ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนชุมชนบ้านต้นสน |
1. เด็กหญิงนูรุลจัยด้าอ์ บิลร่าหมาน 2. เด็กหญิงฟิรดาวส์ สามะอาลี 3. เด็กหญิงอัยริณ กูบู |
1. นางคอมารียะ สามะ 2. นางสาวนูรียะ ขอยาแม |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนชุมชนบ้านพงสตา |
1. เด็กหญิงนิฟาดีละห์ มะมิง 2. เด็กหญิงฟาดีลา อาเกะ 3. เด็กหญิงอันนา มูนอมาแนง |
1. นางสาวปาตีเมาะ แลแร 2. นางอามีเน๊าะ สาเม๊าะ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนชุมชนบ้านพงสตา |
1. เด็กหญิงซีตีอาอีเซาะห์ มะยี 2. เด็กหญิงนาเดีย อูเซ็ง 3. เด็กหญิงนูรฟาตีฮะห์ อาดำ 4. เด็กหญิงฟาเดีย ดูมีแด 5. เด็กหญิงฮามีดะห์ ดอเลาะ |
1. นายมูฮัมหมัดดะห์ลัน ยะโกะ 2. นางสาวนูรฮายาตี คาเร็ง |
4 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนชุมชนบ้านพงสตา |
1. เด็กหญิงรอกีเยาะห์ ยือลาแป |
1. นายมะสาลาฮูดิง สาและบิง |
5 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
73.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนชุมชนวัดอัมพวนาราม |
1. เด็กชายอับดุลฮากิม ปะเง๊าะ |
1. นางสาวดารียา สาเระ |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนชุมชนวัดอัมพวนาราม |
1. เด็กหญิงอิรฟานี บือโต |
1. นางสาวรอหานา สือมุ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
88.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนตลาดนัดต้นมะขาม |
1. เด็กหญิงซอบะห์ เจ๊ะเด็ง 2. เด็กหญิงนูรุลฮูดา แวยาเง๊าะ 3. เด็กหญิงมาเรียม ตือบิงหม๊ะ 4. เด็กชายรีซูวาน วิชา 5. เด็กหญิงวันปาตีฮะห์ แวอาแซ |
1. นายซอฟี กาเซะ 2. นายมูฮัมมัด เจ๊ะเลาะ |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนตลาดนัดบาซาเอ |
1. เด็กหญิงนาเดียร์ บือราเฮง |
1. นางสาวมาร์ฮามาห์ อีแตเบ็ง |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
82.33 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนตลาดนัดบาซาเอ |
1. เด็กหญิงปฏิญญา นิลพัน |
1. นางเจ๊ะซากีเร๊าะ เด่นอะหมัด |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนต้นพิกุล |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดซารีฟุดดีน อีแตเบ็ง 2. เด็กชายสุไลมาน เจะเต๊ะ |
1. นางสาวซารีนา แวดือราแม 2. นายสนาน พันธ์หีม |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนต้นพิกุล |
1. เด็กหญิงนูรลีน่า อาหามะ |
1. นางพงษ์ศิริ พงศ์กระพันธุ์ |
12 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
45 |
เข้าร่วม |
5 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงอารียา ยูโซ๊ะ |
1. นางสาวจรรยา ประหยัดทรัพย์ |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงนรวีร์ เต๊ะลูกา 2. เด็กหญิงเนตรชนก แก้วแจ้ง |
1. นางนาซีเราะห์ สารีกามา 2. นางสาววรัชญา ใจลัดหลวง |
14 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงกวิสรา สารประดิษฐ์ 2. เด็กหญิงทิพยดา ธรรมใจ 3. เด็กหญิงนาซีเราะห์ เด็นมะโระ 4. เด็กหญิงนูรีซา มะลี 5. เด็กหญิงนูรไยมี สะมะแอ 6. เด็กหญิงฟาฎีละ หวังโสะ 7. เด็กหญิงฟารีดา ทองพงค์ 8. เด็กหญิงรัตติญากร ทองสองศรี 9. เด็กหญิงสุภาณี ยีมะหัด 10. เด็กหญิงโสรญา ศรีนิ่ม |
1. นายจำนงค์ เพชรเจริญทอง 2. นางศิวพร อ่อนแก้ว 3. นางสาวบุญรสา มากชู |
15 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงอัสมา หวังนุรักษ์ |
