูฮัมหมัดยุซรี วาเต๊ะ |
1. นางสาววิชุดา สะมารา 2. นางสาวปัทมา เพชรพรหม |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
77 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านตะโละมีญอ |
1. เด็กหญิงนูรีน สาและ |
1. นางปวีณา มะแซ |
8 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านไร่พญา |
1. เด็กหญิงนินูรฟาติน มะมิง 2. เด็กหญิงฟัตมา สุพร 3. เด็กหญิงสุนิตา ดอนิ |
1. นางอริสรา วิเชียรสมร 2. นางซูวัยบะห์ เจ๊ะมะลี |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
76.2 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านกาโดะ |
1. เด็กชายฟาอิซ สะแตโด๊ะ 2. เด็กชายอานัส หะยีบือราเฮง |
1. นางนิธิมา ลามะ 2. นางคอรีเย๊าะ มะยี |
10 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงนูฮาฟียะห์ เจ๊ะเงาะ |
1. นางสาวลาตีฟะห์ แมละมัย |
11 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนอนุบาลนราธิวาส |
1. เด็กหญิงเขมิสรา คงทอง |
1. นางณภัทธิรา ดำคง |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาบีบ กาเจย์ |
1. นายภาดา คดวิเชียร |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงโรสมี เจ๊ะนุ |
1. นายทวีศักดิ์ รักราวี |
14 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงดารุสตัฮรัยะห์ เดมะ 2. เด็กชายอับดุลเลาะห์ ซาและ |
1. นางนุรนี อารง |
15 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านโคกศิลา |
1. เด็กหญิงนูรซากีรา เรโด |
1. นางสาววีรียา อับดุลเลาะ |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านคอลอกาเว |
1. เด็กหญิงซูเรียนี หะยีมะมิง 2. เด็กหญิงนิยุตา ซูหลง 3. เด็กหญิงอาลามีน ซากอ |
1. นางรุสนา โต๊ะนากายอ 2. นางสาวอัสวานี ดาโอะ |
17 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านมะนังกาหยี |
1. เด็กหญิงบัลกีส เจ๊ะหามะ 2. เด็กหญิงอิลฮัมมีย์ เจ๊ะเด็ง |
1. นางสาวฮัซลีนา สูยี |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนประชาวิทยรังสรรค์ |
1. เด็กหญิงทิพรดา นวลเจริญ 2. เด็กชายวรเพชร ไหมเหลือง |
1. นางสมจิตร พูลทรัพย์ 2. นายศราวุธ พรหมากร |
19 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
72 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านเขาตันหยงมิตรภาพที่ 153 |
1. เด็กชายมูฮัมหมัด สะแอเต๊ะ |
1. นายอามือรัน กูโน |
20 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
72 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนเมืองนราธิวาส |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮาบีบ กาเจย์ |
1. นายภาดา คดวิเชียร |