ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 |
96.7 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านลูโบ๊ะกาเยาะ |
1. เด็กชายซาการียา แดอีแต 2. เด็กชายซาฟีรู เจ๊ะเล็ง 3. เด็กชายต่วนไซฟู กูดูโด๊ะ 4. เด็กชายมูฮัมมัดอิรฟัน ยาซิง 5. เด็กชายมูฮัมหมัดนูรี มามะ 6. เด็กชายมูฮัมหมัดฟิรฮาน สาแม 7. เด็กชายมูฮัมหมัดอัฏฺฮา สาแม 8. เด็กชายอิสมาแอ เด็งนามอ 9. นายอิสวัน เจ๊ะเล๊าะ 10. เด็กชายอูบายดี อิสดือเร๊ะ |
1. นายมะพาริ ดือเร๊ะ 2. นางรอไอด๊ะ หะยีมะลี 3. นายอับดุลลาเตะ กุลยดิเรก |
2 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาโงดุดุง |
1. เด็กหญิงฟาติน อาแซ |
1. นายอดิลัน เพชรนวล |
3 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านเจาะเกาะ |
1. เด็กหญิงนูรอีมาน เจ๊ะโด |
1. นางสาววันนาบิลลา แวอาแซ |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาหนั๊วะ |
1. เด็กหญิงซุลฟะห์ อิงดิง 2. เด็กหญิงนุรไอนี ดาโอ๊ะ 3. เด็กชายไฟรุส มะปิเยาะ |
1. นางสาวอะห์ลาม หะยีมะเย็ง 2. นางฟาดีละห์ อิซอ |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
94.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านมะรือโบออกฯ |
1. เด็กหญิงฟารียา สาแล |
1. นายอาสะฮา เจ๊ะแว |
6 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
94.65 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านจูโวะ |
1. เด็กหญิงนาอีมะห์ บาโด |
1. นางสาววิอาม ดอเล๊าะ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
94.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. นายมูฮัมหมัดอัมรี เจ๊ะเต๊ะ 2. นายอาพันดี กะรือมอ |
1. นายมะใบดูรี สอแล๊ะ 2. นายอับดุลตอเล๊ะ ตอกอ |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านจะแนะ |
1. เด็กหญิงตัสนีม ยือลาแป 2. เด็กหญิงอัฮลาม เจ๊ะโด |
1. นางฟาตีฮ๊ะ กาเซ็ง 2. นางสาวมาฮีบ๊ะห์ มูซอ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านมะรือโบออกฯ |
1. เด็กชายมูฮำหมัดสุกกี ดอแม |
1. นายอาสะฮา เจ๊ะแว |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
93.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาหนั๊วะ |
1. เด็กหญิงนาญาฮ กาเดร์ 2. เด็กหญิงมุสลีมา สาแม 3. เด็กหญิงไอริณ กาเราะ |
1. นางสาวอะห์ลาม หะยีมะเย็ง 2. นางสาวสาปีย๊ะ แมเร๊าะ |
11 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กชายซัมซุดดีน อามะ 2. เด็กหญิงอารีฟา อีแต 3. เด็กชายอาลาฮัม มะวี 4. เด็กหญิงอาอีซะห์ แดอีแต 5. เด็กหญิงฮูไซฟะห์ กามาซายา |
1. นายอับดุลการิม กามา 2. นายอานาส ดอเลาะ |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลระแงะ |
1. เด็กหญิงอัยลีน อัลฮามาดีย์ |
1. นางสาวการีหม๊ะ อาแว |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านเจาะเกาะ |
1. เด็กหญิงอารีญา มาน๊ะ |
1. นางโน๊ะวานีดา งวงชล |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
92.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบาตาปาเซ |
1. เด็กชายอาดัม สาและ |
1. นางซอปียะ มะสาอิ |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลระแงะ |
1. เด็กหญิงศุภิสรา แสนสุข 2. เด็กหญิงอาดีละห์ มามะ 3. เด็กหญิงโซเฟีย อาลากายา |
1. นางสาวอมานี หะยีหะซา 2. นางวรรดี ชินไชยชนะ |
16 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
91.64 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลระแงะ |
1. เด็กหญิงวรรณกร จิตรอรัญ |
1. นางจิรัฐติภรณ์ จันทนนท์ |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
91.31 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านกาหนั๊วะ |
1. เด็กหญิงซัลวาณี ดิงปอ 2. เด็กหญิงนูรอาซีฟะห์ สาและ 3. เด็กหญิงนูรฮาฟีฟา เตะ 4. เด็กหญิงมุนีฟะห์ ดือราเลง 5. เด็กหญิงอาวาติฟ แวกะจิ |
1. นางสาวแมะ ปาแซ 2. นางสาวอาอีเสาะ โต๊ะดูกอง |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านสาเมาะ |
1. เด็กหญิงกูฟาดูวา กอตอนีลอ 2. เด็กหญิงนิยูตาชา มามุ 3. เด็กหญิงนูรอีมาน สุหลง 4. เด็กหญิงมุอ์มีนะห์ ปูเต๊ะ 5. เด็กหญิงสีตีณัดฎาร์ สามุยามา |
1. นายอิสมาแอล สะอุ 2. นายรอสือดี สามุยามา |
19 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาแย |
1. เด็กชายมูฮัมหมัด เจ๊ะเละ |
1. นายรุสลัน ซา |
20 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
90.98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาโงสะโต |
1. เด็กหญิงซัลซาบีลา ลาเต๊ะ |
1. นางสาวอัสมะ บูละ |
21 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กชายวิลฏาณร์ ยาโก๊ะ |
1. นางเพาซีหยะ บินยูโซะ |
22 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กหญิงนิวีดาว กาเซ็ง |
1. นางนารีฮา โต๊ะดง |
23 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
89.99 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านโคก |
1. เด็กหญิงฮานีซา สามะ |
1. นางฮาซือนะ สะมะแอ |
24 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
89.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านยานิง |
1. เด็กชายซอลีฮีน มะดือเระ 2. เด็กชายมูฮัมมัดฟาฮีต กาจิ 3. เด็กชายมูฮำหมัดฮัมดาร ดอเลาะ 4. เด็กชายอิสกันดาร์ สาเร๊ะ 5. เด็กชายเจ๊ะซอฟวัน เจ๊ะดือราแม |
1. นางสาวนูรีซะ อาแว 2. นางอาซีย๊ะ ดอเล๊าะ |
25 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
89.5 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กชายซัยดาน แลรอซา 2. เด็กชายนัสรุดดิน สาและ 3. เด็กชายฟุรกอม ปาเนาะ 4. เด็กชายมูฮัมหมัดฮัยดัร ยูโซ๊ะ 5. เด็กชายมูฮัยมีน อูเซ็ง 6. เด็กชายอัฎฮา ยูโซะ 7. เด็กชายอัลฟารุฮ เวาะหลง 8. เด็กชายอัสรันย์ ยูโซะ 9. เด็กชายฮัมดัน อาบู |
1. นายอับดุรอมัน แลรอซา 2. นายอัสมิง มีนาคง 3. นายนิซูเฟียน นิจิ |
26 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
88.34 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านไอสะเตียร์ |
1. เด็กชายกูฟาดลีย์ กอตอนีลอ 2. เด็กหญิงซัรวาน สามะ 3. เด็กหญิงซูลฟายดาร์ สะแลแม 4. เด็กหญิงยูฮานีซู สาแม 5. เด็กหญิงอัยนา บูละ |
1. นางนูรียะ สานิ 2. นางสาวอาซีเซาะ แซะ |
27 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านบาโงกุโบ |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฟัฎลี สือแม |
1. นางสาวยัสมานี ปาเต๊ะ |
28 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านจะแนะ |
1. เด็กชายมัรวาน หะยีมามะ 2. เด็กชายมูฮัมหมัดซุลกิฟลี ยะพา 3. เด็กชายอับดุลการี มะแซ |
1. นายธีระวุธ หลักทอง 2. นายรอนิง ลาเต๊ะ |
29 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กหญิงตัซณีม สาแล 2. เด็กหญิงต่วนมุสลีฮะห์ โลบือราเฮง 3. เด็กหญิงนาฌะญา อีซอ 4. เด็กหญิงนาเดีย รอยิง 5. เด็กหญิงนูรฟาเดีย รอนิง 6. เด็กหญิงนูรอีมาน มะกอเด็ง 7. เด็กหญิงบุสรอ อุมาเจะแต 8. เด็กหญิงฟิรนูซูลา เซ็ง 9. เด็กหญิงยัสมี ดอเล๊าะ 10. เด็กหญิงอูมุรอัยมัน ลาเต๊ะ |