1. นางสาวบุญรสา มากชู |
16 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงฟิรดาว มะเยะอุ |
1. นางสาวบุญรสา มากชู |
17 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80.66 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงกรรณิการ์ วัดฑะทอง |
1. นางสาวบุญรสา มากชู |
18 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงซูไรดา อาแว |
1. นางสาวเสาด๊ะ ด่าเจ๊ะ |
19 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92.98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงนุรณี ดอเหะ |
1. นางสาวซูไบดะห์ กาโฮง |
20 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงนูรฮาน หะยีนิซอ |
1. นายมะซัมรี บารมีดิง |
21 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงนุรมี แปเฮาะอีเล 2. เด็กหญิงรุสณีย์ อาแว 3. เด็กชายอัฟฮัม นิแม |
1. นางสาวอามีเนาะ เจะเงาะ 2. นางสาวนูรรอยฮัน ลาเต๊ะ |
22 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
81.6 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านกรือเซะ |
1. เด็กชายกูอารีฟ สาและ |
1. นายมะนาเซ ลาเต๊ะ |
23 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. นายพันธกานต์ เทือกเถาว์ |
1. นายดลฮาหริด เจะสะตำ |
24 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. นางสาวกัยซาน อินทฤทธิ์ 2. เด็กหญิงซาฟาเรีย ขาเรมดาเบะ 3. นางสาวซูฮัยนี เจ๊ะอุบง 4. นางสาวนูรมี สะหลำยาตี 5. เด็กหญิงวัชลาวดี ณีย์ |
1. นางรอหะนี เจะโซะ 2. นางสาวรอบีอ๊ะ มูณีมูสี |
25 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. เด็กชายศุกร์ญานูน ดองอย |
1. นายสุริยน แวดอเล๊าะ |
26 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
71.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. เด็กหญิงนุรนีนา อีซอมูซอ 2. เด็กชายอัฟฮัม สาเลง |
1. นายดิเรกฤทธิ์ ดำรงรักษ์ 2. นางสาวยุรา ยูนุ |
27 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. เด็กชายธนากร ดอเลาะ 2. เด็กชายอิดดาริส ตุกังหัน |
1. นายดิเรกฤทธิ์ ดำรงรักษ์ 2. นางสาวยุรา ยูนุ |
28 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านดูวา |
1. เด็กหญิงนิฮัซมีรา ลอเซ็ง 2. เด็กหญิงอัซรีนา กูจิ 3. เด็กหญิงอามานี วอเตะ 4. เด็กหญิงอาลียา จิ 5. เด็กหญิงโซเฟีย สาและ |
1. นางสาวรุสมี หะยียูโซะ 2. นางนาฟีซะห์ สะแม |
29 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
52 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนบ้านตรัง |
1. เด็กชายกรวิชญ์ แก้วมณี |
1. นางสาวมากูเซ๊าะ กูโน |
30 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
32 |
เข้าร่วม |
8 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดดานิช เฮ็งปิยา |
1. นางสาวนูรยานี บาราเฮ็ง |
31 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงซามีเราะ กะลูแป 2. เด็กหญิงนูรฮาซีกีน นุ๊ 3. เด็กหญิงอัฟรีน เฮ็งปิยา |
1. นางสาวตอฮีเราะห์ สมาแอ 2. นางฮัสบูนา ยานยา |
32 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
87.97 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงซิลมีย์ หะยีสะมะแอ |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
33 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
86.33 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงอามีนา เฮ็งปิยา |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
34 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
81.34 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงนาซูฮา หามะ |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
35 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านท่าคลอง |
1. เด็กหญิงซูรัยญา เปาะซา 2. เด็กหญิงนูรไอนี มะสัน 3. เด็กหญิงอามีนา หนิตำ |
1. นายประสิทธิ์ สตำ 2. นายอับดุลคอเล็บ สาเม๊าะ |
36 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
75.33 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านนาค้อเหนือ |
1. เด็กหญิงตัซนีม สามะ 2. เด็กหญิงนูรมา สะนิ 3. เด็กหญิงนูรีมัน ดอเลาะ 4. เด็กหญิงลัยนูน โตะหัด 5. เด็กหญิงสูฟียะห์ ดอเลาะ |
1. นางจารุภา ชูนาค 2. นางวีณา อิสมะแอน |
37 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
88.33 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กหญิงฟิรดาวส์ นิหลง |
1. นางสาวฟาดีละฮ์ แวมามุ |
38 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
97.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กชายนัสรูน บาเหมอุดม 2. เด็กชายมูฮำหมัดอัชรัฟ มามะ |
1. นายมะรอเฟ็ด แวเลาะมะ 2. นายบาราเฮง เจ๊ะหลง |
39 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กชายอิกรอม เจ๊ะเต๊ะ 2. เด็กชายอิลฮัม โตะโอะ |
1. นายมะรอเฟ็ด แวเลาะมะ 2. นายมูฮำหมัด มี |
40 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
92.64 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กหญิงฟาเดียร์ ตาเยะ 2. เด็กหญิงลีวาณีย์ กือเด๊า 3. เด็กหญิงอาฟียะห์ ดุลซามะ 4. เด็กหญิงอามานะห์ ยามา 5. เด็กหญิงแวมารอม เจะเฮาะ |
1. นางสาวสีตีคอรีเยาะ ยามา 2. นางสาวมารีแย กาเจ |
41 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบราโอ(สาขากูนิง) |
1. เด็กหญิงนูรฟาร์ ยาโงะ 2. เด็กหญิงนูรอีมาน จะปะกิยา 3. เด็กหญิงนูรีซัน ยาโงะ |
1. นางสาวนูไลลา เตะ 2. นางสาวอามีเนาะ จะปะกียา |
42 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
40 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนบ้านบูดน |
1. เด็กชายมูฮัมหมัด ตีโด 2. เด็กชายมูฮำหมัดซาฟาวี มามะ |
1. นางสาวสุวรรณา เพ็ชรรัตน์ทอง 2. นายอับดุลฮาดี ตีโด |
43 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านประจัน |
1. เด็กชายมูฮำหมัดชารีฟ แวหะยี |
1. นายอัดนาน อาแย |
44 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
61 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านปลักปรือ |
1. เด็กหญิงยัสมี ดือเระ |
1. นางสาวฟาตีเม๊าะ ยะหริ่ง |
45 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
68.33 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนบ้านปาลัส |
1. เด็กหญิงอารียา สาเร๊ะ 2. เด็กหญิงฮาฟีซา สะอะ |
1. นางสาวรอสมี เปาะเสาะ 2. นางสาวซูฮัยลา เจ๊ะนิ |
46 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านป่าไร่ |
1. เด็กหญิงมูรณี กายอ |
1. นางกัณหา หะรัตพันธ์ |
47 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านม่วงเตี้ย |
1. เด็กหญิงรอกีเยาะ วิชา 2. เด็กหญิงสารีม๊ะ ยูนุ |
1. นางพรพิมล ศรีสุข 2. นางสาววันทนา เนื้อน้อย |
48 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านม่วงเตี้ย |