1. นายอัสมิง มีนาคง 2. นางรมณีย์ เจ๊ะอาแซ 3. นางสาวรอกีเย๊าะ เจ๊ะเลาะ |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านกาแย |
1. นางสาวฮัสวาณี สมาแอ |
1. นายรุสลัน ซา |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านกาหนั๊วะ |
1. เด็กหญิงซูไฮลา มะเย็ง |
1. นางปรียาภา สหนิ |
32 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
86.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านมะรือโบออกฯ |
1. เด็กชายฟะห์มีย์ โตะนิ |
1. นายอาสะฮา เจ๊ะแว |
33 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
86 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านเจาะไอร้อง |
1. เด็กหญิงคำแก้ว สารเสริฐ |
1. นางนัสรียะ ลาเต๊ะบือริง |
34 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนร่วมจิตต์ประชา |
1. เด็กหญิงนูรอาซีกิม เจ๊ะอาบ๊ะ 2. เด็กหญิงมัสฟูฟะห์ นิสะนิ 3. เด็กหญิงลลิตา สามุยามา |
1. นายมูฮัมหมัดซอบรี มามะ 2. นางสาวใบนง ลาเต๊ะ |
35 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
85.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านเจาะเกาะ |
1. เด็กหญิงรุสณี ยูโซ๊ะ |
1. นายแวฮามะ เจะมะ |
36 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
85.55 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านกอแนะเหนือ |
1. เด็กชายซูฮัยฟัต ขอเดร์ 2. เด็กชายอดัม สาและ |
1. นายชนธัญ เซ่งศรีแดง 2. นางสาวสุภาศิณี สุขสบาย |
37 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
85.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบาโงดุดุง |
1. เด็กหญิงซัฮนูร อีซอ 2. เด็กหญิงนัสริน บาโง๊ะ 3. เด็กหญิงนูรอัยนี ดอเลาะ |
1. นางเตือนใจ ชุมมิคสา 2. นางสาวซูไบดะ ยูโซะปุ๊ |
38 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
85.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กชายอาห์หมัดฟิรเดาซ์ สะบูดิง |
1. นางยาบารียะห์ ยะปา |
39 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านไอร์โซ |
1. เด็กหญิงนูรบารอกะห์ เจ๊ะเต๊ะ 2. เด็กหญิงนูรอีมาณีย์ เจ๊ะเต๊ะ 3. เด็กหญิงรุสมาณีย์ บาตูแน |
1. นางซูรียานี อิสมาแอ 2. นายตัรมีซี อิสมาแอ |
40 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กหญิงซูไวบะห์ สาเม๊าะ 2. เด็กหญิงนุรไซฟาร์ ตาเยะ 3. นางสาวนูรซาบีลลา ยูโซ๊ะ 4. เด็กหญิงนูรอามีน แสะมา 5. เด็กหญิงนูรอีมาน อูตง 6. เด็กหญิงนูฮาซีกีม โตะคะ 7. เด็กหญิงมารยาม กรีติง 8. เด็กหญิงสูไวบ๊ะ มูนิง 9. นางสาวอิบตีซาน มะเซ็ง 10. เด็กหญิงอิลมี มะนอ |
1. นางรมณีย์ เจ๊ะอาแซ 2. นายอัสมิง มีนาคง 3. นายบุรฮัน ดิงปอ |
41 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
84.67 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านปาเซ |
1. เด็กหญิงนูรีซัน รอมะสา 2. เด็กหญิงอารีฟา ตาบู |
1. นางนาซีเต๊าะ กาเซ็ง 2. นางรอดียะห์ ปลูแว |
42 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
1. เด็กชายอิบรอเฮ็ม สุหลง 2. นายอีรฟาน มะเซ็ง 3. เด็กหญิงแวบิสมี ดือราแม |
1. นายรอซือนิง กูโน 2. นางสาวฟัตมาอัสไวนี ตาเย๊ะ |
43 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนวัดตันติการามฯ |
1. เด็กหญิงญาดาวดี บกสวัสดิ์ |
1. นางสาวณิชชา สุวรรณรัตน์ |
44 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบาตาปาเซ |
1. เด็กชายอาดัม สาและ |
1. นางซอปียะ มะสาอิ |
45 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านโคก |
1. เด็กชายสับรี สาและ |
1. นางนูรูลฮูดา ดือราโอะ |
46 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
83.93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลระแงะ |
1. เด็กหญิงปาณิสรา จิตมงคล |
1. นางสาววีระญา อาลี |
47 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
83.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านดุซงยอ |
1. เด็กชายชารีฟ อับดุลหละ 2. เด็กชายดัรวิส เจ๊ะดาโอ๊ะ 3. เด็กชายมูฮัมมัดวิลดาน มะเม็ง 4. เด็กชายอัซรอฟ นาแว 5. เด็กชายอัสรัน วานิ |
1. นายฮาฟีซู ดาหะแม 2. นางนูรูฮูดา ดาราโอ๊ะ |
48 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
82.33 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านกาลิซา |
1. เด็กหญิงการีณี ฮะยี |
1. นางยารีล๊ะ เจ๊ะนิ |
49 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนผดุงมาตร |
1. นายอัคบัร มีนา |
1. นางสาวสุภาพร หยงสตาร์ |
50 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านกาแย |
1. เด็กหญิงตอยอีบะห์ วี 2. เด็กหญิงฟาตีเม๊าะ สาแล |
1. นายมัรวาน สะอะ 2. นางอาซีย๊ะ สาแลแม |
51 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านลูโบ๊ะกาเยาะ |
1. เด็กหญิงนิซูไรดา โต๊ะนิ 2. เด็กหญิงสีตีมาเรียม กะราสี 3. เด็กหญิงอิลมูนา ปีเก |
1. นางสุดใจ แอสะ 2. นางโนร์ไอนี หะยีดอเล๊าะ |
52 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
81.33 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านโคก |
1. เด็กหญิงนาตาชา หะยีสาและ 2. เด็กหญิงนูรวากีอ๊ะห์ ตาเฮ 3. เด็กชายฟาตีฮะห์ แวยามา 4. เด็กหญิงฟาระห์ เจ๊ะนิ 5. เด็กหญิงแอนนา เจ๊ะปิ |
1. นางฮาซือนะ สะมะแอ 2. นางฮาซียะ สาและ |
53 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
81.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านโคก |
1. เด็กหญิงซัลวาณี เจ๊ะนิ 2. เด็กหญิงซามีเราะห์ ดอเลาะ 3. เด็กหญิงซูลฟา มะนิ 4. เด็กหญิงนัสริญดา แวอาแซ 5. เด็กหญิงนูรซาฟีกา มะดือเระ 6. เด็กหญิงนูรูลฟาเตนอัรเรียนา เจ๊ะอุมาร์ 7. เด็กหญิงรัตณา ปานสุข 8. เด็กหญิงรุสนานี สาและ 9. เด็กชายสับรี สาและ 10. เด็กหญิงอามานี แมะแนะ |
1. นายจีรศักดิ์ เทพสุวรรณ 2. นางสาวอารยา แวมะ 3. นางสาวนูริซมา หะยีอารุณ 4. นางณัฐกานต์ เอียดสุวรรณ |
54 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
1. นายซาฮีดัน เจ๊ะมะ 2. เด็กหญิงสีตีมาเรีย มามะ 3. เด็กหญิงอลิสรา คล้ายอุดม |
1. นางนูรีซา บินหมัดหนี 2. นางนูรีตา โดยสมาน |
55 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
80.93 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านไอกรอส |
1. เด็กชายซารีฟ สาและ 2. เด็กหญิงนูรฮาซีกีน สะมาแอ 3. เด็กชายมิรซาน บอเถาะ |
1. นายฮาฟีส ยะโกะ 2. นางสาวปาตียะ ฮะยีมะเซ็ง |
56 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านบูเกะตาโมง |
1. นางสาวรอฮาญา สุหลง |
1. นางสาวนิรีนา นิเงาะ |
57 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านโคก |
1. เด็กหญิงไซนี อาแวยานิง |
1. นางจุฑารัตน์ จอมคำสิงห์ |
58 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านริแง |
1. เด็กหญิงนูรอีมาน ดือราซอ 2. เด็กหญิงอาตีกะห์ สาและ |
1. นายมามะรอยาลี ดีเยาะ 2. นางรอฮานี ดีเยาะ |