1. เด็กชายจิรภัทร สุวรรณกิจ 2. เด็กหญิงซูไรนา วาแม็ง 3. นางสาวนัรมีน สะแลแม |
1. นางสมศรี ชุมนุมมณี 2. นายสาโรจน์ ตรีแก้ว |
49 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
75.66 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านยางแดง |
1. เด็กชายอับดุลฆอฟุร ดาโอะ |
1. นายมะนาเซ สันบากอ |
50 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
76 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านระแว้ง |
1. เด็กหญิงกรรทิวา ต่อได้หมะ 2. เด็กหญิงกัฏฎาฮาห์ ศรีหอม 3. เด็กหญิงกูอิสดีนัส ลอจิ 4. เด็กหญิงซอบารียะห์ เปาะลี 5. เด็กหญิงตอยีบะห์ เย๊าะลีมา 6. เด็กหญิงต่วนอัสเมาะห์ ลอจิ 7. เด็กหญิงทัศนีม เจะหะมะ 8. เด็กหญิงนูรโมนา นาวานิ 9. เด็กหญิงฟิรดาวส์ บือราเฮง 10. เด็กหญิงอัฟนาน ยูโซ๊ะ |
1. นางสาวต่วนนูฮายาตี ลอจิ 2. นายอดิศักดิ์ เจ๊ะยอ 3. นางซาบารียะห์ ดือราซอ |
51 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
71 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงนูรซอฟาร์ สามะ 2. เด็กหญิงฟัรฮา เจะสนิ |
1. นางสาวพารีดะห์ รักษ์ปราชญ์ 2. นางสาวรุสนีดา สาแม |
52 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงซูมัยยะห์ นิสนิ 2. เด็กหญิงฟาดีล๊ะห์ ขะเดหมะ 3. เด็กชายอุสมาน รายอ |
1. นางอมรรัตน์ ไทรเมือง 2. นางสาวกัลยดา พงศ์ศิริ |
53 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กชายสุไลมาน สาเลง |
1. นางสาวมารีณี ดาแม |
54 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
80.97 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงนาซอฟะห์ มามะ 2. เด็กหญิงอามาลีนา ดือเฆะ 3. เด็กหญิงอามีเนาะ ดอหะ |
1. นางชนิดา รักษ์จันทร์ 2. นางเตาะฮาเราะ อาแว |
55 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงกัณดินา ตุหยง 2. เด็กหญิงนูรฮายาตี ปิ 3. เด็กหญิงอาอีเสาะ ดอหะ |
1. นางชนิดา รักษ์จันทร์ 2. นางชุวิยดา สินนุสน |
56 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านศาลาสอง |
1. เด็กหญิงรอกีเยาะ ปูซู |
1. นางสาวอมาณี หลง |
57 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
91.32 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านสมาหอ |
1. เด็กหญิงมุสลีม๊ะ โต๊ะเจะ |
1. นางสาวนูรฮูดา โตะแด |
58 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
52 |
เข้าร่วม |
5 |
โรงเรียนบ้านสิเดะ |
1. เด็กชายอามีน สีเดะ |
1. นางมาดีฮาห์ เหมหมาน |
59 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านอินทนิล |
1. เด็กหญิงนิมัรยัม เจะแว 2. เด็กชายอาดานี เจาะบองอ |
1. นางซูราณีย์ สะตาเฮ 2. นางสาวสูไรนี มอลอเล๊าะ |
60 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านเกาะตา |
1. เด็กชายอิเกราะ ตาเย๊ะ |
1. นางกฤษณา เพ็ชรมรกฏ |
61 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านแขนท้าว |
1. เด็กหญิงนุรซูรียะห์ อีนีละไม 2. เด็กชายอับดุลอาศิส หะยีมะลี |
1. นายสมหมัย หะยีมะลี 2. นายมูฮำหมัด บินสามะ |
62 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
90.2 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านโคกขี้เหล็ก |
1. เด็กชายคอยรุดดีน ลือแบซา 2. เด็กชายนัสรันทร์ รอเย็ง 3. เด็กชายมูฮัมหมัดซาฟี รอยา 4. เด็กชายมูฮัมหมัดซุลฮัน ราแดง 5. เด็กชายมูฮัมหมัดอิรฟาน เจ๊ะตู 6. เด็กชายมูฮำมัดฮานาฟี ลือแบซา 7. เด็กชายมูฮำหมัดฟิตตรี บาแม 8. เด็กชายรุสดี ลือแบซา 9. เด็กชายอาลีฟ จูมิง 10. เด็กชายอิบนูอัฟฟาน ดาหาเล็ง |
1. นายโมฮำหมัด บอสู 2. นายฮัยยีดิง สาและ 3. นางสาวฆอลีเยาะ ตาหยงมัส |
63 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
88.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมายอ (สถิตย์ภูผา) |
1. เด็กหญิงซูเฟีย ยูโซะ 2. เด็กหญิงฮาซานะห์ ดอเลาะ |
1. นางสาวรอฮานา ยามา 2. นางสาวนัสรียาร์ อาเย๊าะแซ |
64 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดบุพนิมิต |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองแก้ว 2. เด็กชายพงศกร จันทร์อินทร์ |
1. นางถนอม อ้นยะลา 2. นางสาวดวงกมล แก้วประเสริฐ |
65 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนวัดบุพนิมิต |
1. เด็กหญิงขจีพร ศรีเพียไชย์ 2. เด็กชายศุภวัทน์ แก้วใส่ |
1. นางถนอม อ้นยะลา 2. นางสาวดวงกมล แก้วประเสริฐ |
66 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
75 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนวัดบุพนิมิต |
1. เด็กหญิงณัฐชา ดิสระ |
1. นายสุทธิศักดิ์ มะลิสุวรรณ |
67 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดภมรคติวัน |
1. เด็กชายณัฐภัทร์ ใหม่เจริญ 2. เด็กหญิงนันธิชา เพชรสุริยา |
1. นางจีรารัตน์ บัวสุวรรณ 2. นายนาถ บุญพวง |
68 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
78.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนวัดภมรคติวัน |
1. เด็กหญิงฏิมากานต์ วงมาสา |
1. นางสมพร แก้วศรี |
69 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
81.5 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวัดภมรคติวัน |
1. เด็กหญิงฏิมากานต์ วงมาสา |
1. นางสมพร แก้วศรี |
70 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวัดสุนทรวารี |
1. เด็กชายศุภชัย ยกย่อง |
1. นางกาญจนา แสงแก้ว |
71 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
86 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวัดสุนทรวารี |
1. เด็กหญิงสุตาภัทร พวงเพ็ชร |
1. นางจิตรี จงจิตร |
72 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนวัดเกาะหวาย |
1. เด็กหญิงรอวาน โตะตาหยง |
1. นางสาวมาริยา หมุดบินสัน |
73 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
70.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนอนุบาลยะรัง |
1. เด็กชายนาวี จันทร์ทอง |
1. นางสาวตอฮีเราะ ดือเระ |
74 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนอนุบาลยะรัง |
1. เด็กชายฮัซซาน แวกือรี |
1. นางสาวอารีณี เกษา |
75 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
74.4 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนอนุบาลยะรัง |
1. เด็กหญิงนัจวา แชลี 2. เด็กชายอิสราร์ ปาทาน 3. เด็กหญิงฮุลมา หะยีสามะ |
1. นางสาวอานีสะ สาแม 2. นางสาวเจ๊ะรอหานิง เจ๊ะอารง |
76 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 52 (ชุมชนบ้านต้นไพ) |
1. เด็กชายมูฮำหมัดไฮกัล เวาะเยาะ 2. เด็กชายเฟาซัน ดือราแม |
1. นางรอกายะ เบ็ญจุฬามาศ 2. นางซารีปะห์ จิตรหมั่น |
77 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 52 (ชุมชนบ้านต้นไพ) |
1. เด็กหญิงนูรีตา ฮูลู |
1. นางวีนา อับดุลสตา |